Mỹ phẩm - Trang điểm

Đã mẹ nào dùng các sản phẩm CC cream mới ra chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 156K Lượt đọc
  • 326 Trả lời

40 Người đang theo dõi

• 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e thì mới mua cái CC mới ra của Nhật, xài mê phết, da nhìn trắng, bắt sáng tốt, đỡ phải xài highlight

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đang xài Face It Aura CC Cream của TFS đây vì mình bán mà nên phải xài thử . Theo những gì mình biết thì CC Cream dùng cho những người theo trường phái thích trang điểm tự nhiên, muốn lớp nền mỏng nhẹ, trong suốt, nhưng vẫn muốn có một làn da đồng màu sau khi trang điểm (che được khuyến điểm), mà lại không cần sử dụng quá nhiều lớp sản phẩm như base, foundation, concealer, corrector... Ngoài ra CC Cream còn thường có sẵn dưỡng chất trong đó. Nên có thể nói CC Cream ra đời như kiểu một sản phẩm "tất cả trong một" đó. Mình vẫn còn 1 hộp Face It Aura CC Cream mới toanh, bạn nào quan tâm nhắn mình hoặc ghé FB của mình nhé.
    http://www.facebook.com/easyshopping.vn
    EasyShopping - Cung cấp mỹ phẩm 100% chính hãng giá ưu đãi!

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nói chung là không bít da mọi người thế nào chứ da mình nó cứ trôi tuột đi hết. Chán lắm. Mà lại đắt nữa chứ có phải rẻ đâu.450k mà 20g

• 46 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Dùng CC thì có cần xài kem lót k các mẹ nhỉ

Nếu k có thì khoãn tiền mua lót + nền đầu tư hẳn cho 1 em CC coi bộ có lí à !!!

• 138 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Semeism Xem bài viết
    Dùng CC thì có cần xài kem lót k các mẹ nhỉ

Nếu k có thì khoãn tiền mua lót + nền đầu tư hẳn cho 1 em CC coi bộ có lí à !!!
    xài CC rồi cần gì xài kem lót nữa cậu , nhưng mặt nhiều khuyết điểm thì phải sử dụng nhé, hoặc là dùng BB

• 138 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yen1987hp Xem bài viết
    Nói chung là không bít da mọi người thế nào chứ da mình nó cứ trôi tuột đi hết. Chán lắm. Mà lại đắt nữa chứ có phải rẻ đâu.450k mà 20g
    tớ mua 30g mà 450k nak bạn, nhưng mua hàng của Nhật, xài thích lắm, mà CC lỏng lét vậy àm cũng bị bí da ah??

• 479 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

cho e hỏi là cc cream etude màu số #2 glow dùng có bị dính dính trên da như nymph aura ko ạ. Hôm qua em ra showroom test thử số 1 silky nhưng lại ko có số 2 để test. Em thích kiểu glow nhưng rất sợ cảm giác dính dính, cảm giác mùa đông mặc áo cao cổ mà quẹt vào là dính ra áo luôn ấy. Mà mình thích trang điểm càng đơn giản càng tốt nên ko thích phủ phấn. Mng ai dùng qua #2 rồi cho mình xin ít review về cảm giác finish của nó trên da nhé.

• 479 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

cho e hỏi là cc cream etude màu số #2 glow dùng có bị dính dính trên da như nymph aura ko ạ. Hôm qua em ra showroom test thử số 1 silky nhưng lại ko có số 2 để test. Em thích kiểu glow nhưng rất sợ cảm giác dính dính, cảm giác mùa đông mặc áo cao cổ mà quẹt vào là dính ra áo luôn ấy. Mà mình thích trang điểm càng đơn giản càng tốt nên ko thích phủ phấn. Mng ai dùng qua #2 rồi cho mình xin ít review về cảm giác finish của nó trên da nhé.

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình dùng sample của cc face it TFS thấy thích vô cùng, đang tính mua lun cả hũ sài mà chưa bik chỗ nào. Có ai tư vấn cho mình với

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ nên dùng Cc của Thefaceshop..cực thích luôn..Vì em bán nên em test qua thử r ạ..^^
    http://quatangsk.wordpress.com/
    Chuyên cung cấp quà tặng sự kiện hội nghị, đaị hội, lễ kỉ niệm, quà tặng doanh nghiệp - Lh:01664475517