Mỹ phẩm - Trang điểm

Đã mẹ nào dùng các sản phẩm CC cream mới ra chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 156K Lượt đọc
  • 326 Trả lời

40 Người đang theo dõi

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_lamdep; 05/08/2013 vào lúc 05:07 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 44 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đánh dấu hóng

• 45 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mua ở đâu hả mẹ nó, em cũng hóng.

• 119 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

CC cream ạ? E chưa nghe bao h. Đánh dấu hóng xem sao

• 21 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mình đang dùng cc cream (Complete Correction cream) của Chanel nè, mỏng mịn, trang điểm tự nhiên.
    chỉ có một màu duy nhất là "20 beige", SPF 30/PA++, giá gần 1.600K.
    Ai da sáng trung bình và không tì vết thì xử dụng rất tuyệt vời, vì trang điểm nhanh.
    Ai da có tì vết nhiều thì mình khuyên không nên sử dụng, vì không che được nhiều khuyết điểm.
    Chanel trong Diamond plaza có bán, các bạn có thể thử được trước khi mua.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 45 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sg_jerry Xem bài viết
    mình đang dùng cc cream (Complete Correction cream) của Chanel nè, mỏng mịn, trang điểm tự nhiên.
    Ai da sáng trung bình và không tì vết thì xử dụng rất tuyệt vời, vì trang điểm nhanh.
    Ai da có tì vết nhiều thì mình khuyên không nên sử dụng, vì không che được nhiều khuyết điểm.
    cái này so với BB thì như nào hả mẹ nó?

• 24 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

E thì mới dùng gói sample của tonymoly thôi. Cái Aura CC cream đó.
    Kem màu trắng, lỏng có những hạt màu nâu nâu. Thật ngạc nhiên khi e quệt cái đầu tiên: vô cùng mỏng mịn. Độ cover khá tốt, vì da em lcl khá to mà nó che cũng đc 70% đó. Rất thích luôn. Nhẹ mặt, tự nhiên và k bị trắng toát. Chắc là e phải sắm 1 iem nó thôi. Thực sự ưng quá các chị ạ.
    :Battin ey: Vừa già - Vừa xấu - Vừa đầu gấu - Vừa ham chơi :Battin ey:
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 24 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sg_jerry Xem bài viết
    E thì thấy Chanel dành cho những người ít khuyết điểm và da đẹp sẵn r. Vs những loại da trâu bò như da e thì dùng chả có tdung j. E cũng đc tặng 1 hộp phấn compact của Chanel cơ mà toàn vứt xó vì dùng k hợp. Hoặc là e sử dụng chưa đúng cách.
    :Battin ey: Vừa già - Vừa xấu - Vừa đầu gấu - Vừa ham chơi :Battin ey:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 21 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sammyy Xem bài viết
    cái này so với BB thì như nào hả mẹ nó?
    mình thì chỉ có sử dụng bb của Dior, nếu so sánh thì cc của Chanel hơn hẳn, vì mỏng nhẹ, và tự nhiên hơn
    @Vio8x : mình đồng ý với bạn, cho nên mình khuyên ai muốn sử dụng CC của Chanel thì nên vào Diamond thử trước khi mua, vì giá tiền cũng không phải rẽ.
    mình quên 1 điều, nếu bạn nào đã test rồi và thích thì có thể nhờ nhim4711 order giúp, giá có thể rẻ hơn mua ở Diamond plaza 1 chút
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 21 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vio8x Xem bài viết
    E thì thấy Chanel dành cho những người ít khuyết điểm và da đẹp sẵn r. Vs những loại da trâu bò như da e thì dùng chả có tdung j. E cũng đc tặng 1 hộp phấn compact của Chanel cơ mà toàn vứt xó vì dùng k hợp. Hoặc là e sử dụng chưa đúng cách.
    hộp phấn compact của Chanel là loại gì mà em lại vứt xó , uổng thể, sao em không thanh lý cho người có nhu cầu.
    chị đang dùng phấn phủ compact "purete MAT" loại kiềm dầu cũng của Chanel nè, thấy ổn lắm.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)