Mỹ phẩm - Trang điểm

có ai dùng kem dưỡng trắng da oshirma hay revitalite' chưa ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 3.05K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bữa có người giới thiệu cháu dùng dưỡng trắng da 2 loại này, nhưng k mở hộp ra để ngửi mùi đc nên cũng phân vân. k biết mùi ra sao và có nhờn k nhỉ, có mẹ nào dùng chưa cho cháu ý kiến với ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Có ai dùng kem dưỡng da Lanopearl chưa ạ?

Em có nhỏ bạn sau 1 thời gian gặp lại, da mặt trông sáng sủa mịn màng lắm, em hỏi nó bí quyết gì thế, nó bảo đang xài kem dưỡng da Lanopearl của Úc ( nhau thai cừu gì đó). Hôm nay em lên đây hỏi ý kiến các chị, có ai dùng kem loại này chưa ? hàng này có hàng nhái không ? Bạn em thì bảo cái này nhập...

• Mua son MAC xách tay uy tín tại SG

Hiện em đang cần mua 1 em MAC RUBY WOO mẹ nào biết địa chỉ bán hàng xách tay uy tín giúp em với :( ...

• Đã có mẹ nào dùng bộ dưỡng trắng da De Chang Kum chưa?

Em gái em được người quen giới thiệu bộ dưỡng trắng da De Chang Kum của Hàn Quốc, nó ham quá, nhưng vì search trên mạng toàn các cá nhân rao bán, không rõ công ty nhập khẩu nên không yên tâm về chất lượng. Có mẹ nào dùng rồi thì mách giúp em. Em cảm ơn nhiều ah.

• VinMart Thủ Đức rộn ràng khuyến mãi đầu năm

Dù vẫn còn dư âm của những ngày nghỉ Tết cổ truyền nhưng không khí làm việc khởi đầu năm mới đã bắt...

• Tìm son không trôi , mẹ nào biết chia sẻ em với ..

Các mẹ ơi , có ai dùng son không trôi 24h chưa ạ , em đang tìm loại son như thế , ăn uống hay hôn...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 45 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình thì không dùng loại đó vì mình tìm được cho làn da 1 loại mà mình nghĩ đáp ứng hết các vấn đề: trắng dần không độc hại, thơm tinh tế nhẹ nhàng nhưng vẫn sang, không nhờn rít, thấm nhanh, bảo vệ da rồi. hihi. Hi vọng mẹ nó sẽ có lời khuyên hữu ích cho bản thân!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)