• 7 Lượt chia sẻ
  • 232K Lượt đọc
  • 87 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
    • 121 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Vitamine E là dạng tan trong dầu, nên các bạn uống trong bữa cơm hiệu quả sẽ tốt hơn. Ko nên uống liên tục, cứ uống 1 tháng lại nghỉ 10-20 ngày rồi uống lại, mỗi ngày chỉ cần 1 viên thôi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi vothanhtam1981; 07/12/2012 vào lúc 12:38 PM.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 48 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thuốc này uống tốt đẹp da , tốt nội tiết bên trong. Trước khi mình có em bé mình cũng uống 1 đợt 2 tháng thì nghỉ là có bầu luôn.hi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cho mình tham gia với, mình cũng uốn E natural 400, kết hợp với vitamin c được 2 tháng rồi, thấy cũng không thấy đổi nhiều lắm, chỉ thấy mọc mụn nhiều hơn thôi. Giờ dừng lại rồi mà mun chưa khỏi, híc CÓ ai giống mình không? khắc phục vụ mụn thế nào đây?
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng đang muốn dùng thử mà không biết thế nào, da e đang bị mụn quá, lo lắng và phân vân. hixx
    • 65 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

em khám bệnh bs bảo bị thay đổi cấu trúc sợi bọc tuyến vú nên mỗi khi tới kì thì ngực cương lên đau lắm.bs bảo uống enap 400 trong 3 tháng (uống liên tục ấy) đi tái khám. hôm vừa rồi em tái khám bs bảo uống tiếp 6 tháng đi tái khám nữa. uống 3 tháng nghỉ 1 tháng hay uống tiếp cũng đc ko ảnh hưởng gì. nhưng mà em thấy lo quá hà. bà bs siêu âm bảo em bị bệnh đó ko ảnh hưởng gì chỉ bị đâu khi tới kì thui .
    • 110 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

em cũng mới uống vitamin e được 2 tuần, cảm nhận rõ rệt nhất là da đổ nhiều dầu hơn, mẹ nào da dầu nên chú ý khi uống vitamin e.
    • 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

MÌnh da nhờn không biết uống VE này có bị nổi mụn không nữa, chắc phải thử thôi, thấy mấy người uống da đẹp lên mà ham
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình 19t vừa mua 1 hộp enat 400 ze uống được 1 viên rùi. nghe các mẹ nói trên 25 hãy uống. mình 19t uống có sao k nhỉ??????da mình thuộc da khô
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5