Mỹ phẩm - Trang điểm

Da khô, nên dùng kem dưỡng loại gi?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.01K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1,384 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mùa này da mình khô quá, cả mặt và cơ thể rất khô, nhất là tay. Mình đang muốn hỏi xem có loại dưỡng thể j mà có thể dùng cho đỡ khô da k ạ? cả dưỡng da tay nữa. Mẹ nào biết giúp em với nhé. thanks!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,673 Bài viết

• 1,189 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhphuong2810 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, mùa này da mình khô quá, cả mặt và cơ thể rất khô, nhất là tay. Mình đang muốn hỏi xem có loại dưỡng thể j mà có thể dùng cho đỡ khô da k ạ? cả dưỡng da tay nữa. Mẹ nào biết giúp em với nhé. thanks!
    Bạn xem đề tài này ở đây này. Đã được các mẹ mở rồi mà.
    Da khô có ảnh hưởng gì không? Chữa da khô như thế nào?
    :Smiling:LOVE IS AROUND:Smiling:
    • 2,204 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi timcaihay Xem bài viết
    cái này hay up lên cho các mẹ tham khảo
    Em rất bực mẹ này chẳng hiểu sao mẹ này nhìn ID mới tham gia ngày 6/12 vậy mà 130bài nhưng nhìn kỹ thì chỉ có câu " cái này hay" hoặc " up" và bây giờ là " cái này hay up lên cho các mẹ tham khảo" nếu chỉ 1 vài bài mẹ ấy cảm thấy hay em không nói vì đó là quyền cá nhân nhưng bài nào mẹ " timcâihy" cũng up lên kiểu thế quá thực em thấy rất khó theo dõi mục mình cần tìm hi vọng mẹ ấy sẽ không làm việc này nữa
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy dùng clinique ổn đấy , các mẹ thử xem, mình cũng đang dùng này
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ tham khảo dòng Elizabeth arden daily youth restoring serum nhé,. Em bán mỹ phẩm nên bon chen dùng thử, cho mẹ em (>50t) dùng luôn thấy da vể mịn màng và căng bóng lắm mẹ ah!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mua vitamin của hảng abbot màu xanh đi bạn 20k/1 viên, bán ở nhà thuốc quan tâm đó bạn. Mình đang xài rất là tốt
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_DiepAnh Xem bài viết
    Bạn xem đề tài này ở đây này. Đã được các mẹ mở rồi mà.
    Da khô có ảnh hưởng gì không? Chữa da khô như thế nào?
    chị thử sử dụng dầu masage của johnson baby dành cho cả e bé và người lớn nữa ah. masage xong da mịn và mềm lắm ík. thík lắm c ơi.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy bạn sử dụng dòng Mango của Faceshop hoặc hãng INnisfree(trà xanh, olive, đậu nanh). Sản phẩm này ở Hàn cam kết là từ thiên nhiên không dị ứng như dòng Skinfood
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy bạn sử dụng dòng Mango của Faceshop hoặc hãng INnisfree(trà xanh, olive, đậu nanh). Sản phẩm này ở Hàn cam kết là từ thiên nhiên không dị ứng như dòng Skinfood
    Hình đính kèm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mùa khô hanh đến rồi em hóng các mẹ ạ
    • 92 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi YenNguyen2304vn Xem bài viết
    e cũng đang tìm hiểu vấn đề này , nghe bảo hàng mỹ fam ở faceshop mắc và chất lượng ,nhưng loại chị giới thiệu có tốt ko ạ chị dùng thử chưa cho e ít ý kiến đi,e có nghe tư vấn viên tư vấn mà chẳng tin chút nào tại thấy giá thành cao quá ....cũng ngại,nhưng nếu tốt thật sự e cũng ko e dè gì đâu
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn dùng thử kem bubchen của Đức xem. mình rất thích loại đó. vlaf sản phẩm an toàn dành cho bé nên người lớn mình dùng rất đc đấy
    • 202 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

bạn dùng thử loại kem dưỡng thể lô hội Aloins của Nhật xem, tốt hơn những sản phẩm hàn luôn đấy mà giá cũng không mắc bao nhiêu, mình đang dùng này, xai thấy thích và mịn da lắm, quan trọng là nó k có bị rít