Mỹ phẩm - Trang điểm

Có mẹ nào đã dùng collagen dạng uống của Shiseido?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 258K Lượt đọc
  • 661 Trả lời

67 Người đang theo dõi

• 80 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Relaxtechs Xem bài viết
    Mình thấy nhiều người ca ngợi Collagen Nhật của SDD. Mình cũng đã dùng được 2 đợt rồi, kết quả cho thấy rất khả quan, anh xã cũng bảo dạo này da dẻ mỡ màng hơn. Mình k bật mí cho anh xã là dùng thuốc vì anh xã rất phản đối việc dùng thuốc (bất kể thuốc gì kể cả thuốc bổ). Nhưng theo những người bán hàng (chân chính...hihi) thì chỉ cần dùng 2 đợt /năm thôi, mỗi đợt 3 hộp là đủ
    cho hỏi mẹ mua tại cưa hang nao day a

• 348 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Em đang mon men nhờ mua collagen EX của SSD, có mẹ nào dùng cái này lâu dài rồi chia sẻ giùm em với (phải là dùng lâu dài cơ ạ, ít nhất cũng là dùng liên tục 3 tháng mỗi năm) vì cái này chỉ uống vài lọ, hoặc 1 tháng hay 2 tháng không liên tục thì cũng không nhận thấy kết quả rõ rệt đâu ạ. Em thấy ở WTT có mẹ ZinZuoc cũng siêng dùng cái này, nhưng có vẻ như mẹ ấy uống kết hợp nhiều loại quá (cả uống cả xoa, hihi) nên da đẹp chả biết vì cái gì. Mẹ Zinzuoc có lượn qua topic này thì vào giúp em cái nào.

• 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngoc8x Xem bài viết
    Mình nhờ mua, giá 550k/hộp 10 lọ, SSD EX. Mình cũng mới uống thử được 10lọ, cũng thấy ax bảo là da dẻ tươi tắn hơn. Nhưng mình thấy hướng dẫn là uống 1 năm 1 đợt, mỗi đợt 30 lọ cơ mà, hay là mình nhớ nhầm nhỉ? Mẹ nào có kinh nghiệm vụ này, share mình với nhé!

• 531 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngoc8x Xem bài viết
    Mình thì nhờ mua hàng xách tay của bà chị, vì chị ấy làm bên sân bay nên có thể tin tưởng được. khoảng 600k/hộp/10 lọ, mỗi năm 2 đơt, đầu hè và đầu đông
    Ba công chúa của mẹ

• 508 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Mình thấy mẹ mình đang uống viên bổ sung Collagen Derma Devine,600k / 1 lọ,các nhà thuốc đều có bán,mẹ mình 65t rồi nhưng uống được 2 tháng nay,1 ngày 2 viên,tác dụng rõ rệt,lúc trước da rất nhão,nhấn tay vào da là lún xuống 1 tí,còn bây giờ da săn và căng thấy rõ.Mình cũng đang định bon chen,vì nó cũng có tác dụng đối với sẹo mụn và da tổn thương sau mụn.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Em Hổng Biết Bơi; 07/07/2010 vào lúc 02:21 PM.
    Giữ một buổi chiều phai
    Cho lòng còn chút nắng
    Thấy môi còn vị đắng
    Biết tình còn trong tim.

• BLK
    • 6 năm
    • 283 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

mình dùng loại này Derma Devine rối , da đẹp thấy rỏ nha. các bạn dùng thử xem có hợp không

• 50 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BLK Xem bài viết
    mình dùng loại này Derma Devine rối , da đẹp thấy rỏ nha. các bạn dùng thử xem có hợp không
    cái này có quy định bao nhiêu tuổi được uống ko ạ?

• BLK
    • 6 năm
    • 283 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhzhi Xem bài viết
    cái này có quy định bao nhiêu tuổi được uống ko ạ?
    từ 30t trở lên là uống được rồi. trong hướng dẫn của sản phẩm bảo uống ngày 2 viên ,mình uống ngày 1 viên thôi ,uống hết hộp ngưng 2 tháng sau uống lại một hộp nữa. Mình uống hết 1 hộp rồi, da căng mịn hơn , đỡ chảy xệ ..hiihihihi, nhưng mấy vết chân chim thì vẫn còn nguyên xi. Mình nghĩ sản phẩmcollagen này chỉ giảm vết nhăn nông thôi.
    Mình muốn chuyển sang SSD collagen nhưng ở VN toàn hàng xách tay không a,mà hàng xách tay thì ai biết được thực hư thế nào nhỉ! chỉ khi nào có người thân đi nhật gởi họ mua là an tâm nhất. Thôi đành xài lại Derma Devine vậy , dù sao sản phẩm này có tên công ty nhập khẩu rõ ràng, mua hàng xách tay lỡ trúng đồ giả đẹp đâu không thấy nhỡ trở thành bà cụ 60t thì hỏng đời .....

• 309 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

may chi cho em hỏi collagen SSD , loai pure white ah, bao nhiu tuoi thi uong duoc rui

• 296 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

mình cũng đang bắt đầu dùng thử dạng nước enriched và cả nhau thai cừu dạng powder nữa. Uống vài ngày đã thấy da mịn và căng lắm, trang điểm mịn màng hơn. Chẳng hiểu có phải mình đang tưởng tượng không, hi