Mỹ phẩm - Trang điểm

Có mẹ nào bị dị úng Hazeline? Nên dùng kem dưỡng thể loại nào?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 16.2K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 254 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

Hôm qua em mới tậu chai dưỡng thể Hazeline ngọc trai với 1 gói muối tắm ngọc trai về. Dùng thì qua ngày hôm sau bị nổi mẩn mẩn như nổi da gà ở cổ và lưng, không đỏ nhiều lắm. Có mẹ nào bị vậy chưa. Em đoán là em bị dị ứng với Hazeline. Da em không phải tuýp hay bị dị ứng. Em cũng không nghĩ lotion loại nhẹ này mà cũng bị Bây giờ không biết dùng loại nào. Nivea nghe nói dùng dễ ăn nắng, sạm da. Các mẹ tư vấn cho em
    You can avoid reality, but you cannot avoid the consequences of avoiding reality
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 34 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em vote cho the body shop nhé. Mới dùng 1 lọ lotion thui mà thấy iu rùi í. Thấm nhanh cực dù mùa hè. Lại mịn nữa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 318 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Nivea dạng serum mới ra mình thấy tốt lắm mà, lại có chất chống nắng.
    Nếu muốn dưỡng da hơn nữa, 0 cần làm trắng da thì bạn dùng the body shop hoặc loccitane.
    • 777 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Lần đầu tiên bạn dùng Hz ah? Có nhìu sp mới dùng lần đầu sẽ có dấu hiệu dị ứng nhẹ, ngưng dùng vài ngày rồi lấy ra dùng lại thì lại k thấy bị nữa. Mình gặp vài lần rồi đấy
    • 375 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Vote cho TBS, Loccitance vs Johnson's Baby --> thơm, thấm cực nhanh, đảm bảo ko rít luôn hihi mịn và tất nhiên trên hết là dịu nhẹ ít thấy bạn nào kêu dị ứng vs 3 th này
    • 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

e thấy cái nivea lotion ban đêm màu tím dùng lành,rẻ..mấy loại khác ăn nắng lắm
    • 455 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

nivea dùng nhìu bao nhiu cũng ko trắng
    • 204 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

mình da nhờn lắm,nên dùng lotion hay bị nổi mụn ở cổ và lưng,dù dùng loại gì cũng bị.Chịu khó tắm cám hay bột đậu đỏ ở những vùng đó,ko dùng lotion thì mụn sẽ giảm
    • 207 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

em cũng bị dị ứng lotion của hazeline đây , đợt đấy em mua chai màu xanh lá, ko nhớ là sữa tươi - mầm gạo hay j í , bôi lên thì bị ngứa cả nửa tháng trời ... hix , em ngưng luôn

Ma Kết
    yêu động vật
    cuồng màu xanh
    mê tiền
    ngoại trừ chuyện vụng về, lười biếng, ích kỉ, cứng đầu, nóng nảy, chậm hiểu... thì là người hoàn hảo =))
    • Lyo
    • 3 năm
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em vote 1 phiếu cho vaseline. cái chai màu hồng hồng đó. chai đó mùi thơm dễ chịu. da em cũng nhạy cảm, xài k hợp là nổi ngay nhưng xài va hơn 1 tháng rồi chẳng thấy bị gì da dẻ cũng mịn màng
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2