Mỹ phẩm - Trang điểm

Địa chỉ uy tín mua mỹ phẩm Nivea, Olaz của Đức tại Hà Nội ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.69K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 385 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

Các mẹ ơi. Tình hình là e thỉnh thoảng hay đc cho kem dưỡng Nivea, Olaz của Đức. Dạo này hết rùi mà k biết địa chỉ nào uy tín có bán loại này. Các mẹ thông thái chia sẻ cho e ít thông tin với ah. Tặng hoa các mẹ nè :Rose::Rose::Rose:

• 1,499 Bài viết

• 1,098 Được cảm ơn

đồ của đức, em thấy anh Mad_love bên muare bán là uy tín nhất, 100% đều vote là vậy, nhưng mà đắt dễ sợ. Dc cái chất lượng yên tâm. chị wa bên đó xem nhé!

(he he mod ơi em ko có ý pr cho anh nè nha)

• 772 Bài viết

• 384 Được cảm ơn

mình thấy cửa hàng, thực ra là siêu thị nhỏ ở hoàng tích trí, kim liên ý, bán cái j cũng rẻ mà bảo đảm lắm, e cũng mua ở đấy cái nivea soft này

• 385 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

Các bạn cho mình địa chỉ chính xác với....

• 350 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

ở HCM thì mua ở đâu nhỉ.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban vao Trang hangdepxachtay.com , o do ban rat nhieu my pham Duc Xach Tay Yin,gia ca Hop ly

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, cuối cùng bạn đã hỏi được địa chỉ chính xác chưa? Mình cũng muốn tìm lọ kem dưỡng da màu tím của Olaz - Đức mà ko biết chỗ nào uy tín! Khi nào biết thì bạn báo cho mình địa chỉ với! Mình cảm ơn nhiều!

• 140 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

ở HCM thì mua ở đâu bây giờ ạ

• 450 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Các bạn muốn yên tâm nhất thì nên order mấy mẹ chuyên mua hàng Đức ấy, chỉ 3 tuần là có mà lại xịn có khi còn rẻ hơn nhiều so với mua ở VN đấy. Tớ toàn order MP bên Mỹ thôi, cũng thấy có mấy mẹ bên làm cha mẹ order hàng Đức đấy các nàng thử qua đó ngó nghiêng xem thế nào........ bên đó mua bán rôm rả lắm mà cũng an tâm lắm lắm...

• 96 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bluerose1307 Xem bài viết
    Bạn ơi, cuối cùng bạn đã hỏi được địa chỉ chính xác chưa? Mình cũng muốn tìm lọ kem dưỡng da màu tím của Olaz - Đức mà ko biết chỗ nào uy tín! Khi nào biết thì bạn báo cho mình địa chỉ với! Mình cảm ơn nhiều!

Đầu tháng 7 mình về HN .
    Các Mẹ nếu ai cần mua mỹ phẩm Đức cứ cho thông tin cụ thể mình mang về cho
    không cần đặt tiền trước , lúc đó các Mẹ có thể tới nhà mình xem hàng nếu vừa ý mới thanh toán nhé ,
    Các Mẹ cứ yên tâm , hàng 100% đảm bảo

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2