• 5 Lượt chia sẻ
  • 194K Lượt đọc
  • 85 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9
    • 1,359 Bài viết

• 1,287 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình nghe quảng cáo ENAT 400 dữ quá, thấy cũng có nhiều người nổi tiếng (cái này mới là quan trọng à nghe) nói là có dùng vitamin E mỗi ngày.
    Có mẹ nào đã dùng vitamin E để chống lão hoá, đẹp da chưa? Nên dùng loại nào và liều dùng là như thế nào, các mẹ tư vấn cho nhà cháu với! Mẹ cháu cũng muốn làm đẹp nhưng không biết có uống mãi được không hay chỉ uống trong 1 thời gian nào đó thôi?
    Tất cả vì con em chúng ta

• 100 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me2Xiu
    Các mẹ ơi, mình nghe quảng cáo ENAT 400 dữ quá, thấy cũng có nhiều người nổi tiếng (cái này mới là quan trọng à nghe) nói là có dùng vitamin E mỗi ngày.
    Có mẹ nào đã dùng vitamin E để chống lão hoá, đẹp da chưa? Nên dùng loại nào và liều dùng là như thế nào, các mẹ tư vấn cho nhà cháu với! Mẹ cháu cũng muốn làm đẹp nhưng không biết có uống mãi được không hay chỉ uống trong 1 thời gian nào đó thôi?

Mình đang chữa nám da tại Bác sĩ Lãnh - Viện da liễu TW, BS cho uống loại Enat400 hai ngày 1 viên,điều trị hàng năm cơ, chẳng biết có kết quả tốt không? mình uống được 3 tháng rồi chư akết luận được.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,359 Bài viết

• 1,287 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ Dế Mèn
    Mình đang chữa nám da tại Bác sĩ Lãnh - Viện da liễu TW, BS cho uống loại Enat400 hai ngày 1 viên,điều trị hàng năm cơ, chẳng biết có kết quả tốt không? mình uống được 3 tháng rồi chư akết luận được.
    Chữa nám da mà chỉ uống 2 ngày 1 viên thôi à? Thế sao mình cứ đọc thấy người này người kia nói uống Enat400 hàng ngày nhỉ?
    Tất cả vì con em chúng ta
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 260 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình vừa bị nám da, và đợt vừa rồi bị hỏng thai, bác sĩ cũng cho mình uống E400 trong 3 tháng, mỗi ngày 1 viên, nghỉ 1 tháng lại uống tiếp.

Mình có hỏi BS về E400 thì thấy nói rằng: làm cho da dẻ sáng lên, cho ***của phụ nữ không bị khô. Nếu mới bắt đầu có thai cũng nên uống (cái này không biết có tác dụng gì).

• 1,631 Bài viết

• 998 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuylinhdo
    Mình vừa bị nám da, và đợt vừa rồi bị hỏng thai, bác sĩ cũng cho mình uống E400 trong 3 tháng, mỗi ngày 1 viên, nghỉ 1 tháng lại uống tiếp.

Mình có hỏi BS về E400 thì thấy nói rằng: làm cho da dẻ sáng lên, cho ***của phụ nữ không bị khô. Nếu mới bắt đầu có thai cũng nên uống (cái này không biết có tác dụng gì).

Ủa vậy à, hay nhỉ!
    Hồi mình mới sinh, bác sĩ cũng khuyên mình uống ENAT 400 để tăng lương sữa nữa đấy!

• 100 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me2Xiu
    Chữa nám da mà chỉ uống 2 ngày 1 viên thôi à? Thế sao mình cứ đọc thấy người này người kia nói uống Enat400 hàng ngày nhỉ?

Thừa Vitamin E cơ thể sẽ không đào thải được rất có hại cho sức khoẻ, mình điều trị nám với nhiều loại thuốc kết hợp chứ không riêng Enat. BS bảo nếu chỉ là duy trì, không phải chữa bệnh nặng thì không cần dùng liều cao vả lại mình còn bổ xung qua đường ăn uống hàng ngày nữa mà!

• 134 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ Dế Mèn
    Thừa Vitamin E cơ thể sẽ không đào thải được rất có hại cho sức khoẻ, mình điều trị nám với nhiều loại thuốc kết hợp chứ không riêng Enat. BS bảo nếu chỉ là duy trì, không phải chữa bệnh nặng thì không cần dùng liều cao vả lại mình còn bổ xung qua đường ăn uống hàng ngày nữa mà!
    Minh uong Enat 400 duoc gan mot nam roi minh ket hop ca L-cistin nua (theo loi khuyen cua BS)nhung nhan van nhan ma nam van nam, khong an thua gi ca dau cac me a, bay gio minh van con hai hop(moi thu mot hop)nhung hai ba bua moi uong mot lan, minh du tinh uong het cho nay se ngung, Minh cung da uong Glow duoc mot thoi gian, nhung khong thay ket qua, hay la tai minh khong hop thuoc nhi? Neu vay thi minh chac chi an uong nhieu trai cay rau qua de chong lao hoa thoi cac me nhi? Co me nao co kinh nghiem hay ve an uong chong lao hoa thi chia se voi minh nhe

• 685 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Các mẹ trên diễn đàn có mẹ nào đã dùng thử ENAT 400 chưa ạ? Em dùng gần hết 1 hộp rồi mà chẳng thấy có tác dụng gì, mẹ nào đã dùng rồi cho em vài lời khuyên đi ạ.

• 988 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Susu xinh xinh
    Các mẹ trên diễn đàn có mẹ nào đã dùng thử ENAT 400 chưa ạ? Em dùng gần hết 1 hộp rồi mà chẳng thấy có tác dụng gì, mẹ nào đã dùng rồi cho em vài lời khuyên đi ạ.
    có mình cũng đang dung enat400 này,mình mới dùng được 2 vỉ thôi,cũng chẳng biết nó sẽ biểu hiện gì,da mình vẫn nhiều mụn cám và sạm da

• 4,934 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Có 1 lần mình xem 1 CT trên ti vi nói về Enat 400, thấy bảo là giúp trẻ lâu, da dẻ mịn màng, nhưng ít ra trên 30 tuổi mới nên uống. Mà uống theo đợt thôi các mẹ nhé, tức là uống cách quãng ý, chứ liên tục tù tì thì cũng ko nên.

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9