Mỹ phẩm - Trang điểm

Các kiểu trang điểm mắt - Ngôi nhà của eye make up fans

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 143K Lượt đọc
  • 671 Trả lời

122 Người đang theo dõi

• 1,670 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Bắt quả tang em Min ở bên này rùi! :Angel::Angel::Angel:

• 27 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình hỏi spam tí, bờ mi mình hay dị ứng, đi tiệc mình mới dám trang điểm mắt nhưng về hay bị ngứa mi, có mỹ phẩm nào lành cho con mắt mình hông bạn.
    Ah, mắt mình mí lót, muốn dùng mi giả loại tự nhiên tí thì mua số mấy ah bạn , cám ơn bạn nhiều:Rose::Rose:

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hâm mộ bạn lady love quá, bằng tuổi mình mà trang điểm đẹp thế kia, mình từ trước đến giờ không biết trang điểm là gì, dạp này tiến bộ hơn một tí là biết dùng son dưỡng chắc phải học tập lady love quárooling:

• 227 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oanhphan Xem bài viết
    Mình hỏi spam tí, bờ mi mình hay dị ứng, đi tiệc mình mới dám trang điểm mắt nhưng về hay bị ngứa mi, có mỹ phẩm nào lành cho con mắt mình hông bạn.
    Ah, mắt mình mí lót, muốn dùng mi giả loại tự nhiên tí thì mua số mấy ah bạn , cám ơn bạn nhiều:Rose::Rose:
    c có thể mua dòng mineral make up của sobare dùng thử e thấy quảng cáo từ khoáng tự nhiên
    còn mi tự nhiên c có thể tìm số 3 or7 ở các hàng mp nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi lady_love1310; 16/01/2010 vào lúc 08:06 PM.
    Các kiểu trang điểm mắt, ngôi nhà của eye make up fans
    http://www.webtretho.com/forum/f69/c...p-fans-457258/
    YM: o0o_baby_min_o0o

• 227 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeCuTi Xem bài viết
    Bắt quả tang em Min ở bên này rùi! :Angel::Angel::Angel:
    :d e đây ạ chị nào đới:Clown:

• 133 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lady_love1310 Xem bài viết
    E thấy bây h có hãng skin79 dùng rất ok mà k nhiều chì hay k có chì(e thấy quảng cáo như vậy ). E cũng đang dùng cái bb cream của nó thấy rất ok c ạ.
    mình dùng bb cream của Innisfree mà chả thích j cả. mặc dù nó được mọi người recommend rất nhiều cho da dầu.
    Mình đánh nó cứ kiểu j í. nửa mùa. chả ra kem dưỡng da mà cũng chả giống foundation. cứ bóng bóng nhờn nhờn, ko che phủ được lỗ chân lông to của mình.
    dùng xong mấy hôm thấy mặt hơi nổi mụn cám nên mình ngưng. mà dùng Mac và Clinique có bị thế đâu. hay mình tưởng tượng

bbcream Skin79 ko biết có bị thế ko bạn?
    Phấn phủ mình đang mê mấy em Hàn QUốc mà có sẵn ở showroom VN í. Mình đang phân vân giữa Laneige, Geo và The Face Shop. Em Laneige nắp trượt thì mịn nhưng mình lại lo nhiều chì. Mình khó tính quá nhưng mặt mình dễ nổi mụn và da lại mỏng mà sắp Tết rồi nên...
    Lady hay mọi người đã dùng qua thì review cho mình nhé.

• 133 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình ko phải fan của Minh Hằng. Nhưng đây là 1 trong những kiểu đánh mắt mình thấy đơn giản mà hiệu quả. ^^
    Phù hợp cho sinh nhật, buổi tối... Sắp tới đón giao thừa mọi người thử đánh kiểu này đi, các anh cứ gọi là quên cả ngắm pháo hoa í chứ. ^^
    Kẻ nhũ mắt như trong hình mua ở Xuân Thủy, LIên thắng nhiều lắm. mình đã dùng qua rồi. tuy nhiên được 2 giờ là nó khô lại và dùng tay bóc là ra cả mảng.
    Mọi người thử cái kẻ mắt nhũ của Victoria Secret í. nhưng cái này có hàng fake đấy, be careful
    Chỉnh sửa lần cuối bởi muatinhyeu; 16/01/2010 vào lúc 08:35 PM.

• 227 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

e dùng của skin79 thì thấy k bị vậy như c nói đâu. bb cream bây h có rất nhiều hãng mà c

• 227 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

post thêm 1 kiểu đánh mắt smoky e lượm trên mạg

Bonus ảnh mắt smoky của e
    Chỉnh sửa lần cuối bởi lady_love1310; 16/01/2010 vào lúc 09:30 PM.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,959 Bài viết

• 3,916 Được cảm ơn

Lady ơi cho chị hỏi chút. Thông thường chị chỉ kẻ viền mắt = chì đen + đánh 1 chút phấn mắt bên dưới thôi chứ ko kẻ chì đậm + đánh phần bầu mắt rộng như thế vì sợ trông mắt ko tự nhiên. Em có thể đánh 1 kiểu mẫu dành cho dân vp ko?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Công chúa củ đậu; 16/01/2010 vào lúc 09:40 PM.