Mỹ phẩm - Trang điểm

Có ai đã dùng viên dưỡng da Hoa Thiên mà có hiệu quả rồi không ?vào đây cùng chia sẽ để mọi người có thêm sự lựa chọn đi ạ!

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 13.6K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 54 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình đang định dùng viên dưỡng da Hoa Thiên mà không biết có hiệu quả tốt không,mọi người có ai dùng rồi mà thấy tốt vào chia sẽ đi ạ!da mình dạo này xấu quá,nhăn ,xạm,có dấu hiệu lão hoá rồi!thấy Hoa Thiên này giúp cãi thiện những thứ này mà không biết có thật sư tốt không!chị em nào dùng rồi thì cho minh xin chút ý kiến nha!thanks nhìu nhìu
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,444 Bài viết

• 3,683 Được cảm ơn

Mình uống colagen, sữa ong chúa, nhau thai cừu...1 tuần đắp bùn trắng da 1 lần, hàng ngày bôi kem dưỡng trắng toàn thân. 1 tuần 2 lần mát xa mặt rồi đắp mạt nạ colagen, tối trước khi đi ngủ bôi kem dưỡng chiết xuất tinh dầu đậu nành.
    Ko ăn đồ cay nóng, uống nhiều nước quả...ăn nhiều rau, ít thịt. Mỗi thía thui, chưa ai đoán đúng tuổi mềnh hehe...toàn được đoán trẻ hơn tuổi từ 5-8t. Sướng thía.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 54 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

bạn dương da như thế được bao lâu rồi?ma uống collagen,nhau thai cừu rồi sữa ong chúa là uống xen kẽ hay uống hết đợt này đến đợt khác!cái bùn trắng da ấy là loại nào thế,bạn có thể nói rõ hơn nhãn hiệu của từng loại và mua ở đâu không?híc!mình mù mờ nhữg loại mỹ phẩm lắm!sắp già đến nơi rồi nên lo lắm!mìh hỏi nhìu thứ mong ban trả lời giúp nhe!cam ơn bạn nhìu lam!
    • 54 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mà không có ai dùng viên dưởng da Hoa Thiên ạ?cho em xin một ít ý kiến đi!hic hic
    • 79 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Em dùng hoa thiên được 1 thời gian, thấy tóc đen, mượt hơn, da dẻ thì em không chắc lắm vì da em mụn, nên e chỉ chú ý tới mụn và mụn thôi . Nhưng em thấy có rất nhiều review tốt. Em có bà chị xài hoa thiên được mấy tháng, da bả đẹp hơn nhiều lắm. Bả vừa mua cho em 1 hộp để e xài tiếp đây
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em đang tìm hiểu để dùng Viên Uống Hoa Thiên đây, thấy tivi quảng cáo hay lắm, chẳng biết dùng được không
    • 55 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

up topic này lên, mình cũng đang tính uống viên Hoa Thiên nhưng chưa biết có tốt không? Đang phân vân quá, ai dùng rồi chia sẽ với.