Mỹ phẩm - Trang điểm

Các chị đã sử dụng kem và sửa rửa mặt nghệ thái dương chưa ạh?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 39.6K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 2,039 Bài viết

• 4,883 Được cảm ơn

up
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kem nghệ TD có để qua đêm được không mấy chị..da e dầu...e ngại sợ bí da nổi mụn...với lại cho e hỏi luôn là có phải kem nghệ này lỏng như sữa chua mình ăn đúng không ạ...vì tình hình là e mới mua 1 bình ở hiệu thuốc tây nhưng trên bao bì in ngày sản suất là tháng 11/2008....e sợ bình này để lâu quá nên nó mới lỏng ra..chứ e nhớ cách đây khoảng 4 ,5 năm e đã từng dùng thì thấy nó hơi đặc, không có lỏng như sữa chua...e lăn tăn quá ..chị nào dùng rồi giúp e với..!!!
    • 271 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

tớ xài SRM rồi. mùi thơm dễ chịu. giai tớ cực kết mùi này. rửa mặt rồi có cảm giác thoa lớp kem mỏng. da tớ thấy căng hơn và hơi hồng hồng. nhưng dc mỗi lúc đó thôi
    Học Oriental/Belly Dance online
    ==> Click here

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sumopro Xem bài viết
    kem nghệ TD có để qua đêm được không mấy chị..da e dầu...e ngại sợ bí da nổi mụn...với lại cho e hỏi luôn là có phải kem nghệ này lỏng như sữa chua mình ăn đúng không ạ...vì tình hình là e mới mua 1 bình ở hiệu thuốc tây nhưng trên bao bì in ngày sản suất là tháng 11/2008....e sợ bình này để lâu quá nên nó mới lỏng ra..chứ e nhớ cách đây khoảng 4 ,5 năm e đã từng dùng thì thấy nó hơi đặc, không có lỏng như sữa chua...e lăn tăn quá ..chị nào dùng rồi giúp e với..!!!
    có chị nào dùng rồi giải đáp thắc mắc giúp e với !!!
    • 63 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sumopro Xem bài viết
    có chị nào dùng rồi giải đáp thắc mắc giúp e với !!!
    Kem nghệ Thái Dương có dạng gel ý. Không quá lỏng như sữa chua đâu, đặc và sánh lắm.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sài kem nghệ thái dương và thorakao cũng được lám , nhưng mõi lần sức lên 1 lác sau da mình lại nhờn bóng có ai bị gióng mình không kem nào mình sài cũng như vậy thiệt pùn cho da mình chuyên bị nhờn . Giờ Mặt mình cũng đở mụn thì lại rầu lỗ chân long to sẹo mụn li ti chán có ai biết sản phẩm nào se khít lỗ chân long to hiệu qủa không chỉ mình với ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang xài đây, tình hình là đỡ mụn hẳn, vết thâm cũng nhỏ dần đều rồi biến mất lun Em thấy sáng dậy rửa mặt bằng SRM là sạch hết mà, đâu có chùi rửa kĩ càng gì đâu
    Hôm nay là V.I.P, ngày mai là V.I.P, mãi mãi là V.I.P
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2