Mỹ phẩm - Trang điểm

Các chị dùng kem đánh răng nào trắng răng a?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.19K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 352 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

các sis cho e hỏi,thường sis dùng kem đánh răng nào hổ trợ trắng răng nhiều ạ,mắc tiền chút cũng được ạ,và dễ mua,hiện e đang dùng loại aquafresh cuả USA thì phải ,60 hay 80k gì đấy,dùng cũng lâu lắm,ko bít mấy sis có ai có bí quyết dùng sản phẩm kem đánh răng và sản phẩm nào để làm sạch và trắng răng ko nhỉ???vì e ko thích đi làm trắng răng đâu ạ,àh ngoài ra lại singgum nào cũng làm trắng răng nhỉ?? và ngoài ra có sản phẩm nào trong siêu thị làm trắng răng hiệu quả ko ạ,a ko cần nhanh cấp tốc đau nhé, miễn ko hại đến răng là được.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi giot_suong; 10/02/2009 vào lúc 11:48 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5,704 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

bên topic làm trắng răng mục cham sóc bố mẹ có nói đó bạn
    Yêu là biết vượt qua. Yêu là biết hi sinh cho nhau. Yêu là biết bỏ qua quá khứ. Yêu là cùng nhìn về 1 tương lai tươi sáng. Nhớ lắm ánh mắt, giọng nói, nụ cười của anh. ( Lộc Vừng - Ku Anh ) :Laughing::Laughing::LoveStruc::LoveStruc::Kiss::Kiss:
    • 49 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình biết loại Kem đánh răng của Mỹ ( Amway) trắng răng cực kỳ , đặc biệt khử mùi thuốc lá, tỏi.....đến không còn gì luôn ! Họ thử nghiệm lấy hẳn 1 củ tỏi chà vào bàn chải , cho 1 chút kem đánh răng vào 1 ly nước khuấy nhẹ lên , chả cần đánh gì cả, rút bàn chải lên ngửi không còn 1 tí mùi tỏi nào mà thơm phức. Còn những vết cáu bẩn thì cứ gọi là chẳng thấy đâu nữa. Bạn có lấy không mình lấy giúp cho. Nhưng mà mình ở Saigon cơ. Giá hình như cũng khoảng 80K thì phải.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem đánh răng đó mua ở Mỹ Châu có không nhỉ?
    • 56 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Menhiyeu Xem bài viết
    Mình biết loại Kem đánh răng của Mỹ ( Amway) trắng răng cực kỳ , đặc biệt khử mùi thuốc lá, tỏi.....đến không còn gì luôn ! Họ thử nghiệm lấy hẳn 1 củ tỏi chà vào bàn chải , cho 1 chút kem đánh răng vào 1 ly nước khuấy nhẹ lên , chả cần đánh gì cả, rút bàn chải lên ngửi không còn 1 tí mùi tỏi nào mà thơm phức. Còn những vết cáu bẩn thì cứ gọi là chẳng thấy đâu nữa. Bạn có lấy không mình lấy giúp cho. Nhưng mà mình ở Saigon cơ. Giá hình như cũng khoảng 80K thì phải.
    Amway minh ko ngửi mùi được. chắc mình không hơp
    • 352 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Menhiyeu Xem bài viết
    mua ở đâu thế bạn??