Mỹ phẩm - Trang điểm

Cùng bình luận kem trị mụn BIONA MAX nào!!!!!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 25.4K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

• 60 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hiện nay em đag xài kem trị mụn BIONA MAX thấy cũng tốt nhưng xài lâu không biết có bị gì không?Em có seach google thì thấy khen cũg nhiều ko thấy ai phàn nàn cả?Thế kem BIONA MAX tốt không các mẹ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 60 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

K ai giúp em hết hả?Chờ tin của các mẹ mà sao ko thấy ai trả lời hết
    • 430 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

up lên nào
    mình cũng vừa mua về 1 lọ mà chưa xài,đợi ý kiến mọi người xem thế nào, đi chơi có mấy ngày về mặt sần hết cả lên :Crying:
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Biona max tốt lắm đó
    • 352 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

hồi trước e cũng có xài qua, thấy cũng ok, cũng làm mềm mịn da lắm, nhưng trị mụn thì với da e nó ko xi nhê gì cho lắm.hình như nó có tác dụng với mụn cám hoặc đầu đen hơn.
    • 864 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

biona max hồi đó mình cũng có xài, nhưng tại chai nhỏ wá, xài 4-5 chai vẫn chưa thấm hay sao, nên mình ko xài nữa, nhưng nói chung nó kô gây dị ứng hay nổi mụn nghiêm trọng....
    • 999 Bài viết

• 699 Được cảm ơn

đợt e dùng kháng sinh xong thfi bị nổi mụn trên trán, mãi k hết, mua thuốc này ở đâu vậy ạ
    • 1,885 Bài viết

• 1,897 Được cảm ơn

Cái này hay lắm mọi người ạ. Em rất thích. Giờ cứ em mụn nào nhăm nhe lên là em diệt sạch.

Ba Mẹ Yêu BiNheo nhất nhất nhất!!!!!!!!

NB: 3,5kg-50cm
    1M: 4,8kg-55cm
    2M;6,3kg-58cm-2,5M : Biết lật
    3M: 7,4kg-61cm
    4M: 8,1kg-65cm- Tập trườn
    5M: 8,5kg-68cm -Bò giỏi, 2 răng
    6M: 9,2kg-69cm-Ngồi tốt, 4 răng

7M: 10,2kg-70cm-8 răng
    8M: 10,7kg-72cm-Tự vịn tường đứng dậy, đứng chựng rất vững
    9M: 10 kg-72,5cm. 9,5M: Biết đi những bước đầu tiên
    10M: 10,7kg-75cm-9 răng, Đi tốt
    11M: 11kg-75,5cm-10 răng, đi ngon lành cành đào rùi

12M: 11,2kg-78,5cm, 14 răng, nói được nhìu nhìu
    13M: 11,5kg, 78,5cm, 16 răng, chạy nhảy, nói suốt ngày
    14M: 12kg, 80cm.
    • 864 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kathytrang99 Xem bài viết
    đợt e dùng kháng sinh xong thfi bị nổi mụn trên trán, mãi k hết, mua thuốc này ở đâu vậy ạ
    Siêu thị big C hpặc chị vào nhà thuốc chắc cũng có!
    • 202 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

biona max mình dùng cách đây chục năm rùi,hùi đó mới dậy thì,mặt chi chít mụn,nhất là vùng trán,hàng ngày trước khi đi ngủ thì rửa sạch mặt và bôi vào vùng bị mụn,1 thời gian sau mặt trơn láng,thích lắm,sau đó qua thời gian dậy thì,mặt mình cũng đỡ mụn đi nhiều,chỉ có mấy ngày đèn đỏ thì nó lại trồi lên 1 vài cái thui á, phải 6,7 năm rùi rùi k dùng nó nữa,...mấy hôm trc lượn lờ thấy em biona nghê,hộp 3g mà có 10k,mua về để nhớ lại ngài xưa:Laughing:,3 hum trc có cái mụn to oành oành,sưng đỏ cả má,còn nhức nhức chứ,thế là mình lấy em nài bôi vào,trộm vía trộm vía,đang xẹp từ từ :LoveStruc:,thic qá,nh mà mình lại lo nó k đẩy mụn lên cứ thể ẩn mụn dưới da thì k bit có làm sao k?:Silly:
    dù sao,ngài trước,mình vs ông a trai cũng đã dùng rùi,thấy da k có vấn đề j,nhất là ông a mình,bi h chả thấy ông ý có cái mụn nào bao h(sao sướng thế k bit :Crying: ) nên mình thấy sp này rất rất đc,hôm nay mò mẫm thấy topic nài nên mún chia sẻ 1 chút
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình thấy dùng cũng okie lắm.
    • 832 Bài viết

• 1,523 Được cảm ơn

Cũng tốt, nhưng không có tác dụng đối với mấy cái mụn bọc, mụn mủ, chỉ có tdụng với mụn cám, mụn nhỏ nhỏ thui àh.
    • 30 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mụn bọc ,mủ phải xài hơi lâu đấy
    kiên trì thỳ kết quả cũng khá
    • 62 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mình xài Biona nghệ thui, qua bao thuốc đắt tiền các loại đủ cả, thế mà vẫn quay về với biona, thấy nó hợp, ko tác dụng phụ, mụn xẹp từ từ. Nói chung là ổn. Chỉ tội bôi vào hơi nhờn nhỷ, hơi bí da chút xíu.
    • 99 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình cũng đang dùng được 3 ngày rồi mấy cái mụn nhỏ nhỏ nó mới lặn đi một chút còn ko biết có khỏi hẳn được ko nữa. Da mình thì nhiều vết thâm do ngày trước bị mụn đỏ để lại còn mụn thì hiện tại cũng ko nhiều lắm. Mọi người có biết dùng gì để hết các vết thâm được ko?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

May chi Oi cho Em hoi biona max với biona nghệ cái nào dùng tốt hơn?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đúng rồi đấy . Cái này xài tốt lắm . Hết mấy mụn bọc , mụn cám đấy . Nhưng mụn đầu đen thì hơi khó ah !
    • 145 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

ôi pahri đi mua thôi, sao có thứ giá rẻ mà tốt vậy ạ. em toàn bị mụn đầu đen ở mũi, ko biết có xài đc ko, mua ở big C hả các mẹ
    • 862 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

không biết có hiệu quả với mụn li ti 2 bên má như mình k nhỉ ?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lấy vợ đi khắc hết mụn.hìhì