Mỹ phẩm - Trang điểm

có ai sử dụng kem dưỡng da Laysmon k? cho mình ít ý kiến

Đến trả lời mới nhất
  • 5 Lượt chia sẻ
  • 115K Lượt đọc
  • 75 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 76 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

chuyện là thế này; em dùng cái kem dưỡng da này cũng dc 2 năm rồi, hiệu quả thì khỏi bàn, da trắng lên, min mang( trước đây da em cung mịn màng nhưng ko dc trắng) đến giờ thấy da đẹp lên rõ rệt. dùng khoảng 4thang la bắt đầu thấy hiệu quả rồi. đúng là đẹp lên thì chả fai bàn nữa nhưng vấn đề cũng là ở chỗ đó, tự nhiên đẹp lên thì cũng lại suy nghĩ lung tung,vì thế post bài lên đây than thở tí.bởi vì em thấy kem này cũng khó mua lắm, đi cả chục địa chỉ bán mỹ phẩm mới mua dc , mà tự nhiên lại thắc mắc về nguồn gốc xuất sứ của nó, . có ai dùng qua lại này chưa và có thấy hiệu quả như em k? vì em rất sợ k biết thành phần của kem có cái j? mà mới dùng vài năm thấy hay vâyh nhưng nhỡ đâu vài năm nữa có tác dụng phụ j thì sao nhỉ? có ai dùng cho em ý kiến với vì em rất muốn tiếp tục sd sản phẩm này nhưng chỉ lo :chả nhẽ tự nhiên nó đẹp thế, chắc fai có cái j? khổ ghê......
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 76 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi megiaochi Xem bài viết
    Chị được tặngđã dùng qua, thấy nó trắng mịn quá lại s có cotibion, nên ngưng rồi. :RaisedEye
    Bạn chị vẫn dùng 4 n
    ăm nay chưa thấy có gì thay đổi, chỉ có điều kem này hay bị làm giả lắm!
    chị ngưng dùng có thấy da xấu đi k? em cũng sơ bị hàng giả nên chả biết làm tn, nhưng mà nghiện rồi hay sao ấy k bỏ dc,lại khổ.....
    • sky
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 404 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Minh cung dang nghe ngong tinh hinh! Minh co 1 lo nhung chua dung toi. Minh mua 5-600k/lo, ban muc o dau va gia bao nhieu vay?
    • 76 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sky Xem bài viết
    Minh cung dang nghe ngong tinh hinh! Minh co 1 lo nhung chua dung toi. Minh mua 5-600k/lo, ban muc o dau va gia bao nhieu vay?
    mình mua ở cửa hàng mĩ phẩm đối diện siêu thị Cầu Giấy đó(ko nhớ tên shop) sao bạn mua đắt thế? mình mua có 250k thì fai, mà mỗi lần mua là 1 lần lên giá. mình có hỏi nhân viên thì dc biết xuất sứ là Đài Loan.hic! bạn mua ở đâu, mình chả biêt phân biệt thật giả thế nào nữa tại thấy chưa có tác dụng phụ nên cứ dùng liêu thôi, bạn có thể post ảnh lọ kem của bạn dc k? thanks!
    • 76 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

chị ơi chị mua ở đâu đó để hôm nào em tới xem xem chất lượng thế nào k nhỡ đâu loai em đang dùng hàng fake thì sao? huuuuu...:Crying:
    • 119 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình ở trong SG, cách đây khoảng 1 tháng có em bán mỹ phẩm giới thiệu loại kem này nhưng ko mua vì thấy lạ quá. Nhưng kem đó tầm trên 500ngàn mà, thấy đắt chứ ko rẻ đâu
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bibo86 Xem bài viết
    mình mua ở cửa hàng mĩ phẩm đối diện siêu thị Cầu Giấy đó(ko nhớ tên shop) sao bạn mua đắt thế? mình mua có 250k thì fai, mà mỗi lần mua là 1 lần lên giá. mình có hỏi nhân viên thì dc biết xuất sứ là Đài Loan.hic! bạn mua ở đâu, mình chả biêt phân biệt thật giả thế nào nữa tại thấy chưa có tác dụng phụ nên cứ dùng liêu thôi, bạn có thể post ảnh lọ kem của bạn dc k? thanks!
    Hàng mà chị nói là Hà Xuân. Có phải lọ này k ạ?

Mẹ e cũng mua 1 lọ. Đây là kem trắng da hả chị? Em nhớ là mẹ e hỏi về loại mà kết hợp phấn nền với phấn phủ mà, sao lại rinh về hộp này nhỉ? :mad:
    • 76 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

bạn chụp hình nhòe quá mình cũng k nhìn rõ nhưng nhìn cũng giống lọ của mình. cái này nếu dùng rieng thì là kem dưỡng trắng da còn mình có thể dùng làm kem lót trang điểm cũng ok mà. tuy nhiên có nhiều ý kiến xấu quá nên mình cũng chả muốn dùng nữa, đang ngưng 1 time xem có tác dụng phụ j ko để còn chuyển qua loại khác. hì
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai dùng loại Laysmon này chưa ạ! Cho e ý kiến với nhé
    Kem Trị Mụn Laysmon (làm trắng da UV/30)
    Kem UV/30 làm trắng da có chứa chất đặc biệt hữu hiệu, có nguồn gốc từ Đông Phương và Tây Phương, chất tinh dầu được chiết từ ngọc trai tự nhiên, chất dưỡng da, vitamin, chất diệt trùng và các chất chống ánh nắng mặt trời...
    Giá: 180,000 đ
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có ai ở Đà Nẵng không ạ ? kem này em thấy có nhiều hộp hiệu laysmon lắm ạ, không biết hộp như thế nào là hộp dưỡng trắng da. giá thì khoảng 250k. nghe đứa bạn bảo chị nó dùng hộp này thích lắm, da đẹp hẳn lên. em cũng không biết em dùng có hợp không nữa nên vẫn chưa mua. chị bibo86 dùng hộp nào thế ạ ? chị share hình cho em đc ko ạ ? em 17 tuổi. dùng đc chưa ah ?
    • 76 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

em ơi 17 tuổi dùng dc rồi, dùng khoảng 3 tháng thì da đẹp lên trông thấy, chị dùng liên tục trong 2 năm thì da có mịn và trắng lên nhiều, tuy nhiên đẹp quá đâm ra lo lắng vì thấy k có tên tuổi và nguồn gốc xuất sứ j hết nên chị chả muốn dùng nữa, chị ngưng dùng nửa năm nay rồi, thấy trên má có ít nám, nhưng chị k chắc là do dùng kem hay là do chị sinh con xong bị nữa. tuy nhiên dùng kem này thì da rất đẹp, dùng nghiện luôn đó, thấy mình xinh lên nhiều và tự tin nữa, tuy nhiên chị khuyên e nên cân nhắc, như chị cũng đổi qua loại khác dùng rồi, da vẫn đẹp, nếu e cần trắng nhanh, và cần sự lột xác cho da thì dùng kem này khoảng 2 năm rồi dừng lại cũng dc( như chị) . e nên tham khảo thêm vì ngoài thị trường nhiều hàng nhái lắm, họ mang toàn thứ hết date trộn thành kem cho chị em mình sử dụng đó, sợ lém... k dám đùa với làn da. hiii
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kem laysmon có làm cho da mặt trắng hẳn lên ko hả chị ? da em cũng mịn rồi (ko có mụn lun) nhưng có điều là ko đc trắng cho lắm... nếu hiệu quả "khỏi phải bàn" như chị nói thì em cũng ko ngần ngại mà dùng... chị có hình của loại chị dùng ko ah? ko thì chị tìm trên google hình của nó rồi send cho em đc ko ah? em chẳng biết hộp nó thế nào nữa ( mới nghe nói là hiệu laysmon thôi ), hình như nó có nhiều hộp khác nhau hả chị ? chị tìm giúp em với nhé... em cảm ơn nhìu nhìu ...
    • 863 Bài viết

• 1,040 Được cảm ơn

em ơi hình nè.dùng khoảng 2thang se thấy da trắng dần lên.

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaubovidai789 Xem bài viết
    em ơi hình nè.dùng khoảng 2thang se thấy da trắng dần lên.
    Mình cũng ở Đà Nẵng đây. Hộp đó bạn e mua có 180k, sao mấy chị mua 250k đắt vậy.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi keomuthong89; 26/02/2010 vào lúc 02:04 PM.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cac' chi oi. minh` dung` may thang thi bat dau co hieu qua vay? em moi dung hon 1 thang ma sao da mat hoi bi sam lai... (mac du ra duong van bit kin' mit' )... vay la do kem hay do em? so so the' nao` i'... hic...
    • 6,000 Bài viết

• 21,863 Được cảm ơn

Kem này xuất xứ là nhà máy Meikwang nổi tiếng ở Đài Loan. Nó chung hãng với em kem Rosa; Feiya trắng da đang nổi đình nổi đám đó ạ. Các mẹ phải mua ở những cửa hàng mỹ phẩm uy tín ở chợ An Đông hoặc Bến Thành thì yên tâm mà xài, da đẹp ra ngay, tác dụng rất nhanh.
    • 279 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Em cung biet loai kem thế này, kem dạng cao đặc màu vàng đôi khi còn có dầu. Ban em cung xài công nhận xai thì ít dị ứng, da ai cung đẹp hơn, em cũng hố xài nhưng do da em nhờn quá k hợp nên thôi. Bạn em thì xài 3 4 năm rồi, da trắng mịn lắm, nhưng có đợt bị mụn đi BS da liễu ng ta không cho dùng, có mấy hôm mà da sạm đi thấy rõ.Hix e thấy vậy thì cũng sợ lắm, xài cái này phải theo nó mãi thôi các chị ạ , không bỏ đc .
    Bình yên ta mừng... Mừng em đã hết đau thương về đây ấm cúng...
    :Smiling::Smiling::Smiling:
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang dùng kem laysmon nè, thấy rất ok, cũng giống như mấy chị nói mua kem mỗi lần 1 giá, và khó mua (dễ mua nhằm hàng giả). Mình thấy nó có 2 loại nắp bạc khoảng 250K/hủ và loại hộp đỏ khoảng 500K/hủ, mình thường rủ các bạn thân của mình mua, vì mua 5 hủ trở lên nó tính theo giá sỉ 500k/hủ chỉ còn 300K thôi (biết chỗ mua, mình gởi nhỏ bạn mua dùm). Các bạn nên mua theo cách của mình.
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lót dép ngồi hóng
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đính chính lại là kem laysmon ngoc trai giá 180.000/hộp (vỏ màu trắng, nắp bạc)
    Kem laysmon (vỏ màu đỏ) giá 530.000đ/hộp (có thêm tác dụng chống lão hóa)
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4