Mỹ phẩm - Trang điểm

Các mẹ chỉ giúp chỗ mua Xịt khoáng Evian ở SG

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.55K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 125 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình muốn mua xịt khoáng Evian nhưng mà chỉ thấy trên mạng giới thiệu địa chỉ ngoài HN không à. Có mẹ nào biết chỗ bán ở SG thì chỉ giúp mình với. Cảm ơn nhiều
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Tenshi; 09/03/2009 vào lúc 10:56 AM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,727 Bài viết

• 2,840 Được cảm ơn

Ở SG bạn mua ở các cửa hàng thuộc hệ thống Medicare. Chai to 230k, chai nhỏ 150k.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,023 Bài viết

• 943 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tenshi Xem bài viết
    Mình muốn mua xịt khoáng Evian nhưng mà chỉ thấy trên mạng giới thiệu địa chỉ ngoài HN không à. Có mẹ nào biết chỗ bán ở SG thì chỉ giúp mình với. Cảm ơn nhiều
    Em có mua 1 chai xịt khoáng Evian, chai nhỏ giá 150k của 1 bạn trên muare, nick mà meoheooo. Bạn ý ở SG đó chị.
    Hizhiz, định tìm cái link cho chị :Crying::Crying: mà nó trôi đâu mất tiêu rồi
    • 831 Bài viết

• 451 Được cảm ơn

Các chị ơi, gần đây mình đọc báo thấy qc nước xịt khoáng của Vĩnh Hảo nữa hiệu là Cospa Spay không biết nhà mình ai xài chưa và chất lượng ra sao nữa. Từ hồi đó tới giờ mình chưa xài xịt khoáng bao giờ vì cũng không makeup, bây giờ tập toẹ muốn xài thử xem sao, trời SG mùa này khô hanh nắng nóng quá, từ sáng tới chiều ngồi máy lạnh suốt, giờ mà không lo dưỡng, chắc da cũng sắp thành sa mạc rồi!!!
    • 109 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mình ko nhớ link của bạn meheooo nhưng có thông tin của bạn í đây (vì mình đã từng mua MU của bạn này rùi nên viết vào sổ tay hihi ^^)
    Đchỉ: 51/39 Cao Thắng - Q3 (khúc 2 chiều Nguyễn Đình Chiểu hẻm 51 gần ngã tư Ng Đình Chiểu giao với Cao Thắng)
    Đthoại: 0983707571/0946533844 (gặp Hà)
    0919300540 (gặp Hạnh)
    Mua của bạn này thì rẻ hơn mua ở Medicare chút (200k chai 400ml còn ở Medicare Trần Hưng Đạo lần trc mình xem là 240k)
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Diamond Plaza, chỗ supermarket ở lầu 3 thì phải, có chai lớn 400-500ml (cỡ >200K) gì đó và chai nhỏ 250ml. Em mua ở đấy, lúc nào vô đó cũng thấy có bán.
    • lyz
    • 6 năm
    • 78 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

em thấy trong maximark cũng có bán á, mới thấy đây thui lúc trước không có.. ngoài Evian còn có mấy loại khác nữa
    • 125 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chut0306 Xem bài viết
    Các chị ơi, gần đây mình đọc báo thấy qc nước xịt khoáng của Vĩnh Hảo nữa hiệu là Cospa Spay không biết nhà mình ai xài chưa và chất lượng ra sao nữa. Từ hồi đó tới giờ mình chưa xài xịt khoáng bao giờ vì cũng không makeup, bây giờ tập toẹ muốn xài thử xem sao, trời SG mùa này khô hanh nắng nóng quá, từ sáng tới chiều ngồi máy lạnh suốt, giờ mà không lo dưỡng, chắc da cũng sắp thành sa mạc rồi!!!
    Mình thấy trên báo có quảng cáo. Giá là 125,000 đồng, nhưng không biết dung tích là bao nhiêu? Nếu giá như thế thì mình nghĩ dùng Evian của Pháp vẫn hay hơn.
    • 115 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 459 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

mới được cô bé ở cq đi sing về tặng 1 chai chắc là nhỏ vì giá 10,9$. E chả biết nó có tác dụng gì ợ:-s
    • 2,848 Bài viết

• 1,681 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tenshi Xem bài viết
    Mình thấy trên báo có quảng cáo. Giá là 125,000 đồng, nhưng không biết dung tích là bao nhiêu? Nếu giá như thế thì mình nghĩ dùng Evian của Pháp vẫn hay hơn.
    Xịt khoáng EVIAN có tên tuổi lâu rồi nàng ạh.Còn cái kia thì chưa dùng nhưng cũng ớn ớn các bác VN.Nước uống tinh khiết mà còn dám lấy nước phông tên đóng chai thì huống chi nướcc xịt vô mặt.Còn EVIAN thì bất cứ siêu thị nào cũng có bán nàng ơi.Nó phổ biến ở VN mình nhiều lắm rồi.
    • 2,848 Bài viết

• 1,681 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metitbeo Xem bài viết
    mới được cô bé ở cq đi sing về tặng 1 chai chắc là nhỏ vì giá 10,9$. E chả biết nó có tác dụng gì ợ:-s
    Xịt khoáng này cung cấp nước cho da và có thể dùng sau khi make up để ổn định lớp trang điểm.Mình thấy thích nhất là bỏ nó vào tủ lạnh-đi đâu về xịt 1 phát mát lạnh.Nàng dùng thì lắc lắc chai lên rồi xịt...thế thôi.
    • 332 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

các chi ơi cái này đi đâu về xịt lên mặt ngay cả khi còn kem chống nắng sao?hay rửa mặt rồi mới xịt nhỉ?em chưa dùng cái này hồi nào hết nên hơi tò mò
    • 2,848 Bài viết

• 1,681 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi leanhmk Xem bài viết
    các chi ơi cái này đi đâu về xịt lên mặt ngay cả khi còn kem chống nắng sao?hay rửa mặt rồi mới xịt nhỉ?em chưa dùng cái này hồi nào hết nên hơi tò mò
    Em về nhà thì việc tiên quyết là phải rửa mặt sạch xong rồi muốn làm gì thì làm chứ.Xịt khoáng này là em rửa mặt sạch rồi mới dùng đến và để nó tự khô như nước bình thường thôi.
    • 127 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

E mới đi big C Gò Vấp về thấy có bán, giá 176k nhưng ko biết chai nhỏ hay lớn nữa. Hàng nhập khẩu từ Pháp vì thằng big C là của Pháp mà.
    • 42 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Các mẹ pm cho em nhé, chai 300ml kèm 1 chai nhỏ 50ml bỏ túi 300k. Ngày 10/5 em về nước rùi
    Có đôi lần..yêu!