Mỹ phẩm - Trang điểm

Các chị đã sử dụng kem và sửa rửa mặt nghệ thái dương chưa ạh?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 39.2K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 695 Bài viết

• 2,308 Được cảm ơn

Em rất thích sử dụng các sản phẩm từ nghệ, lâu nay em ít dùng các sản phẩm chăm sóc da. Nghe các chị bạn bảo kem nghệ và sửa rửa mặt chiết xuất từ nghệ của Thái Dương rất tốt dùng sẽ căng da và trắng ra nên em muốn sử dụng xem thử. Các mẹ thông thái xin tư vấn giúp em vì da em dạo này rất xấu. Cảm ơn các mẹ rất nhìu.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3,301 Bài viết

• 2,701 Được cảm ơn

Sửa rửa mặt nghệ chị chưa dùng nên k rõ nhưng kem nghệ Thái Dương dùng thích lắm em ạ. Mỗi khi đến kỳ mặt chị lại nổi mụn tùm lum, tối chị bôi kem nghệ lên vết mụn sưng đỏ í, sáng mai ngủ dậy là thấy nó trồi cái cồi mụn lên, nặn nhẹ là nó ra hết cồi. Rồi chị vẫn dùng kem nghệ để trị mấy vết thâm kia. Nói chung giá rẻ, good, mà cũng chắc do da chị hợp với nó, hihi. Nó rẻ thì em cứ thử xem, chị chỉ dùng nó trị mụn và vết thâm thui em ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 695 Bài viết

• 2,308 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ--Suri Xem bài viết
    Sửa rửa mặt nghệ chị chưa dùng nên k rõ nhưng kem nghệ Thái Dương dùng thích lắm em ạ. Mỗi khi đến kỳ mặt chị lại nổi mụn tùm lum, tối chị bôi kem nghệ lên vết mụn sưng đỏ í, sáng mai ngủ dậy là thấy nó trồi cái cồi mụn lên, nặn nhẹ là nó ra hết cồi. Rồi chị vẫn dùng kem nghệ để trị mấy vết thâm kia. Nói chung giá rẻ, good, mà cũng chắc do da chị hợp với nó, hihi. Nó rẻ thì em cứ thử xem, chị chỉ dùng nó trị mụn và vết thâm thui em ạ
    Em mới vào trang web của Thái dương chị àh, thấy có thêm bộ sản phẩm dưỡng da Tây Thi nhưng ko bít có mẹ nào dùng thử chưa ạh? Không bít chất lượng thế naò?
    • 695 Bài viết

• 2,308 Được cảm ơn

Hic hic ko ai bít để giúp em àh!:Sick::Sad:
    • 695 Bài viết

• 2,308 Được cảm ơn

:Sick::Sad:
    • 1,406 Bài viết

• 2,051 Được cảm ơn

Hôm trc cái mẹt tớ tự dưng nổi mấy cái mụn :RaisedEye, lúc qua nhà chú tớ bán thuốc, ngó thấy hộp sữa rửa mặt và mặt nạ tớ bèn bốc về dùng xem sao. SRM thì chán lém, nó dạng gel trong, màu hồng. Lúc cho lên mặt nó cứ trơn tuồi tuồi, chỉ trực rớt xuống nên phải áp cả bàn tay vào má xoa mạnh cho nó tan ra. Tớ dùng SRM hồng sâm thấy sạch quen rồi nên dùng SRM Tây Thi thấy chán òm. Nếu ko vì để trị mấy cái mụn thì tớ ko đời nào dùng nó.
    Mặt nạ Tây Thi thì tớ thấy cũng đc, vì nó có tác dụng làm seo mụn. Tớ bôi lên mặt để qua đêm, hôm sau đã thấy mụn seo rồi. Với lại có mùi sâm, tớ vốn thích mùi sâm nên mấy hôm nay miệt mài bôi luôn :Silly:
    Những thứ khác tớ hem dùng nên hem biết

I am really happy when being with my hubby.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 695 Bài viết

• 2,308 Được cảm ơn

Cám ơn bạn Hoa ly nhé
    • 695 Bài viết

• 2,308 Được cảm ơn

Các chị nhà mình ít ai sự dụng sản phẩm của Thái Dương nhỉ :Sigh::Nottalkin:
    • 695 Bài viết

• 2,308 Được cảm ơn

:Crying::Crying::Crying:
    • 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em có dùng kem nghệ, thấy cũng ok đấy ạ, vết thâm mờ đi nhanh lắm mà em mới dùng khoảng 1 tuần nay thôi, mỗi tội cái gối và cái áo của em đang phải ngâm xà phòng kia ạ :Laughing::Laughing::Laughing:
    Sáng ngủ dậy em rửa mặt bằng SRM với nước ấm là sạch màu vàng thôi. Dùng cái này đúng là Ngon Bổ Rẻ.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3