Mỹ phẩm - Trang điểm

có mẹ nào dùng lycopega chưa vậy? cho em xin ý kiến

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 24.2K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 40 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Không biết lycopega có giúp hết và ngăn ngừa mụn không nhỉ? em nghe nói uống và thoa cũng hết thâm?
    em ngồi phòng lạnh rồi ra vô ra vô nên da sần và mụn lên.
    XIN MỌI NGƯỜI CHO EM Ý KIẾN.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 67 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

em uống lycopega đc 1 tháng rưỡi rùi nè chị, công dụng giảm mụn thì em không chắc, nhưng em thấy nó giảm thâm hiểu quả sau khi lành mụn) ngoài ra còn làm da em sáng lên quá chừng, mẹ nhìn còn ham nên mua uống theo lun ^^.
    • 11 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

e dùng loại cũ thì thấy công hiệu, lúc đó cắt ra lấy bôi trét, lúc đầu giảm thâm da đẹp căng lắm, thấy ham em làm mỗi ngày, có khi 2 lần ngày...@@ da mỏng khô mụn hơn, híc, ai đắp mặt thì tuần 3 lần thôi. còn hũ mới uống ngán quá, e có thắc mắc là tại sao tăng thành phần ong chúa lên mà lại bắt mình uống số lượng nhiều hơn (ngày xưa lọ cũ là 1 đến 2 viên 1 lần, bi giờ là 2-3 viên 1 lần), còn có chất dược liệu màu đen (cty nói ) e nghi là độn thêm vô chứ không phải dược liệu gì, vì thế mới kếu mình uống tăng số lượng lơn, e vẫn thích lọ cũ hơn mà hết bán rồi, giờ vẫn đang uống, có đẹp ra không thì không biết nhưng mụn thì cứ mụn, có điều hết dám bôi trét rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 95 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duyenlynguyen Xem bài viết
    em uống lycopega đc 1 tháng rưỡi rùi nè chị, công dụng giảm mụn thì em không chắc, nhưng em thấy nó giảm thâm hiểu quả sau khi lành mụn) ngoài ra còn làm da em sáng lên quá chừng, mẹ nhìn còn ham nên mua uống theo lun ^^.
    Bạn uống loại mới hay cũ thế ? Mình cũng đang định uống nhưng thấy nhiều người bảo uống vào lên cân nhanh lắm nên còn phân vân.Bạn thì thấy sao,ăn uống có ngon miệng hơn không ? có tăng cân không ?
    • 39 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Em uống rồi chị không tăng cân mô, cũng chả thấy ngon miệng. Chị cứ uống sau bữa ăn khi đó ăn rồi nên không sợ bị " ngon miệng" ăn thêm. Uống cái đó đẹp da lắm đó em mới uống có một hộp thôi nhưng mà đợt Tết vừa rồi đi đâu ai cũng xuýt xoa
    • 768 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

mình uống tầm được 2 hộp rôi, mình chỉ uống 2 viên 1 ngày thôi à, vì nghỉ là sẽ dùng nó lâu dài nên mình ko uống nhiều. không biết có phải do thuốc hay ko nhưng mình thấy mặt mình đỡ mụn hơn trước.Mình có dùng kem với các sản phẩm chăm sóc da nữa nên thấy da cũng cải thiện hơn,ko biết là do thuốc hay do kem... Nhưng có điều mình thấy hiệu quả liền của nó là giúp sang mắt, đúng thật, vì hồi trước mình đi đường vào buổi tối thì mắt mình nhìn kém lắm, mờ mờ , mình nghĩ là do cận ( mình cận 1,5 độ mắt phải) nên thường đeo kính cận khi đi đường vào buổi tối. Nhưng từ khi uống thuốc này thì mặt sáng hơn thấy rõ, mình ko cần phải đeo kính vào buổi tối nữa .Nó ko giúp hết cận nhưng mắt mình nhìn rõ hơn ko bị mờ mờ,mệt mỏi khi đi đường vào buổi tối nữa.... Cũng vì lí do đó nên mình nghĩ mình sẽ tiếp tục dùng thuốc này,gia cả cũng hợp lí. 1 tháng mình dùng 1 hủ à.

còn cái vụ bôi mặt ,thì hum này mới thử cắt ra bôi thử, ẹc nhìn mặt vàng khè thấy gúm luôn... ko biết có công hiệu gì ko? Bạn dã bôi thử chia sẻ kinh nghiệm với ....
    Gia đình nhỏ của tôi , tôi yêu .... I love my family...
    • 207 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

Mình cũng vừa mua đc 2 hộp, hình như loại mới, nhưng để sau sinh mới uống. Cũng muốn cải thiện làn da sau sinh tí, mong là ổn
    • 74 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoisao_codon Xem bài viết
    mình uống tầm được 2 hộp rôi, mình chỉ uống 2 viên 1 ngày thôi à, vì nghỉ là sẽ dùng nó lâu dài nên mình ko uống nhiều. không biết có phải do thuốc hay ko nhưng mình thấy mặt mình đỡ mụn hơn trước.Mình có dùng kem với các sản phẩm chăm sóc da nữa nên thấy da cũng cải thiện hơn,ko biết là do thuốc hay do kem... Nhưng có điều mình thấy hiệu quả liền của nó là giúp sang mắt, đúng thật, vì hồi trước mình đi đường vào buổi tối thì mắt mình nhìn kém lắm, mờ mờ , mình nghĩ là do cận ( mình cận 1,5 độ mắt phải) nên thường đeo kính cận khi đi đường vào buổi tối. Nhưng từ khi uống thuốc này thì mặt sáng hơn thấy rõ, mình ko cần phải đeo kính vào buổi tối nữa .Nó ko giúp hết cận nhưng mắt mình nhìn rõ hơn ko bị mờ mờ,mệt mỏi khi đi đường vào buổi tối nữa.... Cũng vì lí do đó nên mình nghĩ mình sẽ tiếp tục dùng thuốc này,gia cả cũng hợp lí. 1 tháng mình dùng 1 hủ à.

còn cái vụ bôi mặt ,thì hum này mới thử cắt ra bôi thử, ẹc nhìn mặt vàng khè thấy gúm luôn... ko biết có công hiệu gì ko? Bạn dã bôi thử chia sẻ kinh nghiệm với ....
    Thế em cũng phải mua uống thôi, đẹp da lại mắt sáng
    • 9 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cũng uống thuốc này khá lâu rồi, từ ngày thuốc mới có cơ. Cũng thấy hiệu quả rõ đấy các mẹ nhé. Bở mặt mình thì hơi bị nám và tàn nhang sau sinh, trông chán lắm, đứa em nó mách bảo uống thử thuốc này, thì quả thật là hiệu quả đấy. Da mình sáng hơn hẳn, vết nám cũng hơi nhạt đi, da thì căng mịn hơn.
    Không biết các mẹ thế nào, chứ cái thuốc này là mình thấy hiệu quả đấy, giá lại ok nữa, nên dùng thường xuyên cho da đẹp hơn và chậm bị lão hóa.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hotaru88 Xem bài viết
    e dùng loại cũ thì thấy công hiệu, lúc đó cắt ra lấy bôi trét, lúc đầu giảm thâm da đẹp căng lắm, thấy ham em làm mỗi ngày, có khi 2 lần ngày...@@ da mỏng khô mụn hơn, híc, ai đắp mặt thì tuần 3 lần thôi. còn hũ mới uống ngán quá, e có thắc mắc là tại sao tăng thành phần ong chúa lên mà lại bắt mình uống số lượng nhiều hơn (ngày xưa lọ cũ là 1 đến 2 viên 1 lần, bi giờ là 2-3 viên 1 lần), còn có chất dược liệu màu đen (cty nói ) e nghi là độn thêm vô chứ không phải dược liệu gì, vì thế mới kếu mình uống tăng số lượng lơn, e vẫn thích lọ cũ hơn mà hết bán rồi, giờ vẫn đang uống, có đẹp ra không thì không biết nhưng mụn thì cứ mụn, có điều hết dám bôi trét rồi

Đúng đó mình cũng có cảm nhận như bạn , cách đây 3 năm mình dùng thuốc đó , uống được khoảng nửa tháng da trắng hồng rất đẹp , uống được hai lọ mình ngừng ko uống nửa , giờ dùng lại thấy mãu mã mới mà công dụng không được như trước chỉ giúp trắng sáng chứ ko được hồng.
    • 768 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

mình ko nghĩ vậy, mình search trên mạng thấy có 1 số loại sữa ong chua 1 viên của nó hàm lưỡng sữa ong chua là 1500mg đấy, ở nước ngoài họ vẫn bổ sung hàng ngày là 1500 mg,còn vitamin E thì phài là 400iu hàng ngày , dùng lâu dài may ra mới giảm quá trính lão hóa ( cái nỳ cùng ngâm cứu trên mạng), hồi trước mình uống ENAT 400 IU mỗi ngày đấy ,từ ngày biết đến thuốc này nên mình ngưng ENAT ,chuyển qua LYCOPEGA..

do đo viên lycolega này phải điều chình hàm lượng sữa ong chúa và vitamin E lên mới cạnh tranh với 1 số thuốc nước ngoài chứ .... bởi thế mỗi ngày mình uống 2 viên , cung câp 1000mg sữa ong chúa ,va 100 IU vitaminE( thấy hơi ít,nhưng thôi kệ) ... mình định dùng lâu dài nên vậy chác ổn rồi ....
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ngoisao_codon; 18/07/2012 vào lúc 11:24 AM.
    • uyn
    • 2 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chi ơi em đang dùng lycopega đến họp thứ 2 rồi,em thấy làm tăng khả năng thụ thai nên cũng bắt axã uống (vì em thả 5 tháng rồi mà chưa có bé)vậy nếu phát hiện có thai thì có nên uống tiếp hay ngưng,thuốc dùng khi mang thai có ảnh hưởng gì ko chị?
    • 768 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi uyn Xem bài viết
    Chi ơi em đang dùng lycopega đến họp thứ 2 rồi,em thấy làm tăng khả năng thụ thai nên cũng bắt axã uống (vì em thả 5 tháng rồi mà chưa có bé)vậy nếu phát hiện có thai thì có nên uống tiếp hay ngưng,thuốc dùng khi mang thai có ảnh hưởng gì ko chị?
    cũng ko dám chắc bạn ơi, nhưng nếu có baby thì tôt nhất là ngừng uống để uống các loại thuốc khác có lợi cho bé hơn là uống thuốc đẹp da ( mình nghĩ thế)
    • 768 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

à mà cho mình hỏi thêm là các bạn uống lycopega loại mới này ngày mấy viên vậy, mình hay uống 2 viên ,giờ muốn tăng lên 3 viên 1 ngày , mình dùng lâu dài ko bít có sao không vậy các mẹ?
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

dạ, em xin chào các chị, e thấy các chị đang bàn về đúng sản phẩm em đang bán, nên cho em giới thiệu chút ạ ^^

Tác dụng của LYCOPEGA – Dầu gấc sữa ong chúa thì mọi người cực kỳ yên tâm nhé, tác dụng làm đẹp da mặt, giúp chăm sóc mắt hiệu quả ^^ Hơn nữa chiết suất hoàn toàn tự nhiên nên đảm bảo "lành tính" với tất cả các chị.

Giá Hấp Dẫn 140k - Mua từ 3 hộp trở lên giá 135k

Chỉ với 140k/hộp gồm 60 viên dùng từ 1 - 2 tháng, các chị có thể giúp cho làn da của mình cả thiện 1 cách rõ rệt : tươi sáng, khỏe mạnh, đẹp mịn màng, chống nám, chống nhăn

Sản phẩm tự nhiên cực kỳ tốt cho cơ thể, hàng công ty, đảm bảo chất lượng
    Viên uống LYCOPEGA chiết xuất 100% tự nhiên từ sữa ong chúa, dầu gấc, vitamin E giúp đẹp da, chống nám, chống nhăn, chống lão hóa cực kỳ hiệu quả ^^. Hãy gọi: 093.454.8289
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoisao_codon Xem bài viết
    à mà cho mình hỏi thêm là các bạn uống lycopega loại mới này ngày mấy viên vậy, mình hay uống 2 viên ,giờ muốn tăng lên 3 viên 1 ngày , mình dùng lâu dài ko bít có sao không vậy các mẹ?
    theo như các khách hàng của em góp ý thì mỗi ngày chỉ nên uống 2 viên thôi chị ạ
    Tuy nhiên trong hướng dẫn sử dụng thì dùng 3 viên/ ngày cũng ko sao
    Viên uống LYCOPEGA chiết xuất 100% tự nhiên từ sữa ong chúa, dầu gấc, vitamin E giúp đẹp da, chống nám, chống nhăn, chống lão hóa cực kỳ hiệu quả ^^. Hãy gọi: 093.454.8289
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi uyn Xem bài viết
    Chị ơi, LYCOPEGA là thực phẩm chức năng, hem phải là thuốc, không có chống chỉ định gì cho phụ nữ có thai Và đảm bảo ko gây hại gì cho mọi người, trừ những ai dị ứng với các thành phần trong viên uống ạ
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thien.89; 19/07/2012 vào lúc 10:18 AM.
    • 768 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

vậy mình uống 2 viên mỗi ngày thôi ... mình mua ở nhà thuốc chỗ mình là 130k 1 hộp
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

bạn nào ở HN thì ra hiệu thuốc Đức ở Hàng Mã mua nhé. T mua lycopega ở đấy có 120k thôi. Sorry mod mình k quảng cáo gì hết. chỉ là muốn chỉ chỗ cho các chị em mua sản phẩm đc giá tốt nhất thôi ạ.
    T dùng lycopega đc 5 tháng rùi - tương đương 5 lọ, dùng lâu dài nên 1 ngày 2 viên/2 lần. Thật ra t cũng dưỡng da và khá chăm chỉ, da đúng là có đẹp lên thật, sáng và mịn, mờ thâm nhanh liền sẹo mụn nữa. nhưng có lẽ cũng do t kết hợp chăm sóc bằng những cách khác nữa. nhưng uống lycopega có dầu gấc nên thấy mắt sáng hẳn!
    • 834 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

em oánh dấu phát
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4