Mỹ phẩm - Trang điểm

có mẹ nào dùng thuốc dưỡng mi revitalash ko?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.12K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 286 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Lông mi của em dạo này sao cứ rụng hoài,chán quá.Em thấy quảng cáo có thuốc dưỡng mi revitalash làm dài mi ,cũng muốn dùng thử nhưng ko biết tác dụng thế nào.Có mẹ nào dùng rồi thì cho em ý kiến với nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 427 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Mình dùng rồi, lông mi mình có đợt đi đường bụi cũng rụng rất nhiều. Thời gian đầu dùng thấy hiệu quả rõ rệt, lông mi mọc dày ra, và dài hơn, mình bị cận nên nó dài chạm cả vào kính đấy :Laughing:, bôi cả lên lông mày cũng ok, bạn dùng thử xem .

• 85 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vậy à, bạn mua ở đâu? Giá rổ thế nào? có đắt k ?
    Hồn em là một vì sao
    Như bông hoa nhỏ cài vào tóc mây
    Hồn anh là hạt sương bay
    Dạt trôi theo gío những ngày không em
    • 286 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Ủn Xem bài viết
    Mình dùng rồi, lông mi mình có đợt đi đường bụi cũng rụng rất nhiều. Thời gian đầu dùng thấy hiệu quả rõ rệt, lông mi mọc dày ra, và dài hơn, mình bị cận nên nó dài chạm cả vào kính đấy :Laughing:, bôi cả lên lông mày cũng ok, bạn dùng thử xem .
    Wow hiệu quả vậy dữ vậy hả .Phải mua mau thôi hehe
    • 286 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi secu4ever Xem bài viết
    Bạn ở đâu?Mình ở Mỹ nên tính order trên mạng.Nếu bạn ở Vn thì vào ttvnol mình thấy có chị nào bán đó.
    • 427 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi secu4ever Xem bài viết
    Hồi còn ở VN thì mình mua của chị gì bán trên ttvn, cách đây 3 năm, mình cũng ko nhớ nữa, nhưng đó là loại double-lash, là loại này này :
    http://www.amazon.com/Mavala-Double-.../dp/B000J45JT4

Còn loại Revitalash mà bạn nói là loại này :
    http://www.amazon.com/RevitaLash-Rev.../dp/B000O2PWWK

Theo mình thì cái này tốt hơn nhiều, dùng cũng chóng hết hơn :Laughing:, nói thế chứ cũng phải hơn 1 năm mới hết đấy. Mình hay mua qua amazon vì nó freeship, giao hàng tận nhà :Rose:. À, tí em quên, 1 loại, nhưng do có nhiều nhà phân phối nên giá cả khác nhau,đợt mình mua được promotion rẻ hơn giá gốc nhiều lắm, bạn thì tìm chọn kĩ xem, nếu có ý định mua trên amazon nhé.

• 145 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Loại này đã có nhiều người dùng chưa vậy nhỉ? Mình cũng đang bức xúc vụ lông mi quá, các mẹ cho ý kiến với!
    • 114 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành thật thì revitalash không hiệu quả với em, bản thân em đã tính mua thử để xài, nếu lông mi dài ra sẽ nhập về để bán hic rốt cuộc sau 3 tháng nó cũng chả thêm được mấy, nhìn kĩ chỉ thấy thêm vài cái lông mi nhỏ nhỏ mới mọc thôi ạ, nên em dẹp ý định buôn bán món này :Nottalkin:
    Mẹ yêu ông bà ngoại và Su nhất, còn bố Su thứ mấy vẫn chưa rõ
    • 145 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ttp0803 Xem bài viết
    Thành thật thì revitalash không hiệu quả với em, bản thân em đã tính mua thử để xài, nếu lông mi dài ra sẽ nhập về để bán hic rốt cuộc sau 3 tháng nó cũng chả thêm được mấy, nhìn kĩ chỉ thấy thêm vài cái lông mi nhỏ nhỏ mới mọc thôi ạ, nên em dẹp ý định buôn bán món này :Nottalkin:
    Thế là mình phải chịu cảnh lông mi ngắn cũn cỡn như thế này mãi sao:Crying:, dùng mascara mãi cũng chán quá, tối đến lười tẩy trang ghê.
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình cũng dùng rồi, không có tác dụng mấy, mà tốn tiền quá, hơn 100$. HUHU. mẹ nào có ý định thì Xì tóp ngay nhé
    (Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây. )
    • 383 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Mấy chị ơi , em có bán dưỡng mi Revitalash nè , hàng nhập từ US hẳn hoi , giá 1tr5 1 cây , em mua trên hãng tới 150$ lận . Đảm bảo hiệu quả lun Nhà em mẹ cũng đang xài , ngày trc nối mi , rụng hết cả mi thiệt , giờ tháo mi nối ra , xài cái này thấy sự khác biệt rõ rệt lun Các mẹ ủng hộ em nha
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 117 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HyNhy Xem bài viết
    Mấy chị ơi , em có bán dưỡng mi Revitalash nè , hàng nhập từ US hẳn hoi , giá 1tr5 1 cây , emaayj mua trên hãng tới 150$ lận . Đảm bảo hiệu quả lun Nhà em mẹ cũng đang xài , ngày trc nối mi , rụng hết cả mi thiệt , giờ tháo mi nối ra , xài cái này thấy sự khác biệt rõ rệt lun Các mẹ ủng hộ em nha
    Nàng bán ở đâu vậy. Để tớ mua 1 cây . 0986.829.298 co gì alo cho tớ nha
    Cuộc đời thật lắm tai ương
    Mà sao tôi lại dễ thương thía này
    • 15 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình mới mua 1 cây Revitalash Advanced, giá 2,5 triệu của evashop. Chưa bao giờ mua đồ của evashop nhưng thấy là công ty nhập khẩu, giá cả cũng mắc hơn những chỗ khác nên đặt lòng tin mà mua, hi vọng không trúng hàng nhái. Mới sài được 3 ngày nên chưa thấy tác dũng gì.
    • 46 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

các bạn dùng rồi thì comment lên đây để mọi người học tập với nhé.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HyNhy Xem bài viết
    Mấy chị ơi , em có bán dưỡng mi Revitalash nè , hàng nhập từ US hẳn hoi , giá 1tr5 1 cây , em mua trên hãng tới 150$ lận . Đảm bảo hiệu quả lun Nhà em mẹ cũng đang xài , ngày trc nối mi , rụng hết cả mi thiệt , giờ tháo mi nối ra , xài cái này thấy sự khác biệt rõ rệt lun Các mẹ ủng hộ em nha
    E cũng đang quan tâm món này,có gì chị alo e nha 0985525995
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

b o dau the. minh muon mua b ll vz minh nhe 01234804108
    • 39 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình và mẹ mình dùng rồi tốt lắm , mi mọc dài và dày ra nhiều , co diều ngu8ng xài la nó tro ve vi tri cu , neu ban nao dung thi phai theo hoai hoai lun thi mi se rat dep . con k co dieu kien thi thoi dung phi tien xai mot thoi gian roi bo ngang
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)