Mỹ phẩm - Trang điểm

Có mẹ nào đã dùng thử MP OBAGI của Mỹ chưa ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 149K Lượt đọc
  • 870 Trả lời

26 Người đang theo dõi

• 216 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Bạn ơi cho mình hỏi bạn dùng tới tuần thứ mấy thì da mặt mới hết đỏ và hết bong da vậy? Chứ mặt cứ đỏ hoài ra đường ai cũng nhìn thì ngại chết... cho mình chút kinh nghiêm nha. Cám ơn nhiều.

Trích dẫn Nguyên văn bởi phước huyền Xem bài viết
    Mình dùng cũng gần 4 tháng đó bạn, do da mình lúc trước tự dưng nổi mụn hoài mà dùng bộ này thấy hết đó. Dùng xong nếu không tìm được dưỡng thích hợp mình nghĩ chắc nó cũng sẽ trở lại vị trí ban đầu thôi.
    • 195 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyensaigon Xem bài viết
    Bạn ơi cho mình hỏi bạn dùng tới tuần thứ mấy thì da mặt mới hết đỏ và hết bong da vậy? Chứ mặt cứ đỏ hoài ra đường ai cũng nhìn thì ngại chết... cho mình chút kinh nghiêm nha. Cám ơn nhiều.
    Trong quá trình dùng nó cứ đỏ hoài vậy đó bạn, còn bong tróc thì cứ bong rồi hết, hết rồi bong bạn ạ.
    • 216 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Cám ơn bạn đã nhiệt tình trả lời cho mình. Bạn ơi, sau khi dùng xong bộ Obagi thì da mặt của bạn hiện tại đẹp hơn trước nhiều không? Bây giờ bạn đang dùng mỹ phẩm dưỡng nào để duy trì vậy?

Trích dẫn Nguyên văn bởi phước huyền Xem bài viết
    Trong quá trình dùng nó cứ đỏ hoài vậy đó bạn, còn bong tróc thì cứ bong rồi hết, hết rồi bong bạn ạ.
    • 195 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyensaigon Xem bài viết
    Cám ơn bạn đã nhiệt tình trả lời cho mình. Bạn ơi, sau khi dùng xong bộ Obagi thì da mặt của bạn hiện tại đẹp hơn trước nhiều không? Bây giờ bạn đang dùng mỹ phẩm dưỡng nào để duy trì vậy?
    Mình đang tìm dưỡng nhưng chưa ai tư vấn cái nào hết bạn ạ. Bây giờ thì da cũng tạm ổn.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Haiyen18889 Xem bài viết
    giờcũng đỡ hơn rùi em. mụn đầu đen hết nhưng lâu lâu vẫn có mụn đỏ và sưng mủ, vết thâm thì khỏi nói lun, đau khổ. chị đang tăm tia đi điện di C xem có cải thiện được ko. mà nghe bảo phải làm trên 10 lần mới hiệu quả. hic hic... sẽ feedback em ngay sau khi có kết quả nhé ^^
    hiện tại e ko dùng obagi vì ngoài hà nội ko có đại lý phân phối nữa, mà đặt từ trong tp HCM thì e ko yên tâm lắm. e đang theo chữa 1 bs ở viện y học cổ truyền, thấy nhiều người đã chữa và có kêt quả lắm, với lại e thấy bảo chữa đông y thì ko có tác dụng phụ. kết quả như nào e cũng sẽ feedback cho c nhé
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sunnie Xem bài viết
    Bên lý chính thắng tư vấn với bsi là 200k, vào đó bạn hỏi bạn sẽ dùng j rồi ra ngoài mua cũng dc, còn nếu mua ở đó thì k phải trả tiền tư vấn. Mình cũng mới đi tư vấn, sau tết mới bắt đầu điều trị. Order bên ngoài rẻ hơn nhiều chỉ có cái mình ngại dùng kết hợp, hết loại này bsi sẽ đổi sang loại khác mà mình thì k hiểu rõ phải dùng thế nào, nhưng dc cái rẻ hơn nhiều nhỉ
    Hi ban.
    Minh la thanh vien moi.cung tau ngam du lam roi.
    Cho m xin sdt cua bsi dc ko ban.hay tu van cung dc.
    Vi minh o Melbourne.m ko biet tu van lam sao.hay mua dai ve boi. Rau qua.vi mun duoi da lau nam roi.bjo doc topic nay thich qua.ma ko co bsi de kham moi kho chu. Haiz...
    Sory vi may minh ko go dau duoc.
    • 29 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Mình cũng vừa mua để dùng rồi. Mai bắt đầu vào trận chiến, nghề của mình ngày nào cũng tiếp xúc với nhiều người nữa cơ nhưng vì sự nghiệp làm đẹp không chồng chán chồng bỏ chồng chê thì khổ nên phải nghiến răng. Mình tham gia topic này lâu rồi, trước nick của mình là BongGiang nhưng không hiểu sao bị mod khóa đành lập nick mới đây, nghiên cứu lâu rồi chờ đợi sinh tập 2, cai sữa giờ quyết định dùng đây. Sau khi sinh tập 2 còn bị nám nữa nên càng quyết tâm thử. Ủn các mẹ làm đẹp nào.
    Công chứng viên-Tất cả cùng vui!!!
    • 29 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Mình đã dùng được hôm nay là hôm thứ 4 rồi, mình chỉ bong tróc, đỏ thì cũng đỏ nhưng chỉ như nẻ thôi. Bong tróc thì kinh khủng như vẩy nến ấy, nhìn rất khó chịu. Cố nghiến răng chịu đựng đây.
    • 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ nó ơi! Mình được bác sỹ tư vấn là xài bộ sản phẩm Obagi-C gồm có: sữa rữa mặt, serum, kem ngày, kem đêm, kem chống nắng. Các mẹ cho hỏi là xài bộ này nó có bị ửng đỏ và bong tróc da không? Mình lăn tăn không biết xài có được không? Nếu bị bong tróc da thì không thể đi làm được rùi! Nhờ các mẹ thông thái giúp mình với!
    • 29 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Mình dùng được 14 tuần rồi, ai cũng khen như lột xác. Nói chung là hài lòng, hiện giờ không còn bong đỏ nữa. mình cũng may mắn là chỉ bong còn đỏ không nhiều nên dễ chịu hơn, hiện đã hết một lọ số 3, đang mua thêm lọ số 3 nữa.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình cũng xài dòng này thấy ok lắm nhưng mà khi xài phải dc tư vấn kĩ lắm ạ ... nếu mẹ nào quan tâm thì gọi xem tư vấn thế nào ,lúc truoc mình goi thì dc chị này tư vấn nhiệt tình lắm..các mẹ goi thử xem sao sô dt c ấy nè 0919806826 .