Mỹ phẩm - Trang điểm

Cửa hàng bán mỹ phẩm xách tay - Hà nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 40.1K Lượt đọc
  • 72 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 1,049 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Mẹ nào biết địa chỉ cửa hàng nào bán mỹ phẩm, nước hoa và dầu gội đầu xách tay từ NN về đáng tin cậy chỉ dùm mình với nhé!!!
    Cám ơn các mẹ nhiều nhiều nhiều !!!!!
    Mẹ yêu bé nhất nhà!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 844 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Số 7 Hàng Muối.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,347 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Bạn ơi, ở khu Quỳnh Mai (có gần nhà bạn ko?) có một CH N&A toàn bán đồ MP và quần áo xách tay về. Mình thấy hàng ở đây rất được.
    • 1,049 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

mẹ Bin ơi cho mình địa chỉ cụ thể với?!?!!
    Mẹ yêu bé nhất nhà!
    • 1,453 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Binlemon
    Bạn ơi, ở khu Quỳnh Mai (có gần nhà bạn ko?) có một CH N&A toàn bán đồ MP và quần áo xách tay về. Mình thấy hàng ở đây rất được.
    Có phải đối diện cổng bệnh viện Thanh Nhàn đi qua cầu sang khu này không, nhà này có cửa kính trong khu TT ( tầng 1)
    Cô bán hàng giới thiệu là người nhà em xách tay từ Quảng Châu, Nhật, Hồng kông.
    Hôm trước mình xem 1 lọ nước hoa Của Hugo - Deep red giá 400k ( nhưng nó cứ rởm rởm thế nào ý.
    Đa phần hàng TQ Cao cấp thôi.
    • 444 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khiconxinhxan
    Số 7 Hàng Muối.
    Uh, chỗ này hơi bị thích. Mình mê tín chỗ này phải 8 năm nay rồi.
    Hôm vừa rồi thấy lùi xuống 1 chút chỗ ngã tư gần Fivimart (vẫn trên phố Tông Đản) cũng có 1 hàng rất hoành tráng, rẽ vào thấy cũng nói hàng xách tay vì có người nhà làm hàng không. Mua thử 2, 3 thứ về dùng thấy cũng được mà giá cả cũng phải chăng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,590 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khiconxinhxan
    Số 7 Hàng Muối.
    Chị ơi, ở đây có đồ Clinique không hả chị?
    • 800 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thinhtp
    Mẹ nào biết địa chỉ cửa hàng nào bán mỹ phẩm, nước hoa và dầu gội đầu xách tay từ NN về đáng tin cậy chỉ dùm mình với nhé!!!
    Cám ơn các mẹ nhiều nhiều nhiều !!!!!

Chị ơi, chị lên cửa hàng Giang Sơn trên Lý Nam Đế nhé, em không nhớ địa chỉ nhưng ở bên tay trái chị ạ, cửa hàng nhỏ thôi, có một cái cây to ở ngoài cửa. Cửa hàng này bán đồ thật lắm, giá cũng không quá cao, phù hợp với chất lượng, em thấy mẹ chồng em hay mua ở đó, mà cụ dùng phấn của Dior và Channel mà đỡ hẳn nám chị ạ. Thỉnh thoảng em lên đó với mẹ chồng còn hay gặp mấy cô ca sĩ và người mẫu cũng vào đó mua. Ở đó hay có hàng mới về lắm. Chị tham khảo nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,590 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cu em
    Hôm vừa rồi thấy lùi xuống 1 chút chỗ ngã tư gần Fivimart (vẫn trên phố Tông Đản) cũng có 1 hàng rất hoành tráng, rẽ vào thấy cũng nói hàng xách tay vì có người nhà làm hàng không. Mua thử 2, 3 thứ về dùng thấy cũng được mà giá cả cũng phải chăng.
    Chị ơi, có phải là cái cử hàng có mặt tiền rộng, nhưng bề ngang hẹp phải không? em đi qua đấy mấy lần nhưng không dám vào (sợ không đảm bảo). Em toàn mua đồ của Liên Thắng thôi,
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nước hoa của Hugo boss mà rẻ như vậy là hàng nhái rồi, chứ làm gì có hàng nước hoa TQ cao cấp. Thưa các mẹ nếu họ nói là mua trong duty free thì còn okie bút ma gia đấy e rằng toàn cồn thôi, bút mà không biết bao nhiêu ml nhỉ?
    • 2,347 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Mình cũng biết CH này nhưng chưa mua thử bao giờ.
    • 545 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Lý Nam Đế đi từ đầu Trần Phú (k biết 1 chiều chưa) thì bên trái hay phải hả bạn, nó ở đoạn giữa hay đầu, cuối tính từ Trần Phú? tks
    • 1,590 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyetanh247
    Chị ơi, chị lên cửa hàng Giang Sơn trên Lý Nam Đế nhé, em không nhớ địa chỉ nhưng ở bên tay trái chị ạ, cửa hàng nhỏ thôi, có một cái cây to ở ngoài cửa. Cửa hàng này bán đồ thật lắm, giá cũng không quá cao, phù hợp với chất lượng, em thấy mẹ chồng em hay mua ở đó, mà cụ dùng phấn của Dior và Channel mà đỡ hẳn nám chị ạ. Thỉnh thoảng em lên đó với mẹ chồng còn hay gặp mấy cô ca sĩ và người mẫu cũng vào đó mua. Ở đó hay có hàng mới về lắm. Chị tham khảo nhé.
    Chị ơi, mẹ chồng chị hiện đại nhỉ, chả bù cho MC và MĐ của em, mua gì các cụ cũng không dùng, kêu đắt, toàn đưa lại cho em dùng. Thế là mình toàn được hưởng, được cái là sở thích của em và hai mẹ gần giống nhau nên em dùng ké được.
    • 2,347 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Cu Tom
    Có phải đối diện cổng bệnh viện Thanh Nhàn đi qua cầu sang khu này không, nhà này có cửa kính trong khu TT ( tầng 1)
    Cô bán hàng giới thiệu là người nhà em xách tay từ Quảng Châu, Nhật, Hồng kông.
    Hôm trước mình xem 1 lọ nước hoa Của Hugo - Deep red giá 400k ( nhưng nó cứ rởm rởm thế nào ý.
    Đa phần hàng TQ Cao cấp thôi.
    Ko biết có p hải như bạn chỉ dẫn ko vì mình thường đi vào từ Trường MN Quỳnh Mai. Cách đây 1 tháng, mình có vào thấy có bán một bộ MP của L'oreal (kem ngày, kem đêm và kem chống nhăn mắt) bán 440k nhưng rất tiếc là đã có rồi nên ko mua nữa. Ngoài ra mình thấy thắt lưng nam của Renoma giá có hơn 300k (trg Vincom phải ~ 1.000k).
    To thinh: để mình về xem lại d/c cụ thể rồi báo lại sau nhé.
    • 545 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Binlemon có thể chỉ dẫn địa chỉ cụ thể hơn được không? tks.
    • 844 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Me Cu Tom ơi, gửi tin nhắn cho bạn mà k được. Mình chưa mua ở đấy bao giờ nên k biết đâu. Mình thấy mọi ngưòi hay mua ở đấy và cửa hàng thì có từ lâu lắm rồi nên mình nghĩ cũng đáng tin. Có cô em làm cùng chỗ mình mua được lọ nước hoa rẻ hơn ở Vincom đến 200K. Về cứ sướng mãi.
    • 444 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình cũng biết CH này nhưng chưa mua thử bao giờ.
    Trưa nay vừa ghé qua số 7 Hàng Muối, mua được 1 lọ nước rửa mặt của Lo'real 140K và 1 lọ thuốc đánh răng 85K. Mình đang cần mua 1 cái ví mà đựng được cả tiền xu - cái này tiện lắm, nhưng ở đó ko có. Ko biết ở đâu có ví loại này nhỉ. Lại tiếc cái ví cũ
    • 800 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nga Che
    Chị ơi, mẹ chồng chị hiện đại nhỉ, chả bù cho MC và MĐ của em, mua gì các cụ cũng không dùng, kêu đắt, toàn đưa lại cho em dùng. Thế là mình toàn được hưởng, được cái là sở thích của em và hai mẹ gần giống nhau nên em dùng ké được.
    He he, tớ lại không dùng mỹ phẩm, mà thỉnh thoảng cụ mua cái gì về, không thích cũng cho mình, nhưng nhiều lần thế (từ khi còn là người yêu) thấy mình chẳng dùng nên không thấy cụ mua hoặc cho mình nữa. Với lại, chắc cụ mua ở cửa hàng này thấy hợp nên chẳng có gì cho mình cả. MC tớ ăn chơi lắm, con gái tụi mình lác mắt luôn.
    • 1,049 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Mình đang cần mua 1 cái ví mà đựng được cả tiền xu........
    Ra hàng ngang - hàng đào (phía chợ ĐỒng xuân), trên là trời, dưới là ví đấy mẹ Cu em à!!!!!!!!!!!!!
    ở đấy còn có những loại ví kéo 1 ngăn, nhỏ vừa đủ nhét điện thoại và 1 ít tiền xu hoặc giấy, rất tiện
    Mẹ yêu bé nhất nhà!
    • 2,403 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trưa nay vừa ghé qua số 7 Hàng Muối, mua được 1 lọ nước rửa mặt của Lo'real 140K và 1 lọ thuốc đánh răng 85K. Mình đang cần mua 1 cái ví mà đựng được cả tiền xu - cái này tiện lắm, nhưng ở đó ko có. Ko biết ở đâu có ví loại này nhỉ. Lại tiếc cái ví cũ
    Khi nào mua được ví mới, chị cho em cái ví cũ nhé :3:

Trang WEB cua YEN VI :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: (Do mẹ Yến Vi tự thiết kế :Battin ey: )
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4