Mỹ phẩm - Trang điểm

Chăm sóc và trang điểm dành cho da dầu_ Everything for oily skin (villa 8)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 116K Lượt đọc
  • 1.49K Trả lời

• 1,786 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

nhà mih lại HOT em cừu, quả đúng như dự đoán.:Laughing:

Tuần này bùn quá nên em ra vác cây kabuki và cây power ELF về thay cho 2 cây son k oder đc của em thay thế, công nhận đánh đẹp sờ sướng cả ng nhưng vẫn chưa hết bùn:RollingEy:
    • 786 Bài viết

• 645 Được cảm ơn

Em sang bỏ bomb nhà mới rồi..thik quá hii.Từ lúc vào webtretho đến giờ chưa bóc được cái tem nào của nhà mới ~.~ e review chứ ko viết nhặng xị đâu chị Jerry
    Kem cừu hot quá cầu cho bạn bán hàng đừng lên giá .
    Tình hình bữa giờ e bị cảm , e để ý e mà uống phải kháng sinh mạnh quá là mặt e nó mốc meo hết , da thì xám xịt lại.E sợ e nghỉ lun không uống nữa.Chỉ uống panadol.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,867 Bài viết

• 1,462 Được cảm ơn

Cám ơn quả bomb của em nhé, nhà mình còn mem nào đăng ký bỏ bomb típ đi, chị hứng hết !!!!!!!!!:Laughing:
    Chị cũng hi vọng mấy chị bán kem cừu đừng vô đây đọc :Silly:
    cả nhà chú ý, đầu năm nên đi chích ngừa cúm nha, ở các BV và trung tâm y tế quận đều có cả, khỏe re cả năm, ko lo bệnh vặt <quảng cáo cả vụ này lun, chị cũng pó chiếuu với chị thật!!!> vì khi cảm mặt mũi xám xịt, xấu lắm, uống thuốc nhìu nóng -> nổi mụn. 1 mũi chích ngừa là yên tâm làm đẹp hen!!! giá khảong 150k
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 33 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ôiiiiiiiiiii!!!!!!!! bít làm thế nào bg. Lại phân vân giữa e kem cừu và nivea soft rùi. Huhu. Hem bít cái j ok hơn nhỉ.
    • 1,399 Bài viết

• 490 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vjvjan_1711 Xem bài viết
    ôiiiiiiiiiii!!!!!!!! bít làm thế nào bg. Lại phân vân giữa e kem cừu và nivea soft rùi. Huhu. Hem bít cái j ok hơn nhỉ.
    nếu muốn dưỡng ẩm mịn da mà ko bị bóng thì kem cừu hơn đứt Nivea là cái chắc! em dùng cả 2 rồi mà em chỉ thích kem cừu thoai.
    • Des
    • 5 năm
    • 2,166 Bài viết

• 1,910 Được cảm ơn

Chị Jerry bỏ sót link tầng 8 rùi, hihi. Chị nhờ smod add thêm vào.

Àh quên, sáng nay em lượn trong thì thấy có bán 1 loại kem cừu nữa, cũng Made in Australia, ko phải brand Careline, nhg dung tích là 250gr, giá 150k. Tức là có 2-3 loại kem cừu lận.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Des; 22/12/2010 vào lúc 02:41 PM.
    Mẹ yêu Thỏ, yêu Thỏ nhất đời

A baby will make love stronger, days shorter, nights longer, bankroll smaller, home happier, clothes shabbier, the past forgotten and the future worth living for
    • 174 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

cả nhà mình có ai đã xài Body Hoa đào của Chị Hà chưa? xài dc k
    • 1,867 Bài viết

• 1,462 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Des Xem bài viết
    Chị Jerry bỏ sót link tầng 8 rùi, hihi. Chị nhờ smod add thêm vào.

Àh quên, sáng nay em lượn trong thì thấy có bán 1 loại kem cừu nữa, cũng Made in Australia, ko phải brand Careline, nhg dung tích là 250gr, giá 150k. Tức là có 2-3 loại kem cừu lận.
    hìhì, để chị nhờ.
    kem cừu Úc có nhìu nhãn hiệu lắm em, careline, Lanoline, rồi lanopearl nữa...
    • 1,867 Bài viết

• 1,462 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oanhkiều Xem bài viết
    nếu muốn dưỡng ẩm mịn da mà ko bị bóng thì kem cừu hơn đứt Nivea là cái chắc! em dùng cả 2 rồi mà em chỉ thích kem cừu thoai.
    đúng là có nhìu bạn than phiền Nivea hơi bóng mặt, ko thấm nhanh như kem cừu. Riêng chị chị khoái kem cừu vì có thêm tp colagen :Battin ey:
    • zaq
    • 8 năm
    • 71 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trời ơi, kem cừu lại là hàng HOT rùi. Jenny PM cho mình xin địa chỉ bán với nhé. Thanks
    • 193 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jerrytran Xem bài viết
    Cám ơn quả bomb của em nhé, nhà mình còn mem nào đăng ký bỏ bomb típ đi, chị hứng hết !!!!!!!!!:Laughing:
    Chị cũng hi vọng mấy chị bán kem cừu đừng vô đây đọc :Silly:
    cả nhà chú ý, đầu năm nên đi chích ngừa cúm nha, ở các BV và trung tâm y tế quận đều có cả, khỏe re cả năm, ko lo bệnh vặt <quảng cáo cả vụ này lun, chị cũng pó chiếuu với chị thật!!!> vì khi cảm mặt mũi xám xịt, xấu lắm, uống thuốc nhìu nóng -> nổi mụn. 1 mũi chích ngừa là yên tâm làm đẹp hen!!! giá khảong 150k
    Chết cười với em Jerry này thui :Laughing:
    Cám ơn em Jerry đã rất nhiệt tình!
    Kem cừu trên ebay chị thấy cũng có bán, chỉ tội ship hơi lâu thôi.......
    • 1,786 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

• 1,786 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Chỉnh sửa lần cuối bởi pe_niky; 22/12/2010 vào lúc 03:51 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 33 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jerrytran Xem bài viết
    đúng là có nhìu bạn than phiền Nivea hơi bóng mặt, ko thấm nhanh như kem cừu. Riêng chị chị khoái kem cừu vì có thêm tp colagen :Battin ey:
    hihi. Tks các c nhìu lứm ạ. E quyết định rước 1 e kem cừu về ùi. Hi vọng sẽ tốt đẹp. hí hí. Tốp píc đã 100tr. E xin đc viết bài cuối cùng để đóng topic. tầng 9 cg đã sang tr3. C e nhà dầu hẹn nhau 888 bên kia nha.

@Mod : mod khóa topic nha mod