• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chã là e có xem tivi thấy quảng cáo super yuna bb cream. Thấy quảng cáo rất hay muốn mua nhưng lại sợ không hợp. Có mẹ nào xài rồi thi tư vấn hộ em nha.
    Super yuna bb cream

Da e là da nhờn, rất nhờn, vậy cùng bb cream của hãng nào thì tốt.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 127 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

em chưa dùng nhưng em chả bao giờ tin vào mấy chương trình quảng cáo kiểu này trên tivi.... Thấy nó giả giả, ko tin được.
    • 2,023 Bài viết

• 944 Được cảm ơn

Bây h loại BB cream phổ biến lắm, trong topic cũng có 1 topic về BB cream mà chị!
    Tốt nhất là tránh TV shopping ra em thấy quảng cáo nó đem cả hình quảng cáo của MP Debon ra cắt dán vào là ko tin đc rùi
    • 468 Bài viết

• 556 Được cảm ơn

Thứ nhất là cái kênh ý quảng cáo quá trớn ko bao giờ tin được, cái gì cũng kết quả tuyệt vời bất ngờ đẹp ngỡ ngàng =))
    Thứ hai là kênh đó mà quảng cáo đồ mỹ phẩm dưỡng da này nọ thì toàn là hàng TQ, tránh xa ngay ko cần suy nghĩ ^^
    Chưa kể bao bì của nó nhái nhái theo kiểu BB của Skin 79 của Hàn Quốc nữa. mà giá thì có rẻ đâu.
    Túm lại là không nên xài bạn ạ ^^
    • 432 Bài viết

• 210 Được cảm ơn

mình cũng tính mua loại này thấy quảng cáo hấp dẫn quá mà ko bik ra sao? search trên mạng thì thấy có loại BBcream Skin79 Water drop ( chai màu hồng) nói là của hàn quốc giá có 150k -200k ah, ko bik ra sao, mà nó khác gì nhau, tại thấy cùng hãng.

@hotmitxixon: link diễn đàn nói về cream BB ở đâu bạn, cho mình link đc ko?
    thanks
    • 78 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

TV quảng cáo dữ lắm chị ạ :Surprise:, nhưng nghe người nói là biết hàng TQ nên tránh xa là tốt nhất :Angel:
    • 354 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Cái màn xịt nc ko trôi ra m thấy nhảm gần chết. Foundation thuần túy cũng có thể làm đc việc đó vậy. Mà có cần đắt tiền gì đâu nói ngay em found Revlon ấy, ko chỉ nc xịt ko ra, dùng tay kì cũng ko ra. Thậm chí nếu mà mới apply lên thôi thì có dùng xà phòng cà cũng ko ra hết. :Laughing: Nói chung khuyên chân thành xin đừng tin.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rinmin13 Xem bài viết
    Chã là e có xem tivi thấy quảng cáo super yuna bb cream. Thấy quảng cáo rất hay muốn mua nhưng lại sợ không hợp. Có mẹ nào xài rồi thi tư vấn hộ em nha.
    Super yuna bb cream

Da e là da nhờn, rất nhờn, vậy cùng bb cream của hãng nào thì tốt.
    san pham nay dung cũng được đấy. Mình dùng rồi. trông đẹp ra hẳn dùng thử xem
    • 199 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

mình chả bao giờ tin mấy cái quảng cáo kiểu đấy, đặc biệt lại là hàng Tung Của nữa.. Nếu như bb cream và kem dưỡng da yuna đúng như nó quảng cáo thì có mà quá tiên dược à.
    BB cream bây giờ có rất nhiều loại cho bạn lựa chọn và giá cả cũng rất hợp lý nữa..
    bạn tham khảo ở đây nhé http://www.webtretho.com/forum/f69/d...m-chua-183981/
    • 1,786 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

Da nhờn thì bb blemish của Natural republic mà dùng,cover tốt,kiềm dầu chuẩn chứ TQ+tv chả tin đc xạo dã man
    • 199 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pe_niky Xem bài viết
    Da nhờn thì bb blemish của Natural republic mà dùng,cover tốt,kiềm dầu chuẩn chứ TQ+tv chả tin đc xạo dã man
    loại này pe_niky hay mua ở đâu, mình mua bạn Hanh ở TY nhưng k thấy có loại này nhỉ??? bạn ở HN đúng k???
    • 1,786 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangtutao Xem bài viết
    loại này pe_niky hay mua ở đâu, mình mua bạn Hanh ở TY nhưng k thấy có loại này nhỉ??? bạn ở HN đúng k???
    Mình ở SG bn ạ,bán NR có Hanhstore (HN) or chị meomap(HCM) đều có hàng cả ship toàn quốc, giá mua lúc sale là 180k h k bik bnhiu nữa.Ngoài ra còn có bb baviphat cũng ok nhưng cover k bằng blemish bù lại thoáng mặt hơn và tone hợp với mình hơn nhưng mình vẫn thix blemish hơn.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi pe_niky; 26/02/2011 vào lúc 11:46 AM.