Mỹ phẩm - Trang điểm

Các bạn có biết ở đâu bán cám gạo ,dầu oliu extra vigin ,dùng để đắp mặt không??

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 65.1K Lượt đọc
  • 264 Trả lời

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e muon mua cám gạo về pha vs sữa tươi đắp mặt màh tìm hoài ko thấy chỗ nào bán =.= chị nào bjk vô giúp em với ạ :Sad:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,535 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi redmonkey133 Xem bài viết
    e muon mua cám gạo về pha vs sữa tươi đắp mặt màh tìm hoài ko thấy chỗ nào bán =.= chị nào bjk vô giúp em với ạ :Sad:
    mình thấy có 1 bạn bên 5s bán cám gạo Ái Liên đó, bạn qua đó tìm thử xem
    • 1,786 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

có bn yh: co_be_tuyet_tinh bán đấy ạ.Nhưng ở tận q tân phú và phải mua 5 bịch trở lên ,nếu chị mua pm cho em ké chung 2bịch cám gạo nếp với nhé sdt em là 01226180911,yh niky_naughty.http://www.123mua.com.vn/xem?sp=UJagUOPIdB link đây ạ
    Nhà chị ở đâu lun nhỉ?nếu mua pm cho em ké oy em wa chị lấy nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi pe_niky; 02/03/2010 vào lúc 07:24 AM.
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao mình đọc thấy nhìu loại cám, màh đã có pha sẵn các thành phần...mình muốn tìm mua loại nguyên chất cơ hjx
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sao mình đọc thấy nhìu loại cám, màh đã có pha sẵn các thành phần...mình muốn tìm mua loại nguyên chất cơ hjx
    Mình thấy thấy dùng Ái liên cũng đc...sp của co_be_tuyet_tinh cũng ok....nhưng thich dùng của co_be_tuyet_tinh hơn...vì cảm thấy nó mát và mịn hơn....nếu mà bạn mún mua cám gạo nguyên chất thì cũng có đó...bên cái top cám gạo đó...nghe các chị nói là đâu bên đường Đặng Văn Ngữ đó...nó có bán nguyên chất đó bạn....
    Chỉnh sửa lần cuối bởi pemeo; 02/03/2010 vào lúc 10:33 AM.
    • 1,786 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

thì bn pm bn ấy báo trước là lấy nguyên chất đc mà,bn ấy có loại nguyên chất lun đó
    • 2,539 Bài viết

• 2,189 Được cảm ơn

bạn này ở đâu nhỉ? nếu ở SG thì đến 16/2/1 Đặng Văn NGữ nhé, nhớ bấm chuông.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 508 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Mình dùng cám gạo thuốc bắc thấy cũng thích lắm,mình xài cho face và cả body,dùng để tẩy tế bào chết,khi dùng thì pha thêm sữa tươi và mật ong,tắm xong da mịn ơi là mịn và sáng hẳn.
    • 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ở topic khác mình thấy có bạn cho địa chỉ của chị Hà, 306/33 Nguyễn Thị Minh Khai, Q.3 nhưng chưa mua. Các bạn mua ở đâu thấy chất lượng tốt thì comment cho mọi người biết để tìm được địa chỉ uy tín nha
    • 1,786 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mygacon Xem bài viết
    bạn này ở đâu nhỉ? nếu ở SG thì đến 16/2/1 Đặng Văn NGữ nhé, nhớ bấm chuông.
    chị bán lun ah?cho em cái giá với
    • 2,539 Bài viết

• 2,189 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pe_niky Xem bài viết
    chị bán lun ah?cho em cái giá với
    hihi, mình đâu có bán, lúc trước trên đây cũng có 1 topic về cám gạo, các chị chỉ cho địa chỉ đó chứ. Mình ko nhớ giá chính xác nhưng nói chung là dùng được, bác ấy có bán rất nhiều thứ: cám gạo, bột nghệ...
    • 1,786 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

mới pm co_pe_tuyet_tinh xong,thì ra mua dưới 5bịch fải trả ship
    • 54 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

muốn mua cám gạo thì ra Trần hưng đạo Q1 bạn nhé, ở mấy cửa hàng bán dụng cụ y khoa ấy, ở đó có nhiều lắm, mình mua thấy cả cám gạo thơm,cám gạo nghệ nữa.
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đường đặng văn ngữ ở Quận mấy ạ?? ngay chỗ bán dụng y khoa cung bán cám gạo lun hả bạn..cám ơn bạn nhju` nha, để hôm nào mình ra đó mua thử, loại cám gạo nào tốt hơn zậy bạn
    • 2,539 Bài viết

• 2,189 Được cảm ơn

đường đặng văn ngữ ở Quận mấy ạ?? ngay chỗ bán dụng y khoa cung bán cám gạo lun hả bạn..cám ơn bạn nhju` nha, để hôm nào mình ra đó mua thử, loại cám gạo nào tốt hơn zậy bạn
    Quận Phú Nhuận bạn à, nó nằm trong hẻm gần cái trường học gì đấy, mình thấy có loại có dầu và loại ko dầu, nghe mọi người nói có dầu dùng tốt hơn. Mình pha với bột nghệ (mua ở đó lun) về tắm và đắp mặt thấy tốt lắm. cũng sắp hết rùi, hôm nào lại ghé mua tiếp, cái này là cô đó có trang trại nên làm ở nhà luôn.
    • 54 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

chỗ bán dụng cụ y khoa đó bán nhiều thứ hay lắm đó.máy móc massage, kem đủ loại,kem và oxy tắm trắng nữa đó. mình làm trong ngành thẩm mỹ nên hay mua hàng ở đây.bạn cứ vào đó hỏi là có ah. mình thấy nó để bảng hiệu dụng cụ y khoa chứ đa số là bán hàng cho mấy thẩm mỹ viện, spa không ah
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 124 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_ba_nhoc Xem bài viết
    Các bạn thân mến, mình từ ngôi nhà thiên nhiên Nature ViCad's House mà các bạn đang đề cập tới, rất vui vì thấy rằng sản phẩm cám gạo của mình đã mang lại hiệu quả cao, hoàn thành nghĩa vụ mang đến cho phái đẹp làn da trắng mượt mà. :Laughing:! Mình không cần giới thiệu thêm nữa vì kinh nghiệm của các bạn phía trên là bằng chứng tốt nhất cho chất lượng sản phẩm của mình.

Xác định lại địa chỉ của mình nếu có bạn nào còn quan tâm: :Smiling:
    16/2/1 Đặng Văn Ngữ, P. 10, Q. Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh ( nhớ bấm chuông, vì thường đang làm hàng ở trong nhà ^^"") ĐT: 08.3.8442900

Website: http://yume.vn/naturevicads_house
    Chị ơi, có giao hàng k ạ? Chứ xa quá em đi hổng nổi:Sad:
    • 1,963 Bài viết

• 662 Được cảm ơn

Hi hi, Mình in nhãn cho cám gạo Ái Liên nè mấy bồ! Khi in xong lúc nào chị cũng tặng cho mình ! phải nói là xài cực thích! mình xài cho nguyên body. Nhưng tiếc là nhà mình nước lúc thì dư giả lúc thì như chú thằn lằn ....! Mình cũng tặng cho vài người bạn, ai cũng bảo tắm ra da dẻ mịn ơi là mịn, còn bà chị của mình thì toàn là đắp mặt ko hà! mình làm biếng đắp mặt lắm! giờ mình còn khoảng 5-6 bịch. mẹ nào ở đường Nguyễn Xí BT ghé mình tặng cho 1bịch! hi hi. Vì chị ấy khá dễ thương, lần nào cũng tặng cho mình nhìu nên dư xài ! Ấy chết, có mang tội PR miễn phí không! MOD tha tội cho em ! chỉ mong chia sẽ cho các mẹ thôi.
    ======================= NGƯỜI GIÀU, KHÔNG PHẢI LÀ NGƯỜI KIẾM ĐƯỢC NHIỀU TIỀN ========================
    ================================ MÀ LÀ NGƯỜI GIỮ ĐƯỢC NHIỀU TIỀN ==================================
    • 272 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Mình cũng vừa order xong của 1 anh bên 5s. Anh này bán cũng lâu ùi, bạn chỉ cần phone ảnh nói địa chỉ là gia tới liền đó. Hình như 1 gói 30k hay sao í. Mua 3 tặng 1

bạn google số phone a í để bít thêm chi tiết nha ( hix, giống quẳng cáo quá!!! ) 0906783949
    • 536 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

Danh dau bai nay