Mỹ phẩm - Trang điểm

Da nhờn thì nên dùng Olay total Effects 7 tác dụng không ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 7.92K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 430 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Xin các mẹ có kinh nghiệm tư vấn giúp mình với nhé: mình thuộc loại da dầu nhưng đang có ý định dùng Olay total Effects 7 tác dụng liệu có được không? mẹ nào đã dùng loại này rồi thì cho mình xin ít kinh nghiệm với nhé. Mình thuộc loại ngoài 30 rồi nên cũng muốn dưỡng da 1 tý:Silly:ít dùng mỹ phẩm nên chẳng biết sao cả. Rất mong các mẹ nhiệt tình giúp đỡ.
    Em ngậm lá mảnh mai trên môi
    Mảnh mai hờ hững, mảnh mai hững hờ...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 71 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

da e cũng là da dầu chj ah!nhưng chỉ dùng olay mùa đông thì sướng cực luôn,da lúc nào cũng mịn màng còn mùa hè thì đừng ah!ra nhìu dầu hơn nhất là lúc đi ngủ dậy ý ah!ngủ dạy mà mặt nhờn như bôi mỡ ý ah!!!
    • 430 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hathu222 Xem bài viết
    da e cũng là da dầu chj ah!nhưng chỉ dùng olay mùa đông thì sướng cực luôn,da lúc nào cũng mịn màng còn mùa hè thì đừng ah!ra nhìu dầu hơn nhất là lúc đi ngủ dậy ý ah!ngủ dạy mà mặt nhờn như bôi mỡ ý ah!!!
    Cảm ơn bạn,mình muốn dùng loại ban ngày có được k bạn?
    • 430 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

mẹ nào có nhiều kinh nghiệm giúp mình với, cảm ơn các mẹ nhiều nhiều
    • 2,023 Bài viết

• 943 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lamanhmai Xem bài viết
    Xin các mẹ có kinh nghiệm tư vấn giúp mình với nhé: mình thuộc loại da dầu nhưng đang có ý định dùng Olay total Effects 7 tác dụng liệu có được không? mẹ nào đã dùng loại này rồi thì cho mình xin ít kinh nghiệm với nhé. Mình thuộc loại ngoài 30 rồi nên cũng muốn dưỡng da 1 tý:Silly:ít dùng mỹ phẩm nên chẳng biết sao cả. Rất mong các mẹ nhiệt tình giúp đỡ.
    Olay dùng cho da thường và da hỗn hợp tốt chị ạ, còn da dầu thì e ko hợp. Em xem review trên drug store thấy thế ^^
    • 430 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

up lên để các mẹ giúp mình nào