Mỹ phẩm - Trang điểm

Có ai dùng qua kem snow white chưa ??

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 25.3K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 111 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Cái này mình đang dùng và bán luôn, rất ok. Cream 300k, milky pack 350k. Mình sống tại Hàn nên các mẹ yên tâm nhé.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng rồi các mẹ ah. Đừng mua. Phí tiền ra. Chỉ trắng lúc tắm xong thôi. Thực chất là kem phủ ấy. Mà da bắt nắng lắm. Mình thôi cho đứa em rồi.
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dùng cái này xong có bị bắt nắng k các mẹ ơi
    • 53 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

cái snow white của secret mình có dùng qua, mua 3 chai pack về xài đc đúng 2 lần rồi bệnh nhát nổi lên để đó chả đụng tới, ai mún xài mình để lại 2 chai pack new 100% chưa xài giá rẻ.
    theo ý kiến của mình qua 2 lần xài thì có trắng lên thật, theo hướng dẫn mấy shop bán hàng thì bảo là thoa xong tắm lại bằng nước thôi, nhưng mình thấy còn kem trên da cảm giác ko thoải mái nên mún sạch hết mình tắm lại bằng sữa tắm lun mà kết quả là da vẫn trắng lên, dù ko nhiều như khi chỉ rửa bằng nước như mấy hình quảng cáo, nhưng so sánh lúc trước và sau vẫn trắng lên rõ rệt, chưa dùng lâu dài nên ko biết có bắt nắng hay sạm da ko, da mình thuộc loại khó ăn nắng và mau nhả nữa nên ko biết chính xác vụ ăn nắng ko.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Snow white dùng tốt lắm đó bạn. lên tone da ngay sau lần đầu tiên sử dụng( mình cũng đang dùng ). còn nếu bạn không yên tâm thỳ dùng sữa tắm trắng của chị này nhé feedback cực nhiều mà thực tế luôn. mình k PR nhé, nhưng đợt trước có dùng hàng của chị này và thấy rất hiệu quả https://www.facebook.com/p0906391991?fref=ts
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có bán em này nên biết, em này có 2 loại của Thái và của Hàn. Mình thì bán của Hàn, giá cao hơn nhưng chỉ tầm 250-300k. Mọi người mua chỗ uy tín chắc chắn là kết quả tốt nha mng. Khách mình xài 100% khen, sp này hợp vs da nhìu ng lắm. Cái cho body thì như mng nói, nó sẽ mất trắng trong vài tiếng, tuy nhiên vẫn trắng hơn da gốc 1 xíu . Còn kem mặt thì không có gì để chê.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2