Mỹ phẩm - Trang điểm

Có mẹ nào xài kem dưỡng da Vitamin E của Hãng IQ, Thái Lan chưa ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 36.8K Lượt đọc
  • 39 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em xài kem này được mấy ngày, thấy cũng tốt. Đầu mụn se bớt, hơi trắng ra nhưng không biết về lâu dài có làm sao không? . Tư vấn giúp em với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 455 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

hóng.........................
    • 455 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

c ơi.e search trên mạng thấy công ty vuơng kim long sx kem IQ này có tới 2 địa chỉ.hộp kem c mua ghi địa chỉ ntn dậy c?c cứ xài kem này đi, mấy người ở quê e xài kem này đẹp lắm đó
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rose2606 Xem bài viết
    c ơi.e search trên mạng thấy công ty vuơng kim long sx kem IQ này có tới 2 địa chỉ.hộp kem c mua ghi địa chỉ ntn dậy c?c cứ xài kem này đi, mấy người ở quê e xài kem này đẹp lắm đó
    Thấy trên hộp đề địa chỉ: 213/58A Khuông Việt, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, Thành Phố Hồ Chí Minh.
    Tại thấy trong thành phần kem có chất Propylene Glycol, trên mạng bảo chất này ko tốt. Chứ xài thì thấy da đẹp hơn lúc trước nhiều nhưng k biết xài nhiều có OK không nữa.
    • 455 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Caomamnon Xem bài viết
    Thấy trên hộp đề địa chỉ: 213/58A Khuông Việt, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, Thành Phố Hồ Chí Minh.
    Tại thấy trong thành phần kem có chất Propylene Glycol, trên mạng bảo chất này ko tốt. Chứ xài thì thấy da đẹp hơn lúc trước nhiều nhưng k biết xài nhiều có OK không nữa.
    e thấy mấy c ở quê e xài từ lúc e chưa bít mỹ phẩm là gì tính ra cũng 7 hay 8 năm rùi.ra tiệm tạp hóa là có,nó phổ biến lắm
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

e thấy mấy c ở quê e xài từ lúc e chưa bít mỹ phẩm là gì tính ra cũng 7 hay 8 năm rùi.ra tiệm tạp hóa là có,nó phổ biến lắm
    Vậy để mình chuột bạch 1 thời gian xem sao. Cảm ơn bạn nhé!
    • 103 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Vậy để mình chuột bạch 1 thời gian xem sao. Cảm ơn bạn nhé!
    mẹ nó dùng thời gian thấy sao rùi ạ! đăng thông tin để chị em biết với. tính sử dụng kem này mà chưa biết thế nào?
    • 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chị ơi! Chị post hình lên cho em xem tí với, giá cả thế nào hả chị? Nghe chị nói mà em máu vụ làm trắng này lắm.
    Nếu có vô tình nhìn thấy E đi bên ai đó !
    Thì A hãy nhớ...
    E từng thật lòng với A, những gì khoảng thời gian đó E nói hoàn toàn thật
    Nhưng là A, cứ đẩy E đi xa
    Là A làm mọi cố gắng của E trở nên vô nghĩa.
    Ngày đó E dùng tim để yêu, nhưg giờ khác rồi
    Giờ E yêu bằng lý trí.
    • 244 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Mình thấy cái này mũi thơm lắm lắm.........
    • 103 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mylinhsea Xem bài viết
    Chị ơi! Chị post hình lên cho em xem tí với, giá cả thế nào hả chị? Nghe chị nói mà em máu vụ làm trắng này lắm.
    cùng câu hỏi với chị này. thấy search trên WTT cũng có vài người khen dùng trắng mà k rõ chi tiết và giá cả thế nào
    • 121 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Em xài kem này được mấy ngày, thấy cũng tốt. Đầu mụn se bớt, hơi trắng ra nhưng không biết về lâu dài có làm sao không? . Tư vấn giúp em với
    Vitamine E rất tốt nhưng có đặc điểm là bắt nắng, nên các bạn có thoa kem dưỡng chứa vitamine E thì nhớ bảo hộ kín nhé.
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ha.phung1988 Xem bài viết
    mẹ nó dùng thời gian thấy sao rùi ạ! đăng thông tin để chị em biết với. tính sử dụng kem này mà chưa biết thế nào?
    Chắc tại da mình hợp nên giảm mụn thấy rõ rồi ạ. Có trắng hơn một chút thôi nhưng bù lại da mịn lắm. Vết thâm có mờ đôi chút. Mình mới xài có 1 tháng thôi.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kimcuongbt Xem bài viết
    Mình thấy cái này mũi thơm lắm lắm.........
    Đúng đó bạn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vothanhtam1981 Xem bài viết
    Vitamine E rất tốt nhưng có đặc điểm là bắt nắng, nên các bạn có thoa kem dưỡng chứa vitamine E thì nhớ bảo hộ kín nhé.
    Kem IQ có SPF30 nhưng ra đường mình vẫn che kín. Thanks bạn đạ góp ý

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mylinhsea Xem bài viết
    Mình mua là 35k/1 hũ 8gr nha bạn.Hình ở dưới.
    Hình đính kèm
    • 103 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

cám ơn bạn caomamnon đã post hình lên. mình thấy trên hộp kem ghi toàn chữ TÀU nhỉ, sao nó lại bảo của Thái Lan sản xuất nhỉ?
    @caomamnon, hiện giờ da mặt bạn nhìn trắng lên nhiều không? mình hóng vụ này lắm mẹ nó ạ
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cám ơn bạn caomamnon đã post hình lên. mình thấy trên hộp kem ghi toàn chữ TÀU nhỉ, sao nó lại bảo của Thái Lan sản xuất nhỉ?
    @caomamnon, hiện giờ da mặt bạn nhìn trắng lên nhiều không? mình hóng vụ này lắm mẹ nó ạ
    Có 2 loại: sx tại VN và Thái Lan. Hũ mình chụp là sx tại VN của công ty Vương Kim Long sx, chỉ in chữ Tàu lên vỏ thôi. Còn loại made in Thailand thì vỏ hộp y chang, chỉ khác là vỏ hộp đề chữ Thái . Kem IQ made in Thái Lan thì bạn search google là ra ngay.
    Mình mới xài 1 tháng hơn, trắng không nhiều .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 455 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

mình cũng đang xài kem này cũng hơn 1 tháng rùi,trắng lên xíu thôi nhưng mịn màng lắm
    • 103 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

mình cũng đang xài kem này cũng hơn 1 tháng rùi,trắng lên xíu thôi nhưng mịn màng lắm
    sao tớ thấy topic trắng da nào cũng thấy bạn, hình như thấy bạn nói bạn đã dùng nhiều loại kem khác, bạn cũng khen là trắng da thì phải? rốt cuộc là bạn đang xài kem nào nhỉ?
    • 455 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

sao tớ thấy topic trắng da nào cũng thấy bạn, hình như thấy bạn nói bạn đã dùng nhiều loại kem khác, bạn cũng khen là trắng da thì phải? rốt cuộc là bạn đang xài kem nào nhỉ?
    ug b nói đúng ùi đó, nếu như b đọc topic trắng da chị em mình cùng đẹp của b Zunguyen thì b cũng thấy mình nói từ lúc mình bít xài kem đến giờ thì mình đã kinh qua rất nhiều loại kem rùi. kể sơ sơ rẻ tiền thì có kem z, bông hồng đen, ac còn đắt hơn tí thì có nguyễn quách, sứ tiên, laysmon,rosa,kor, kễ cả ttb, lulan,guoyao,feiya,...mình cũng đã xài hết rùi trong đó 1 số bị dị ứng, 1 số thì trắng đẹp nhưng mình nghe nói bị bào da hay có cỏticoid gì đó sợ sau này dị ứng nên mình bỏ như laysmon,rosa, kor, lulan mình xài rất hợp nhé nhưng nghe mấy c trên này nói hại nên mình bỏ tìm 1 loại kem khác và hiện tại mình đang dùng kem iq ban đêm và kem kamel ban ngày thấy trắng mịn,...thấy 2 kem này nhiều ngừi xài lâu rùi chắc ko hại da, mình dùng cũng gần lâu rùi đó, hết 1 hủ iq rùi. cơ bản da mìn cũng dễ tính nên đã kinh va nhiều hóa chất dậy rùi mà vẫn ko sao.hihi
    • 103 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

ug b nói đúng ùi đó, nếu như b đọc topic trắng da chị em mình cùng đẹp của b Zunguyen thì b cũng thấy mình nói từ lúc mình bít xài kem đến giờ thì mình đã kinh qua rất nhiều loại kem rùi. kể sơ sơ rẻ tiền thì có kem z, bông hồng đen, ac còn đắt hơn tí thì có nguyễn quách, sứ tiên, laysmon,rosa,kor, kễ cả ttb, lulan,guoyao,feiya,...mình cũng đã xài hết rùi trong đó 1 số bị dị ứng, 1 số thì trắng đẹp nhưng mình nghe nói bị bào da hay có cỏticoid gì đó sợ sau này dị ứng nên mình bỏ như laysmon,rosa, kor, lulan mình xài rất hợp nhé nhưng nghe mấy c trên này nói hại nên mình bỏ tìm 1 loại kem khác và hiện tại mình đang dùng kem iq ban đêm và kem kamel ban ngày thấy trắng mịn,...thấy 2 kem này nhiều ngừi xài lâu rùi chắc ko hại da, mình dùng cũng gần lâu rùi đó, hết 1 hủ iq rùi. cơ bản da mìn cũng dễ tính nên đã kinh va nhiều hóa chất dậy rùi mà vẫn ko sao.hihi
    ah ra vậy hả? hj, kem IQ ban đêm là dạng nén hả bạn? dùng vào thấy trắng mịn rõ không bạn?
    • 455 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

ah ra vậy hả? hj, kem IQ ban đêm là dạng nén hả bạn? dùng vào thấy trắng mịn rõ không bạn?
    hiện giờ mình dùng 2 loại kem cùng 1 lúc thấy trắng hơn, có mụn cũng nhanh lành hơn, nhưng ko bít là tác dụng của em nào
    • 103 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

hiện giờ mình dùng 2 loại kem cùng 1 lúc thấy trắng hơn, có mụn cũng nhanh lành hơn, nhưng ko bít là tác dụng của em nào
    nhìn avatar bạn trắng bóc mà hình như bắp tay và từ cánh tay trở xuống k đều màu thì phải...thui mà mình thích trắng duoc như bạn là vui rùi mà chắc khó..mà da mình da nhờn, k mụn, vậy bạn biết mình nên xài kem trắng da nào hợp nhỉ?mình tính xài lulan cho trắng rùi chuyển sang kem dưỡng khác?bạn tư vấn giúp mình nhóe. cảm ơn ^^
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2