Mỹ phẩm - Trang điểm

Cho e xin ý kiến về kem face vip hàn quốc màu hồng và tím ạ.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14K Lượt đọc
  • 79 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 34 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

E thấy có mấy bạn trên facebook bán kem dưỡng da loại này và thấy bảo là kem nhập khẩu hàn quốc, thấy cũng có tem nhập khẩu. Da e dạo này xuống sắc kinh khủng trông cứ xạm xạm lại bị tàn nhang nữa nên e rất chi là ham hố mấy vụ này. E thấy trên đó nó phản hồi cũng tốt với lại lọ kem trông cũng xịn xịn chứ không giống mấy kem trộn sản xuất tại việt nam xong kêu là hàn quốc, nhật bản, pháp,... Có chị nào dùng qua rồi thì cho e xin ý kiến nhé.
    Đây là ảnh của nó đây ạ. E chỉ xin ý kiến thôi chứ không nhằm mục đích quảng cáo j nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi gillianpham; 21/07/2012 vào lúc 04:14 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 34 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

mọi người vào xem cho ý kiến đi ạ
    • 34 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

ơ chưa ai dùng kem này ạ.
    • 117 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

e chưa dùng kem này nhưng e can chị đừng dùng nhé. E dị ứng với mấy cái thể loại kem nhập hàn quốc lắm. Toàn hàng tung của mà bôi lên mặt thì đẹp lúc đấy rồi dừng thì chịu hậu quả đấy. Quan trọng nhất là cái mặt tiền thì đừng mua mấy hàng trôi nổi thế này chị ah. Chị chịu khó dưỡng là ok lắm rồi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 684 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hóng thôi, nhỏ h chưa xài ke m face nên chả biết thế nào cả
    • 35 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

kem trộn bạn ah, họ mua về móc ruột kem trộn lại đó, kem này là hàng trung quốc sài gòn họ bán nhiều lắm cái hủ màu hồng có 45k, cái hủ màu tím khoảng 70k đó là giá chưa trộn.sài đẹp thì ngưng chứ không nó bào da kinh khủng đó.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

èo thế mà mình thấy mấy đứa nó bán toàn trên 600K.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em có xài thử kem màu tím rồi, đúng là da sáng hẳn, trắng và mịn hơn, nhưng hơi có mụn đầu đen. Giá em mua là 680k, thấy bạn em xài khen quá nên em mua xài thử, thích luôn
    • 34 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tracy189 Xem bài viết
    Em có xài thử kem màu tím rồi, đúng là da sáng hẳn, trắng và mịn hơn, nhưng hơi có mụn đầu đen. Giá em mua là 680k, thấy bạn em xài khen quá nên em mua xài thử, thích luôn
    ừ nhưng chị chỉ sợ ngưng dùng nó lại xấu đi ý. ko biết thế nào...... nên cũng sợ chưa dám dùng
    • 29 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

E cũng dùng kem hàn quốc nhưng là " nurse" lọ màu xanh nắp bạc. 1 bộ của nó hình như là hơn 1tr gồm 1srm,kem ngày, kem đêm, kem lót, sữa dưỡng hoa hồng( nước hoa hồng nhưng là dạng gel). E được mẹ mua ở hàng mỹ phẩm sách tay. Tem tiêc đầy đủ. Ở ngoài có ghi " whitening cream" thì chắc chăn là làm trắng r nhưng e search gg thì thấy có tác dụng tan nám nữa, mà da e thì k có. E sdung cả bộ đó thì thấy hợp lắm. Da e hơi nhờn. Trắng rõ rệt. Vì mặt e phơi nắng nhiều. Đen nhẻm. Dùng kem hiệu quả thấy rõ. Trộm vía là e k có mụn bọc hay trứng ca. Nhưng khốn cãi mũi toàn mụn đầu đen da trắng nên mụn nhìn rõ. Hwa ngy e còn bảo dạo này da dẻ trắng trẻo nhìn thấy cả ria mép .
    E cũng xin đính chính là E dùng kem này thì ổn nhưng mẹ e thì kêu ngứa. Mẹ e đang dùng menard. Dùng sang cái này ngứa là phải e ko biết up hình. Chị nào muốn xem thì search gg là ra ngay ạ " kem nurse hàn quốc"
    • 455 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

hóng cái kem vip này.dậy tóm lại là giá thật của nó là 45 - 70k hay 600 mấy/1 hủ
    • 34 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rose2606 Xem bài viết
    hóng cái kem vip này.dậy tóm lại là giá thật của nó là 45 - 70k hay 600 mấy/1 hủ
    mình thấy các shop toàn bán trên 5 6 trăm thui à.
    • 34 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

ko ai biết về kem này nữa à?
    • 94 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

kem này hiện tại bị làm jả rất nh đó ạ. hiện tại em đag dùng loại màu tím. mua trên fb của 1 chị đầu tiên bán kem này từ thời rầm rộ kem "Pháp" của Helen cơ, já 680k. chất kem này dạng sệt, màu xanh xám như bùn. em có đứa bạn mua của ng khác bạn bán já 400k nhưng chất khác hẳn hoàn toàn ko jống kem của em.
    nói về chất lượng thì em thấy kem làm jảm mụn rất tốt, em có mụn cám 2 bên gò má mà dùng 1 thág nay hết hẳn có điều em cũg thik là ko trắng nhanh wá. 2 thámg nay sử dụng thì da trắng lên 2 tông thôi (em có cây thước đo da của pond lúc trước) mà mịn đẹp lắm.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanganh_mrs Xem bài viết
    kem này hiện tại bị làm jả rất nh đó ạ. hiện tại em đag dùng loại màu tím. mua trên fb của 1 chị đầu tiên bán kem này từ thời rầm rộ kem "Pháp" của Helen cơ, já 680k. chất kem này dạng sệt, màu xanh xám như bùn. em có đứa bạn mua của ng khác bạn bán já 400k nhưng chất khác hẳn hoàn toàn ko jống kem của em.
    nói về chất lượng thì em thấy kem làm jảm mụn rất tốt, em có mụn cám 2 bên gò má mà dùng 1 thág nay hết hẳn có điều em cũg thik là ko trắng nhanh wá. 2 thámg nay sử dụng thì da trắng lên 2 tông thôi (em có cây thước đo da của pond lúc trước) mà mịn đẹp lắm.
    bạn mua kem này của ai thế? dùng có bị mỏng da không? mình chỉ sợ mỏng da thui vì da mình vốn đã mỏng rồi nên băn khoăn lắm. mà 2 tháng mà trắng lên 2 tông là cũng khá nhanh r ý.
    • 209 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

kem này của trung quốc. mua đc hàng l1 thì xài đến mức trắng là dừng ko đc xài nhìu xong nghiện kem là chít nha các mẹ
    • 34 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

bay lên nào..............................................
    • 99 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

kem này các shop trên facebook toàn bán tận 6,700. Mình tìm đc chỗ bán kem này có 350k thôi. Là đại lí chính thức của kem này. Chị bán hàng là giáo viên lại còn đưa thông tin với số CMND lên topic bán hàng nên mình khá tin tưởng. Thôi bỏ thử 350k ra liều 1 lần vậy. Còn hơn bỏ 700k ra mà cũng chưa chắc chắn đc điều gì.
    • 34 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mjakunzo Xem bài viết
    kem này các shop trên facebook toàn bán tận 6,700. Mình tìm đc chỗ bán kem này có 350k thôi. Là đại lí chính thức của kem này. Chị bán hàng là giáo viên lại còn đưa thông tin với số CMND lên topic bán hàng nên mình khá tin tưởng. Thôi bỏ thử 350k ra liều 1 lần vậy. Còn hơn bỏ 700k ra mà cũng chưa chắc chắn đc điều gì.
    hihi bạn mua dùng thử r à. có j cho mình biết kết quả nhé.
    • 85 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình cũng đang hóng vụ này. Tính mua xài thấy quảng cáo trên fb rầm rộ wá. Mình thấy có 1 pạn trên fb bán 500k. Ai xài rùi cho ý kiến nha mấy chị.
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4