• Trang 5/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6
  • ...
  • 7
    • 74 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

hi từ hum nọ đên giờ e vẫn chưa dùng, tại thấy nó bảo k đc dùng vs srm hãng khác. Cơ mà lười đi mua quá, định liều dùng vs srm khác nhưng vẫn hơi run, chị e cho ý kiến vs ạ
    • 204 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

đợt trước mình cũng mua wondera ở medicare, nhưng ko hiểu sao lại dị ứng với nó. bôi vào chỗ thâm xong là ngứa loạn xị. Thử 1, 2 lần nữa cũng bị triệu chứng như vậy nên đành bỏ.Mặc dù nhiều người comment tốt.
    You're my everything!
    • 31 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

đồng ý mua với giá 45K nhé! Trả tiền và nhận hàng thế nào hả bạn?
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình vừa mua 1 tuýp trị mụn xong. bước đầu thì chưa thấy dấu hiệu xấu nào, hy vọng sẽ có hiệu quả
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em vừa quất 1 lọ kem thoa vết thâm, mà xem hướng dẫn bôi 4 lần 1 ngày cách 3 tiếng rửa mặt là bôi lần tiếp theo, chắc chẳng làm đc như vậy đâu. nên em có ý định bội 3 lần 1ngay sáng, trưa và tối. Mà thấy kêu thâm trong thời gian ngắn bôi đến 20 tube lận. Có chị nào dùng rồi cho em hỏi bôi tầm mấy lọ thì hết và hết rồi có cần dùng tiếp ko.Thank các chị trc. hihi
    • 5,290 Bài viết

• 7,017 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tulipviet Xem bài viết
    Em vừa quất 1 lọ kem thoa vết thâm, mà xem hướng dẫn bôi 4 lần 1 ngày cách 3 tiếng rửa mặt là bôi lần tiếp theo, chắc chẳng làm đc như vậy đâu. nên em có ý định bội 3 lần 1ngay sáng, trưa và tối. Mà thấy kêu thâm trong thời gian ngắn bôi đến 20 tube lận. Có chị nào dùng rồi cho em hỏi bôi tầm mấy lọ thì hết và hết rồi có cần dùng tiếp ko.Thank các chị trc. hihi
    tùy thâm nặng hay nhẹ, to hay bé
    cá nhân tớ dùng thì thấy wondera k thể làm hết thâm dc, chỉ mờ đi, đại khái 10 phần còn 3-5 phần. Còn đương nhiên hết thâm thì ngưng, bôi làm j nữa
    bất tài
    bất lực
    bất mãn

• 694 Bài viết

• 1,075 Được cảm ơn

Mình đang sử dụng hirusca, thuốc trị sẹo lồi lõm và làm mờ vết thâm, lười bôi lắm nhưng nhìn vết thâm mà nản quá nên chịu khó bôi, thấy cũng cải thiện và làm mờ bớt vết thâm do sẹo để lại, bạn dùng thử loại này đi nhé.
    Vết sẹo do bị ngã cách đây gần chục năm, mãi gần đây mình kiên trì bôi thấy cũng mờ bớt đi bạn ạ.
    Gió mùa thu....mẹ ru mà con ngủ
    • 775 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LyBéo Xem bài viết
    tùy thâm nặng hay nhẹ, to hay bé
    cá nhân tớ dùng thì thấy wondera k thể làm hết thâm dc, chỉ mờ đi, đại khái 10 phần còn 3-5 phần. Còn đương nhiên hết thâm thì ngưng, bôi làm j nữa
    mờ đi 3-5 phần là quá ok rồi đó bạn
    Gia đình nhỏ của tôi , tôi yêu .... I love my family...
    • 775 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gio.Mua.Thu Xem bài viết
    Mình đang sử dụng hirusca, thuốc trị sẹo lồi lõm và làm mờ vết thâm, lười bôi lắm nhưng nhìn vết thâm mà nản quá nên chịu khó bôi, thấy cũng cải thiện và làm mờ bớt vết thâm do sẹo để lại, bạn dùng thử loại này đi nhé.
    Vết sẹo do bị ngã cách đây gần chục năm, mãi gần đây mình kiên trì bôi thấy cũng mờ bớt đi bạn ạ.
    thuốc này bán ở đâu vậy bạn? giá bn??? bị thâm mụn trên mặt có thoa d ko???
    mình đang phân vân giữa wondera với spot tomato của sikfood , nghe nói em này cũng ok lắm, nhưng giá khá đắt hơn nhiều so vơi em wondera( nhưng xài lâu hết lém, nghe mấy mẹ trên nỳ nói
    Gia đình nhỏ của tôi , tôi yêu .... I love my family...
    • 276 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

trên mặt thì e ko biết chứ trên body e nghĩ nên dùng domina e đã từng dùng 6 tuýp wondera và chẳng thấy dịch chuyển j hix nhưng e lại bị thích cái mùi thuốc :"> bôi wondera e thấy như trát ximang ý lúc bôi ai cũng hỏi m bị va quệt và tường à :"> hix
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi windy120792 Xem bài viết
    cái này ở HN thì mua ở đâu ạ???
    e đang dùng nghệ Tho nhưng thấy nó chậm quá
    Ở HN thì wa Big C nhé bạn^^
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng từng sử dụng bộ sản phẩm của wondera ( gồm srm, mặt nạ, và kem trị thâm thì đang dùng) thấy cũng có hiệu quả trị mụn nhưng kem trị thâm thì dang dùng mà chả thấy tiến triển bao nhieu cả (chắc chai lì lun rùi) đang định chuyển qua hiruscar mà chưa bit sao nữa.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 235815 Xem bài viết
    mình cũng từng sử dụng bộ sản phẩm của wondera ( gồm srm, mặt nạ, và kem trị thâm thì đang dùng) thấy cũng có hiệu quả trị mụn nhưng kem trị thâm thì dang dùng mà chả thấy tiến triển bao nhieu cả (chắc chai lì lun rùi) đang định chuyển qua hiruscar mà chưa bit sao nữa.
    Bạn thử dùng cái kem đặc trị Wondera đi, mình bị cái bớt lâu từ bé, xài h đã mờ dần rồi, nên vết thâm chả nhằm nhò j đâu, bôi sẽ hết áh. Cái kem đặc trị đấy hơi mắc nhưng trị mụn thâm nám luôn đó
    Chỉnh sửa lần cuối bởi denisetran; 17/01/2013 vào lúc 10:51 PM.
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi denisetran Xem bài viết
    Bạn thử dùng cái kem đặc trị Wondera đi, mình bị cái bớt lâu từ bé, xài h đã mờ dần rồi, nên vết thâm chả nhằm nhò j đâu, bôi sẽ hết áh. Cái kem đặc trị đấy hơi mắc nhưng trị mụn thâm nám luôn đó
    Em đang trên đường tìm địa chỉ mua kem trị vết thâm ở Đà Nẵng (vì em mới chuyển vào đây sống) thì lạc vào topic này nên nhân tiện làm PR miễn phí cho wondera luôn hiehie.

Hãng này, em dùng và chuyên dùng sữa rửa mặt mụn và kem trị vết thâm. Sau 1 hồi tìm kiếm loại nào phù hợp da mình, em đã gắn bó với em nó tới 4 năm rồi ạ.

địa chỉ ở HN, của cô ở số 129/245 Định Công. còn ở ĐN, có ai biết ở đâu không ạ???

Khi vào đây, em đã phải mua tích trữ 3 tuýp SRM mụn, vì em chỉ tin dùng loại này thôi, mất công mát xa 1 chút. Vì theo em đoán thì nó là thuốc nên an toàn dù mát xa lâu, chứ ko giống như các loại khác có bọt là hóa chất da nhạy cảm dễ bị "phản ứng".
    Em cực thík kem trị vết thâm, tuýp khá rẻ mà dùng được lâu, sau 1 đợt sốt xuất huyết, mụn mọc tùm lum, giờ e đang cần kiếm em nó để triệt hạ tàn dư.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi estekid; 06/02/2013 vào lúc 03:14 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thế bạn có thao kem dưỡng da gì ban đêm không ( sau khi đã hết mụn )
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn dùng bây giờ đã hết thâm chưa bạn
    lúc bạn dùng thâm có đậm hơn k? dùng khoảng bao lâu thì hết thâm thế bạn
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn dùng đã hết thâm chưalúc bạn dùng thâm có đậm hơn k bạn..bạn dùng khoảng thời gian bao lâu thì hết thâm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em có mua một lọ trị thâm nhưng chưa dùng tới vì thỉnh thoảng vẫn có mụn. Nhưng em sài kem dưỡng trắng ban đêm. Tối nào cũng thoa lên mụn giảm mọc luôn mới gê chứ. Sài da có trắng lên. Nói chung là thích lắm. Da em thuộc da dầu nên thấy cũng đỡ hơn.
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn dùng kem dưỡng trắng ban đêm loại nào thế
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Loại dưỡng da thảo dược vitamin E đó ạ. Sài là hết sợ mụn mọc luôn
  • Trang 5/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4