Trang điểm

Đã có mẹ nào dùng BB Cream chưa ?

Đến trả lời mới nhất
  • 5 Lượt chia sẻ
  • 464K Lượt đọc
  • 1.05K Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 9 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình có bán mỹ phẩm cho cửa hàng, thấy mấy chị đến mua hay xài loại BB cream Gold Ray Cell Renew của Enprani chiết xuất từ ngọc trai và vàng tinh khiết vừa lót, nền, dưỡng da và chống nắng nữa. các chị ấy bảo thấy loại này xài không bị bóng, nhờn mà dưỡng tốt.
    Mà em bán riêng mỗi của enprani thôi mà dòng BB này đã có bao nhiêu là loại khác nhau rồi ý. Các mẹ tha hồ mà đau đầu hìhì

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn có thể qua 114 Trần Duy Hưng xem sao, BB cream của mỹ phẩm Beauskin ở đây độc quyền này. . Kem thẩm thấu nhanh, giúp da khô thoáng và không gây bết dính, chỉ số chống nắng SPF45/PA+++, kiểm soát độ nhờn, chống nắng,chắn tia tử ngoại bảo vệ da, giúp lớp trang điểm trở nên hoàn hảo.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

http://myphamhanquochcm.com/trang-diem/bb-cream/kem-trang-diem-bb-the-face-shop-lovely-meex-bb-cream.html
    Em có mua 2 em nè cho em với mẹ em. Mà mẹ em lại không thích trang điểm. Bó tay.Nên giờ em muốn sang lại chị nào cần. Em o Xô viết nghệ tinh, bình thạnh, tphcm. Em mới xài có 1 lần, mới mua cách đây 1 ngay. Em chỉ lấy 130k thôi. Chị nào cần thì alo 0986895852. Chị nhắn tin trước thì em mới nghe máy. Em không quen nghe đt ng lạ.
    Mod đừng xoá bài em, em chỉ nhượng lại chứ k mua bán gì
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ bàn tán sôi nổi về BB cream nhiều , vậy các mẹ đã biết về dòng CC cream mới ra chưa? Đối với bb cream thì lớp che phủ dầy hơn giúp che các khuyết điểm nhưng độ dưỡng ẩm thì rất ít, còn dòng CC cream của hãng mỹ phẩm oriflame cao cấp hơn, có độ che phủ mỏng và hoàn hảo hơn mà dưỡng ẩm da nhiều hơn ngoài ra còn tích hợp thêm công nghệ làm sáng da và ngăn ngừa lão hoá da, còn có SPF 35 giúp chống lại các tia nắng gay gắt nữa. Sao các mẹ không dùng thử nhỉ! Giá chỉ có 479k. Nếu cần inbox cho mình nhé hoặc bạn có thể tim ai đó tin cậy để được tư vấn
    • 64 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Mình thấy mấy e làm chung cty hay xài BB cream của pond cũng mịn mà sáng da, nhưng ko biết có dưỡng ko? vì hang pond là hàng bình dân
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình không biết dòng trang điểm của pond như thế nào! Nhưng mình đã sử dụng dòng bb cream của oriflame từ 10 năm nay và cảm thấy rất tốt vì tất cả sp đều được chiết xuất từ thiên nhiên nên mình cũng an tâm nhiều! Hiện nay thì mình chuyển qua dòng cc cream có độ bao phủ và làm mịn, sáng da nhiều hơn. Bạn nên tìm hiểu về dòng sp của oriflame giá tiền vừa phải mà lại còn được đổi trả hàng khi bị dị ứng nữa! Chứ xài dòng sp khác mà da mình bị dị ứng thì chỉ có nước đem bỏ . Bạn nên tham khảo thêm

1. Video có thể bạn quan tâm

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em hỏi có mẹ nào dùng BB của Osho chưa vậy ạ? Em thấy đang giảm giá mà không biết sao >.<