• 0 Lượt chia sẻ
  • 24.6K Lượt đọc
  • 68 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 81 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Em đi tìm mua chì kẻ mắt màu đen loại mềm, màu đẹp mà ko thấy, mua mấy loại toàn bảo mềm lắm rồi mà về kẻ đau hết cả mi mắt. Ngày trước mua ở Liên Thắng có cái loại của HQ có 25K thôi mà cực đẹp, giờ nó bảo ko ra loại ấy nữa. Có mẹ nào dùng rồi chỉ em chỗ mua mấy.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Toppy1 - khám phá bí ẩn đằng sau từng chiếc bánh

Để thương hiệu Toppy 1 trở nên thân thuộc với người tiêu dùng Việt Nam nói chung và tạo nên trào...

• Xin review về mấy loại mặt nạ làm thon gọn mặt

Mình thấy có nhìu loại lắm, muh đa số là hàng HK, 1 số thì của Hàn nhưng ko biết có hiệu quả thật...

• Tư vấn dùm em: Son màu nude, chì kẻ mắt

Tình hình là dạo này em e xuống sắc quá :Sad: nên muốn tập tành mĩ phẩm tí để lừa mắt thiên hạ. Nhưng trước h e k hay trang điểm lắm nên kiến thức cũng hơi eo hẹp :D Mọi người có thể tư vấn dùm em dùng loại son dưỡng, son màu nude và chỉ kẻ mắt tốt tốt 1 tí nhưng giá thành cũng ok 1 chút, vì e vẫn...

• Mua son MAC xách tay uy tín tại SG

Hiện em đang cần mua 1 em MAC RUBY WOO mẹ nào biết địa chỉ bán hàng xách tay uy tín giúp em với :( ...

• chì kẻ mắt ko bị lem

mỗi ngày đi làm, mình thích dùng chì kẻ mắt,nhưng mình thử rất nhiều loại nhưng sao loại nào sau khi dùng cỡ khoảng 1h đồng hồ đều bị nhòe làm cho mắt lem luốc,đen đen rất sấu(mặc dầu được quảng cáo là ko phai).mẹ nào biết loại nào dùng cả ngày mà ko bị phai và nhòe thì tư vấn cho mình với!!!!!!...

• 2,375 Bài viết

• 7,086 Được cảm ơn

Tớ có 1 bút kẻ mắt của lancome, loại gift màu đen, hàng được tặng ở nước ngoài, đảm bảo xịn, Thấy bạn hỏi định thanh lý 50K, đảm bảo màu đen, mềm, rất thích, PM cho tớ nếu bạn quan tâm nhé !
    • 81 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thobong Xem bài viết
    Tớ có 1 bút kẻ mắt của lancome, loại gift màu đen, hàng được tặng ở nước ngoài, đảm bảo xịn, Thấy bạn hỏi định thanh lý 50K, đảm bảo màu đen, mềm, rất thích, PM cho tớ nếu bạn quan tâm nhé !
    Bạn đã dùng thử loại này bao giờ chưa?
    Cám ơn bạn nhé, nếu mà mới nguyên thì để lại cho tớ nhé, tớ ko thích mua hàng đã dùng rồi.
    Tớ cũng có 1 cái của Dior xịn bạn tớ mang từ Pháp về, nhưng nói thật dùng cũng cứng , không thích bằng cái loại 20K của Hàn quốc mà tớ mua ở Liên thắng.
    Nếu mua được thì bạn ship cho tớ được không hay thế nào? :Smiling:
    • 479 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

C đã thanh lý chưa? nếu chưa để lại cho em nhé. Thanks c trc
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thỏ ơi xem tin nhắn đi.
    • 78 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình đang xài chì của Estee Lauder kẻ mềm và không đau mắt
    • 288 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Bạn dùng thử eyeliner của "makeup forever" ddi.. rat mềm lại không trôi ...mình có 1 bộ collection mỗi cây 1 màu rất đẹp .....bạn có thể mua ở Thuong xá TAX,nguyen trãi....hay Parkson đó....bên Mỹ có $35... không biet bên đó giá ra sao
    http://www.sephora.com/browse/produc...egoryId=C13402 >>>> vào đây nhìn thử nè.... hôm trước mình mua bộ này mà màu khác eheh
    Mẹ thương Cún nhất!
    • 83 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

của etude dùng ổn, tớ mua ở bà triệu chếch chếch vimcom ý có 39 000 thôi
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các Mẹ ơi cho em hỏi đã ai dùng chì kẻ mắt của MAC chưa? dùng có đẹp ko ạ?
    • 364 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aoao Xem bài viết
    Các Mẹ ơi cho em hỏi đã ai dùng chì kẻ mắt của MAC chưa? dùng có đẹp ko ạ?
    Đẹp, đẹp và rất rất đẹp! Powerpoint Eye Pencil, bạn nhé (không trôi, nét)! Chỉ hơi ghét là phải... tự gọt, không xoáy lên được, mà tự gọt thì hay gãy, phí lắm:Silly:!
    • 51 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

chì kẻ của Kanebo mình đang dùng rất thích. Nó là dạng vặn chứ ko phải chuốt. 1 đầu còn lại là cái sponge mút để mình tán đường kẻ nhìn cho mềm mại. Dùng nhẹ tay lắm, chỉ kẻ 1 đường là có màu liền, ko phải kẻ nhiều nét đâu.
    • 467 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

e thì thích dùng loại cứng .T__T. tại cái chì e dùng, của dior, mềm lắm, thích lắm ạ. quẹt 1 nhát là xong....nhưng hu hu...mắt chớp chớp một tí là đen xì. c thích chì mềm thì dùng thử c nhé
    Em yếu đuối nên cần che chở
    Em hay vấp nên cần nâng đỡ
    Em dại khờ nên chẳng biết lo toan
    • 2,353 Bài viết

• 371 Được cảm ơn

Chì kẻ mắt của Napoleon kẻ thích lắm ạ, vừa mềm vừa ăn
    • 87 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

cho e hỏi chì kẻ mắt MAC mua ở đâu ạ ?
    If God is a DJ
    Life is a dance floor
    Love is the rhythm
    You are the music
    • 2,070 Bài viết

• 1,110 Được cảm ơn

Mình cũng vote cho Kanebo.
    • 361 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Em dùng của The Face Shop á...mềm thì mềm cực...màu đen nhưng có kim tuyến (làm mắt sáng long lanh hì hì)
    nhưng loại đấy phải tự chuốt...mỗi lần chuốt là e chỉ dám quay 1 2 vòng thui..sợ chuốt nhiều quá bị gãy...

Mấy chị cho em hỏi là...sao em cảm giác đầu chì hơi to,kẻ mắt thì ok,nhưng em muốn làm thêm phần đuôi mắt thì ko sao kẻ mảnh dc e thì ko muốn dùng dao để chuốt nhọn >"< chỉ dùng đồ chuốt bình thường để chuốt thôi ah
    với lại kẻ 1 lúc sau thì hơi bị lem (tại em da nhờn hay do chì mềm quá hả mấy chị?? )
    cám ơn mấy chị trước nhé :Rose:
    • 338 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

E xài chì của lancome thấy thích lắm ạ

Còn eye liner của the face shop cũng okie, chủ yếu là e thích cái nào dễ tẩy trang, ko thâm lem và dễ kẻ
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hủ tiếu mì; 10/03/2010 vào lúc 03:56 PM.
    • 438 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Dùng chì hàng xách tay của Nhật cũng mềm. Tiện nhất là chọn mấy loại đầu nhỏ và xoay lên dùng ngay, khỏi phải chuốc mắc công.
    :Smiling: Cùng nhau học tiếng Nhật leaf79jp@yahoo.com :Smiling:
    • 1,613 Bài viết

• 1,212 Được cảm ơn

MÌnh đang dùng chì dạng vặn lên xài liền của Bonjou (không biết viết thế nào) mua hình như là hơn 200k mình kô nhớ rõ lắm, thấy mềm, dễ vẽ, trước khi vẽ chì thì đánh 1 lớp phấn mắt màu tự nhiên thì sẽ không bị lem thành 2 đường.
    Mình cũng mua nhiều loại nhưng loại này thấy dễ xài nhất nên xài luôn.
    May mắn không tự nhiên có, may mắn là do chính bản thân mình tạo ra.
    http://vn.360plus.yahoo.com/bich227/
    http://www.facebook.com/profile.php?id=1145652149
    • 621 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

các chị mua chì kẻ mắt thì tránh cái bọn HR ra nhé, cái bọn đấy kẻ thì mềm nhưng đc 1 tí thì lem nha lem nhem ... Hồi xưa em đi học thì cô giáo bảo ko nên dùng bút chì vì dùng lâu ngày mắt sẽ dễ bị nhăn
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4