Mỹ phẩm - Trang điểm

Các chị ơi có ai biết về công nghệ tiêm trắng da ở thailand chưa ah?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 69.5K Lượt đọc
  • 216 Trả lời

35 Người đang theo dõi

• 116 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Tình hình là e chuẩn bị sag thai cùng với nhóm bạn để tiêm trắng da. Do 1 bs da liễu đảm nhiệm, chỉ cẩn tiêm 1 mũi tùy theo cơ địa mỗi người mà trắng được từ 4 đến 6 tháng. Giá là 10 ngàn banth. O sg e đến Khó Thị tư vấn rui nhưng phải tiêm 12 lần theo kiểu truyền nc biển. Giá thi trọn gói khoang 25tr. Sau khi trắng thì mỗi tháng duy trì 1 lần. E thấy sang thái làm ok hơn các chị nào bit chia sẽ vơi e nhé. Thanks các chị
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 443 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

Chị ơi chị có trang web chỗ ở SG ko ạ,bây giờ e mới biết đến pp này,ko biết có đc trắng như Thủy Tiên ko. ,chị làm xong lên fb cho mọi người c nhé
    • 116 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

O sg thi thammyvienkhothi.com do ban. Cuoi tuấn là nhóm mình có 4 nữ tặc sang thái để thử đây
    • 529 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

chỉ là truyền C vào cơ thể theo đường tĩnh mạch thôi. KT chém 25t thì quá chát
    "...nếu cuộc sống không thể mãi mãi là sự đồng hành, bạn vẫn có thể tự mình bước tiếp và học cách tự trải nghiệm cuộc sống"
    • 76 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Nghe mà ham quá đi ,chỉ cần tiêm 1 mũi mà trắng ra sao ? khg biết có đúng sự thật khg nữa .
    Mà bạn gì đó ơi cho mình hỏi vậy tồng chi phí là bao nhiu tiền Việt (10 ngàn bat ,ve may bay ,ăn ở ...) THANKS
    Bạn đi về kết quả thế nào cho mọi người biết với nhé
    • 70 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lala85 Xem bài viết
    O sg thi thammyvienkhothi.com do ban. Cuoi tuấn là nhóm mình có 4 nữ tặc sang thái để thử đây
    Nàng ơi nghe mà tớ thấy ham hố quá,mấy nàng đi về tình hình tnao thì public cho cả nhà biết với nhé.Gì chứ da trắng là nhìn xinh hơn bao nhiêu rồi ý.Chúc nhóm nàng thành công da dẻ ai cũng mướt mát trắng tinh nhé.
    • 62 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

nghe ham quá ai chuột bạch rồi thì lên tiếng cho chị e theo với chứ bôi và chát nhiều oải quá.
    • 114 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

tiêm mà trắng nghe sợ sợ ..
    • 36 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Địa chỉ tiêm cụ thể ở đâu có ai biết không?
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình biết nè. Vi đã làm chuột bạch thử rùi. O Diamond spa co dich vu nay day b.
    • 338 Bài viết

• 798 Được cảm ơn

kết quả ra sao ạ?
    Hãy nhìn em và thích em đi
    • 436 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Hóng xem các mẹ chuột bạch
    YM : me_diemngoc
    • 13 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

năm ngoái em nghe ngọc trinh đi tiêm trắng da nên e cũng có đi thử, em tiêm ở sân bay Don Mueang đó e ko biết c chủ box sắp tiêm ở đâu. e ko biết phương pháp tiêm mỗi chỗ có khác nhau ko nhưng ở chỗ em, khi tiêm thì ng ta sẽ tiêm vào 3 chỗ : gần khuỷa tay, bàn chân và cổ. sau khi tiêm người ta đưa thuốc cho mình uống chứ không đưa kem body như ở các spa. thuốc uống trong vòng 1 tuần, e cũng sợ thuốc tầm bậy lắm nên cũng đi check mới biết là toàn vitamin cả, đa số là vitamin B12. uống xong thì cứ chờ cổ cò chừng 1 tháng là da trắng hẳn ra, mịn màng. sau đó em đi tiêm thêm 2 lần. (trắng sáng hơn đến 80 %) và đến nay không còn tiêm nữa. đây là những điều em khuyên các chị không nên tiêm da:
    1. cứ bảo là ở nước ngoài, bác sĩ đúng là ng nước ngoài thật nhưng khi đến trung tâm đó em thấy có cả người việt nam trà trộn. thấy họ nói TV e mới hỏi vài câu thì lại quay ngoắc đi chỗ khác, làm e rất nghi .
    2. Da sẽ bị đen lại trong khoảng 6 tháng, không phải đen nhưng chúng trở về bình thường như thuở ban sơ nhé. may là em đã da trắng sẵn từ nhỏ rui, khi bị "đen" lại thì cũng không đến nỗi, còn con bạn em da vốn hơi ngăm, thì đâu lại vào đấy.
    3. 2 tháng trước em qua Úc chơi với bà con bên đó, sẵn dịp đi khám tổng quát, thì mới biết là mình bị nhuộm sắc tố da. em ko tin vào tai mình khi nghe bsĩ bên đó nói đây chỉ là công nghệ nhuộm da thông thường. em thề với các mẹ là em cứ lặp lại chữ "whiten" suốt cả buổi khám nhưng bác ấy bảo ko có chuyện whiten mà chỉ có lighten thôi. các hãng mỹ phẩm danh tiếng trên thế giới sản xuất mỹ phẩm nhằm 2 mục đích : "smoothening and lightening". bác ấy bảo sắc tố da không thể thay đổi được, blah blah blah, ... (em khám ở bệnh viện John Hunter ở NSW nhé)
    giờ đây đụng đến mỹ phẩm nào có chữ whitening là e sợ tím mặt. mà đúng là thế các chị ạh, xóm em có một con bé nó lai tây, em có tiêm trắng da thế nào, trắng sáng cỡ nào đem so với nó nhìn là biết giả ngay. do vậy bùi ngùi mà chịu cái gen di truyền thôi.
    • 163 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Vậy mình tiêm cái đó vào da thì có tác dụng phụ như kiểu tắm trắng cả lột da là bị teo da hay ung thư da ko chị. Hay chị bị đúng 1 cái là sau 6 tháng da sẽ đen hơn thôi ạ
    Nếu chỉ vậy thì nên đi tiêm vẫn hơn các chị ah. Chứ lột cả tắm trắng mỗi lần làm 1 gói cũng mất 10tr r có trắng nhưng suốt ngày mất time đập kem em thấy rất mệt
    • 163 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

các chị ơi. CHị nào hiểu biết về cái này hay làm rồi thì review cho các chị em cùng tham khảo để mọi ng cùng đc đẹp với nhé. kekkeek em cũng đang máu mê vụ này lắm. da em bản chất cũng trắng sẵn r nhưng lại thích như mấy hot girl nên cũng lột cả tắm suốt. Nhưng chán dv đó lắm r vì chiếm nh thgian cho đập kem quá. Mah kem trộn thì vừa dính vừa nhớt bẩn quần áo. huhuhu nếu tiêm kiểu này mah nó chỉ là vitamin ko gây hại gì thi em sẽ lên đường ngay các c ah. Chị nào biết tư vấn giúp nhé. em đang máu mê quá
    • 13 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

ko có tác dụng phụ b ạh. nó dạng như là: khi tiêm vào thì chất thuốc trong ống tiêm truyền vào máu, mà chất thuốc đó chỉ hợp với tế bào da, khi máu nuôi dưỡng các tế bào da thì cũng đem theo chất thuốc đó vào. nó làm tế bào da trắng sáng lên dần. ko phải là đen lại bạn ạh, mình thí dụ nhé vùng ngực là chỗ trắng nhất của mỗi người. khi tiêm thuốc vào thì da trắng hơn cả vùng ngực, nhưng sau 6 tháng thì da tay da chân bạn lại có màu như vùng ngực đó bạn. tại vì toàn da non, nên chăm sóc cũng cực lắm ^^
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 163 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

nó chỉ bị 1 yếu điểm là sau 6 tháng da sẽ đen chút đi chứ k trắng sáng như ban đầu mới tiêm phải k chị. Em thấy mấy chị trên này bảo ở chỗ Thơ thị mah Ngọc Trinh hay làm là truyền thì phải còn bên Thái chỗ chị làm thì là tiêm. Vậy 2 cái đó thì mình nên làm cái nào chị
    • 163 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

chị ơi. CHị đã đi chưa ạ và kết quả thế nào hả c. chị public cho moị ng cùng biết với
    • 112 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Oánh dầu.Mình kết tắm trắng lắm nhưng mà lại sợ tác dụng phụ. Tiêm trắng này có vẻ tiện hơn bôi kem.Mẹ nào dùng rồi có kết quả vao cmt cho chị em biet nhe
    • 999 Bài viết

• 1,352 Được cảm ơn

nghe đồn 1 chị trong wtt này đã chích đủ ở KHơ Thị hết 20 mấy triệu mà k xi nhê nhé.con bạn em đợt cũng mua liệu trình này,Khơ Thị lun nhé,chích được 1 mũi thì k hiểu ly do gì,hình như nó busy quá nên stop lun