Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Mỹ phẩm - Trang điểm

có ai sử dụng kem dưỡng da Laysmon k? cho mình ít ý kiến

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 92.6K Lượt đọc
  • 67 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 76 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

chuyện là thế này; em dùng cái kem dưỡng da này cũng dc 2 năm rồi, hiệu quả thì khỏi bàn, da trắng lên, min mang( trước đây da em cung mịn màng nhưng ko dc trắng) đến giờ thấy da đẹp lên rõ rệt. dùng khoảng 4thang la bắt đầu thấy hiệu quả rồi. đúng là đẹp lên thì chả fai bàn nữa nhưng vấn đề cũng là ở chỗ đó, tự nhiên đẹp lên thì cũng lại suy nghĩ lung tung,vì thế post bài lên đây than thở tí.bởi vì em thấy kem này cũng khó mua lắm, đi cả chục địa chỉ bán mỹ phẩm mới mua dc , mà tự nhiên lại thắc mắc về nguồn gốc xuất sứ của nó, . có ai dùng qua lại này chưa và có thấy hiệu quả như em k? vì em rất sợ k biết thành phần của kem có cái j? mà mới dùng vài năm thấy hay vâyh nhưng nhỡ đâu vài năm nữa có tác dụng phụ j thì sao nhỉ? có ai dùng cho em ý kiến với vì em rất muốn tiếp tục sd sản phẩm này nhưng chỉ lo :chả nhẽ tự nhiên nó đẹp thế, chắc fai có cái j? khổ ghê......

• 76 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi megiaochi Xem bài viết
    Chị được tặngđã dùng qua, thấy nó trắng mịn quá lại s có cotibion, nên ngưng rồi. :RaisedEye
    Bạn chị vẫn dùng 4 n
    ăm nay chưa thấy có gì thay đổi, chỉ có điều kem này hay bị làm giả lắm!
    chị ngưng dùng có thấy da xấu đi k? em cũng sơ bị hàng giả nên chả biết làm tn, nhưng mà nghiện rồi hay sao ấy k bỏ dc,lại khổ.....

• sky
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 404 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Minh cung dang nghe ngong tinh hinh! Minh co 1 lo nhung chua dung toi. Minh mua 5-600k/lo, ban muc o dau va gia bao nhieu vay?

• 76 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sky Xem bài viết
    Minh cung dang nghe ngong tinh hinh! Minh co 1 lo nhung chua dung toi. Minh mua 5-600k/lo, ban muc o dau va gia bao nhieu vay?
    mình mua ở cửa hàng mĩ phẩm đối diện siêu thị Cầu Giấy đó(ko nhớ tên shop) sao bạn mua đắt thế? mình mua có 250k thì fai, mà mỗi lần mua là 1 lần lên giá. mình có hỏi nhân viên thì dc biết xuất sứ là Đài Loan.hic! bạn mua ở đâu, mình chả biêt phân biệt thật giả thế nào nữa tại thấy chưa có tác dụng phụ nên cứ dùng liêu thôi, bạn có thể post ảnh lọ kem của bạn dc k? thanks!

• 76 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

chị ơi chị mua ở đâu đó để hôm nào em tới xem xem chất lượng thế nào k nhỡ đâu loai em đang dùng hàng fake thì sao? huuuuu...:Crying:

• 115 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình ở trong SG, cách đây khoảng 1 tháng có em bán mỹ phẩm giới thiệu loại kem này nhưng ko mua vì thấy lạ quá. Nhưng kem đó tầm trên 500ngàn mà, thấy đắt chứ ko rẻ đâu

• 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bibo86 Xem bài viết
    mình mua ở cửa hàng mĩ phẩm đối diện siêu thị Cầu Giấy đó(ko nhớ tên shop) sao bạn mua đắt thế? mình mua có 250k thì fai, mà mỗi lần mua là 1 lần lên giá. mình có hỏi nhân viên thì dc biết xuất sứ là Đài Loan.hic! bạn mua ở đâu, mình chả biêt phân biệt thật giả thế nào nữa tại thấy chưa có tác dụng phụ nên cứ dùng liêu thôi, bạn có thể post ảnh lọ kem của bạn dc k? thanks!
    Hàng mà chị nói là Hà Xuân. Có phải lọ này k ạ?

Mẹ e cũng mua 1 lọ. Đây là kem trắng da hả chị? Em nhớ là mẹ e hỏi về loại mà kết hợp phấn nền với phấn phủ mà, sao lại rinh về hộp này nhỉ? :mad:

• 76 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

bạn chụp hình nhòe quá mình cũng k nhìn rõ nhưng nhìn cũng giống lọ của mình. cái này nếu dùng rieng thì là kem dưỡng trắng da còn mình có thể dùng làm kem lót trang điểm cũng ok mà. tuy nhiên có nhiều ý kiến xấu quá nên mình cũng chả muốn dùng nữa, đang ngưng 1 time xem có tác dụng phụ j ko để còn chuyển qua loại khác. hì

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai dùng loại Laysmon này chưa ạ! Cho e ý kiến với nhé
    Kem Trị Mụn Laysmon (làm trắng da UV/30)
    Kem UV/30 làm trắng da có chứa chất đặc biệt hữu hiệu, có nguồn gốc từ Đông Phương và Tây Phương, chất tinh dầu được chiết từ ngọc trai tự nhiên, chất dưỡng da, vitamin, chất diệt trùng và các chất chống ánh nắng mặt trời...
    Giá: 180,000 đ

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có ai ở Đà Nẵng không ạ ? kem này em thấy có nhiều hộp hiệu laysmon lắm ạ, không biết hộp như thế nào là hộp dưỡng trắng da. giá thì khoảng 250k. nghe đứa bạn bảo chị nó dùng hộp này thích lắm, da đẹp hẳn lên. em cũng không biết em dùng có hợp không nữa nên vẫn chưa mua. chị bibo86 dùng hộp nào thế ạ ? chị share hình cho em đc ko ạ ? em 17 tuổi. dùng đc chưa ah ?

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7