Mỹ phẩm - Trang điểm

Có mẹ nào đã dùng thử MP OBAGI của Mỹ chưa ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 140K Lượt đọc
  • 868 Trả lời

24 Người đang theo dõi

• 686 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

CHết rồi, thế mà tớ vẫn bôi số 3 khắp mặt, cả sáng tối bình thường. Da tớ đến ngày hôm nay k bong tróc gì nữa, tuy nhiên vẫn đỏ và nhìn sạm sạm...hy vọng như thế là có tiến triển.
    Trưa nay đi tập yoga, cái em ơe chô ỗtaạp em ý bảo là obagi này dùng xong da tróc ra xong từ đấy da yếu lắm mà mình lại sốt hết cả ruột...
    Cũng tại mình lại chọn đúng đầu hè nắng chang chang thế này để thay da đổi thịt...khổ!
    Nghĩ đến con là nhẹ hết cả lòng :Kiss::Kiss::Kiss:

• 30 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

@ chi Ngoc_Ai: chi cho em cellphone number cua chi voi... Em muon mua 1 so san pham cua dong CrX Obagi va Obagi Pro C 15%.. Em ko mua tro.n 1bo vi em dang dung ZO OBAGI song song voi Dermesse, nhung gio em muon chuyen sang dong Obagi CrX...em dung Dermesse dc khoang 8tuan roi, gio da lai bi nhon nua, hix...

• 684 Bài viết

• 775 Được cảm ơn

Da mình đã bước sang tuần thứ 7, nhìn thì ai cũng khen là đẹp hơn trước nhiều nhưng mình thấy chỉ do da căng và bóng mịn lên thôi chứ tàn nhang thì k mờ được mấy.
    Nghèo phải sống cho sang để sau này giàu không bỡ ngỡ

• 686 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PTC3003 Xem bài viết
    Da mình đã bước sang tuần thứ 7, nhìn thì ai cũng khen là đẹp hơn trước nhiều nhưng mình thấy chỉ do da căng và bóng mịn lên thôi chứ tàn nhang thì k mờ được mấy.
    Mẹ nó cho tớ hỏi, dùng đến tuần thứ 3-4 thì có hiện tượng nổi mụn nhỏ nhỏ dưới da k nhỉ... trước đây tớ k có mụn, chỉ có mụn cám ở mũi mà dùng dc vài tuần thì lại thấy mụn cám ở mũi giảm nhưng các vùng khác ở mặt lại có cảm giác đồng loạt các mụn nhỏ nhỏ nổi lên... k biết thế là bị dị ứng hay là các mụn ẩn dưới ra nổi hết lên 1 lượt rồi mới lặn đi vĩnh viễn nhở?
    Nghĩ đến con là nhẹ hết cả lòng :Kiss::Kiss::Kiss:

• 30 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

http://retail.zoskinhealth.com/blog/2009/09/209/
    Em van theo chi? dan o trang web nay ne cac chi... Em thay bac si cua em hoac trang web nay deu khuyen moi nguoi khi xai nuderm thi cung kem theo zo obagi...noi chung em mua hau het cac san pham cua zo obagi tu website nay nen rat re, viétnam ban mac qua troi hix

• 30 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

http://www.zoskinhealth.com/patients...dical/view-all
    Day la dong Zo Medical moi nhat cua Dr Obagi ne cac chi... No la dong tien tien nhat cua Dr Obagi, dac biet la cac chi ko can phai dung sp co HQN hoac Tretinoin ma van co tac dung nhu bo Nuderm... Em hoi o VN ma ben dai dien ZO Obagi noi chi? ban cho 1 so bac si thoi, ko ban dai tra nhu Obagi hoac ZO...em co ho?i Dr Obagi la sao ong ko ban online 1 so sp ko co HQN hoac Tretinoin nhu dong ZO thi ko thay bac ay tra loi, hihi... Cac chi nen xai 2 san pham nay: Brightenex va Retamax.... Day la FB cua Dr Obagi, bac ay dang khuyen khich xai dong ZO Medical nay day a.
    http://www.facebook.com/zein.obagi

• 684 Bài viết

• 775 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaumeoyeu1912 Xem bài viết
    Mẹ nó cho tớ hỏi, dùng đến tuần thứ 3-4 thì có hiện tượng nổi mụn nhỏ nhỏ dưới da k nhỉ... trước đây tớ k có mụn, chỉ có mụn cám ở mũi mà dùng dc vài tuần thì lại thấy mụn cám ở mũi giảm nhưng các vùng khác ở mặt lại có cảm giác đồng loạt các mụn nhỏ nhỏ nổi lên... k biết thế là bị dị ứng hay là các mụn ẩn dưới ra nổi hết lên 1 lượt rồi mới lặn đi vĩnh viễn nhở?
    Mình trộm vía chả có mụn gì cả, da chỉ bong tróc tuần đầu là rõ nhất, các tuần sau chỉ thỉnh thoảng rửa mặt mới thấy ra da chết, bây giờ chỉ ghét là lôc chân lông vẵn to va da vẫn đỏ thôi.
    Nghèo phải sống cho sang để sau này giàu không bỡ ngỡ

• 277 Bài viết

• 1,411 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dermesse Xem bài viết
    http://www.zoskinhealth.com/patients...dical/view-all
    Day la dong Zo Medical moi nhat cua Dr Obagi ne cac chi... No la dong tien tien nhat cua Dr Obagi, dac biet la cac chi ko can phai dung sp co HQN hoac Tretinoin ma van co tac dung nhu bo Nuderm... Em hoi o VN ma ben dai dien ZO Obagi noi chi? ban cho 1 so bac si thoi, ko ban dai tra nhu Obagi hoac ZO...em co ho?i Dr Obagi la sao ong ko ban online 1 so sp ko co HQN hoac Tretinoin nhu dong ZO thi ko thay bac ay tra loi, hihi... Cac chi nen xai 2 san pham nay: Brightenex va Retamax.... Day la FB cua Dr Obagi, bac ay dang khuyen khich xai dong ZO Medical nay day a.
    http://www.facebook.com/zein.obagi
    Phân phối ZO ở VN có Brightenex và Retamax nhen em. Nếu thật là bác Obagi tư vấn. Chị ko nghĩ bác tư vấn dùng Nuderm vì hiện dòng Obagi ko do bác quản lý. SF của bác Obagi giờ là ZO . Bác Obagi cũng có sang VN tgian gần đây để giới thiệu dòng ZO này.

• 30 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em biet chu Chi... vi duoi website Bac Obagi luon viet cau nay :"ZO Skin Health is not affiliated with Obagi Medical Products. Although Dr. Zein Obagi is a shareholder in Obagi Medical Products and developed certain products for that company, he does not run or make decisions for Obagi Medical Products. "ZO" is a registered trademark of ZO Skin Health, Inc. "Obagi" is a registered trademark of Obagi Medical Products, Inc." nhung tuu trung lai tat ca deu do bac ay sang che nen moi dc gan voi ten bac ay
    nhu em da post cai link o phia tren, co rat nhieu nguoi ho?i ve cach dung Nuderm chung voi ZO Skinhealth ra sao, va dc chi? dan rat ro cho tung loai benh, va em dc biet Sandra Obagi (nguoi tra loi hau het cac thac mac cua benh nhan) la con gai cua Dr Obagi... Theo thong tin tu Bac Si luc truoc em chu*~a va ke^ toa Dermesse thi Dermesse la dong sp do con trai bac si Obagi sang che ra(em ko sure co dung ko) nhung no rat diu nhe, ko qua gay can nhu Nuderm du van co HQC 4% va van phai dung chung voi Obagi Tretinoin... Tu luc biet den Obagi (khoang hon 2thang) thi \ em luc nao cung theo doi nhung thong tin ve Obagi, nen moi biet den dong sp moi ZO MEDICAL.... Neu chi nao doc hieu English tuong tan thi co the theo nhung cai links tren vi rieng em, em thay no rat huu ich... Chi? co nhung nguoi sang che ra sp moi chi? minh 1 cach tuong tan nen ket hop ntn de dat hieu qua tot nhat con neu chi muon dc Dr Obagi hay Sandra Obagi reply thi post cau hoi thoi, co the tren website Zo Obagi hoac trong phan message tren Fb cua Dr Obagi

• 100 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dermesse Xem bài viết
    Em biet chu Chi... vi duoi website Bac Obagi luon viet cau nay :"ZO Skin Health is not affiliated with Obagi Medical Products. Although Dr. Zein Obagi is a shareholder in Obagi Medical Products and developed certain products for that company, he does not run or make decisions for Obagi Medical Products. "ZO" is a registered trademark of ZO Skin Health, Inc. "Obagi" is a registered trademark of Obagi Medical Products, Inc." nhung tuu trung lai tat ca deu do bac ay sang che nen moi dc gan voi ten bac ay
    nhu em da post cai link o phia tren, co rat nhieu nguoi ho?i ve cach dung Nuderm chung voi ZO Skinhealth ra sao, va dc chi? dan rat ro cho tung loai benh, va em dc biet Sandra Obagi (nguoi tra loi hau het cac thac mac cua benh nhan) la con gai cua Dr Obagi... Theo thong tin tu Bac Si luc truoc em chu*~a va ke^ toa Dermesse thi Dermesse la dong sp do con trai bac si Obagi sang che ra(em ko sure co dung ko) nhung no rat diu nhe, ko qua gay can nhu Nuderm du van co HQC 4% va van phai dung chung voi Obagi Tretinoin... Tu luc biet den Obagi (khoang hon 2thang) thi \ em luc nao cung theo doi nhung thong tin ve Obagi, nen moi biet den dong sp moi ZO MEDICAL.... Neu chi nao doc hieu English tuong tan thi co the theo nhung cai links tren vi rieng em, em thay no rat huu ich... Chi? co nhung nguoi sang che ra sp moi chi? minh 1 cach tuong tan nen ket hop ntn de dat hieu qua tot nhat con neu chi muon dc Dr Obagi hay Sandra Obagi reply thi post cau hoi thoi, co the tren website Zo Obagi hoac trong phan message tren Fb cua Dr Obagi
    Bạn ơi cho mình hỏi dòng sản phẩm Zo Obagi có dùng được cho phụ nữ có thai và cho con bú không? và Mesa có cung cấp dòng sản phẩm này không bạn nhỉ?