Mỹ phẩm - Trang điểm

Có ai đã hoặc đang xài kem Peiland ko ?

Đến trả lời mới nhất
  • 5 Lượt chia sẻ
  • 27.3K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình xài sữa tắm trắng da cao cắp của Peiland thấy tốt lắm! da trắng và mịn. Mình nghĩ sữa tắm tốt thì kem chắc cũng tốt, nên định mua kem Peiland về xài thử, nhưng chị bán mỹ phẩm quen nói Peiland chỉ dành cho da nhạy cảm, nên nhẹ lắm, xài lâu có hiệu quả lắm! có mẹ nào xài rồi cho mình chút ý kiến nhé! đang phân vân quá! Mình thì đang xài dưỡng da của Butyshop, cũng tốt lắm, xài da trắng và mịn nhưng giá hơi chát, mình xài chai collagen nguyên chất 15ml giá là 900 mấy k, và chai tinh chất tái sinh C10 30ml giá 700 mấy k, nên nếu theo lâu dài chắc là theo ko nổi rồi, nghĩ là Peiland giá mềm hơn nhiều nên định đổi qua xài Peiland. Có ai xài kem Peiland thấy tốt ko ạ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 139 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Kem peiland thì e đã xài wa 02 loại rùi: loại màu vàng và màu đen. Màu đen thì e xài vô mùa lạnh thấy tốt lắm, trời lạnh da em thường bị khô 02 bên má xài peiland loại màu đen thì thấy đỡ nhìu. Còn loại màu vàng thì xài vô mùa nóng thấy ko bị đổ dầu. Nhưng từ khi nghe các mẹ nói nó cũng thuộc hàng kem trộn nên e thui ko xài nữa.
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaihaVT Xem bài viết
    Kem peiland thì e đã xài wa 02 loại rùi: loại màu vàng và màu đen. Màu đen thì e xài vô mùa lạnh thấy tốt lắm, trời lạnh da em thường bị khô 02 bên má xài peiland loại màu đen thì thấy đỡ nhìu. Còn loại màu vàng thì xài vô mùa nóng thấy ko bị đổ dầu. Nhưng từ khi nghe các mẹ nói nó cũng thuộc hàng kem trộn nên e thui ko xài nữa.
    Kem Peiland cũng là kem trộn hả chị? nghe sao sợ quá! em tưởng kem Peiland là hàng Nhật chất lượng chứ, Peiland ko phải hàng của Nhật hả chị? chị thôi xài kem Peiland lâu chưa? thôi xài rồi da có bị gì ko chị?
    • 186 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Kem peiland hộp đen em cũng xài lúc bị mụn do dị ứng, xài đc khoảng 10 ngày là mụn li ti lặn và hết ngứa, xong em cũng ngưng vì ko có thói quen xài kem, tới h da dẻ bình thường. Peiland có lotion chai xanh đậm em xài thấy trắng da mà ko ăn nắng nhiều.
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Còn ai xài kem Peiland thấy tốt ko ạ?
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaihaVT Xem bài viết
    Mình sai san pham cua peiland thay rat la top va hieu qua. gia thi cung khong co dat lam. Minh khong biet ban thaihaVT nghe tin o dau ma bao la kem tron ? minh va cac ban dong nghiep o cong ty cung sai hieu nay va thay rat tot. Sua rua mat , sua tam va ca sua duong body lotion minh dang sai thay cung rat thom va ko an nang. Ban thaihavt noi vay ko so cong ty ho biet duoc kien ban chet day hihi
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

up cho lên
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

tớ vừa mua 2 hộp dưỡng ban ngày màu cam và ban đêm màu đen, cũng đang muốn đc review về sản phẩm lắm đây
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình đang xài hộp màu đen.dc 1 ngày.ban nào xài rồi thấy sao cho ý kiến với
    • 455 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

cái hộp màu đen là kem lỏng hay đặc mấy sis?xài có tréng hem?
    • 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình cũng đang xài hàng peiland đây, rất tốt, va đó là hàng Nhật nha , làm gì có kem trộn trong đó. Hàng này của Công ty Biocare Nhật Bản sản xuất đó. Chỉ sợ các mẹ mua nhầm hàng nhái thôi.
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

minh mua hộp màu đen chưa biết nên xài không.mới dùng dc 1 lần..có ai xài chưa xin ý kiến vs ạh
    • 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình đang xài hộp màu đen đây, xai được 1 thang rôi`, thấy ok lắm, da mặt mình láng mịn hơn,mấy vết thâm cũng mờ bớt, mà mụn lại ít nổi nữa.
    • 1,044 Bài viết

• 1,631 Được cảm ơn

mình xài thấy ok lắm, nhưng về lâu dài ko biết có sao ko , có bạn nào xài kem này lâu rồi ko ?
    • 57 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình bán mỹ phẩm peiland đây, mình bán và mình đã dùng thì kem đen dùng ban đêm rất là ok, chưa có 1 khách hàng nào bị dị ứng cả,
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hop mau den kem long mau trang nha ban, dumg cho da bi di ung thi tot lam, chu ko duong trang)
    • 6 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hàng Peiland tốt lắm đó nha mẹ Em xài trường kì 3 năm nay rồi ấy. Xài 1 hũ thôi là thấy da mịn màng rồi. Xài lâu như em bây giờ là trắng hồng luôn ấy, đi đâu ai cũng khen da dẻ sao mà trắng đẹp thế. Mẹ em năm nay U60 mà cũng xài kem này đấy, da căng mịn, nhìn trẻ hơn những người cùng tuổi rất nhiều. Nó không trắng ngay đâu, mà tới khi nhìn lại là mẹ thấy giật mình luôn đấy Thích lắm mẹ ạ Đợt trước dì em về, thấy da em và mẹ em đẹp quá, nên cũng xin hiệu rồi mua đấy. Mà dì cũng sợ kem nhái, kem giả, nên nhờ người bạn bên Nhật kiểm tra, đi tới đúng cái địa chỉ của công ty luôn ấy, và người bạn đó còn bảo là Peiland cũng nổi tiếng bên Nhật lắm nên đừng lo. Thế là giờ, em có 3 dì thì hết 3 dì đều xài Peiland đấy mẹ ạ, rồi con mua cho con gái xài luôn cơ. Tháng nào mẹ em cũng phải đi mua chừng 6, 7 hũ để phân phát đấy, mà chẳng có ai than phiền là bị dị ứng hay ăn nắng gì cả mẹ ạ. Xài kết hợp với sữa rữa mặt Peiland luôn là sẽ hiệu quả hơn Mà mẹ dùng hũ màu đen để dưỡng ban đêm ấy, còn hũ màu cam thì là kem dạng đặc, em thấy không hiệu quả bằng hũ đen kem lỏng đâu. Không biết mẹ có từng đắp mặt nạ khoai tây + sữa chưa nhỉ? Cái cảm giác buổi sáng dậy sau khi thoa kem, mặt mình nó mịn như vừa đắp mặt nạ ấy xong ấy ạ Còn 1 loại nữa là kem Vitamin Sismate ấy mẹ, em xài xen kẽ 2 loại này. Với da non thì nên dùng Sis'mate vì cái này chủ yếu là cung cấp Vitamin thôi. Hồi trước khi dùng Peiland, lúc ấy cô bán hàng kêu da em còn non, nên dùng loại ấy.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Lanisa; 06/05/2013 vào lúc 02:04 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 455 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lanisa Xem bài viết
    Hàng Peiland tốt lắm đó nha mẹ Em xài trường kì 3 năm nay rồi ấy. Xài 1 hũ thôi là thấy da mịn màng rồi. Xài lâu như em bây giờ là trắng hồng luôn ấy, đi đâu ai cũng khen da dẻ sao mà trắng đẹp thế. Mẹ em năm nay U60 mà cũng xài kem này đấy, da căng mịn, nhìn trẻ hơn những người cùng tuổi rất nhiều. Nó không trắng ngay đâu, mà tới khi nhìn lại là mẹ thấy giật mình luôn đấy Thích lắm mẹ ạ Đợt trước dì em về, thấy da em và mẹ em đẹp quá, nên cũng xin hiệu rồi mua đấy. Mà dì cũng sợ kem nhái, kem giả, nên nhờ người bạn bên Nhật kiểm tra, đi tới đúng cái địa chỉ của công ty luôn ấy, và người bạn đó còn bảo là Peiland cũng nổi tiếng bên Nhật lắm nên đừng lo. Thế là giờ, em có 3 dì thì hết 3 dì đều xài Peiland đấy mẹ ạ, rồi con mua cho con gái xài luôn cơ. Tháng nào mẹ em cũng phải đi mua chừng 6, 7 hũ để phân phát đấy, mà chẳng có ai than phiền là bị dị ứng hay ăn nắng gì cả mẹ ạ. Xài kết hợp với sữa rữa mặt Peiland luôn là sẽ hiệu quả hơn Mà mẹ dùng hũ màu đen để dưỡng ban đêm ấy, còn hũ màu cam thì là kem dạng đặc, em thấy không hiệu quả bằng hũ đen kem lỏng đâu. Không biết mẹ có từng đắp mặt nạ khoai tây + sữa chưa nhỉ? Cái cảm giác buổi sáng dậy sau khi thoa kem, mặt mình nó mịn như vừa đắp mặt nạ ấy xong ấy ạ Còn 1 loại nữa là kem Vitamin Sismate ấy mẹ, em xài xen kẽ 2 loại này. Với da non thì nên dùng Sis'mate vì cái này chủ yếu là cung cấp Vitamin thôi. Hồi trước khi dùng Peiland, lúc ấy cô bán hàng kêu da em còn non, nên dùng loại ấy.
    nàng chỉ xài hủ màu đen thôi hả, có dùng hộp màu nào nữa ko?
    • 6 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rose2606 Xem bài viết
    nàng chỉ xài hủ màu đen thôi hả, có dùng hộp màu nào nữa ko?
    Xài hũ đen thôi ạ Ngoài ra còn hũ màu cam UV-Whitening ấy ạ. Nhưng xài không đều như hũ đen, vì hũ cam ấy, mình thoa lên mặt, nó ko có thấm như hũ đen, vì nó là kem cứng ấy ạ, thấy mặt cứ trắng trắng thế nào ấy, nên hôm nào mà ko ra đường thì mới thoa thôi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 57 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ai quam tâm đến mỹ phẩm Peiland thì pm em nhé, em bán ở HN ạ
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2