Mỹ phẩm - Trang điểm

Bị biến chứng khi sử dụng kem mủ trôm vĩnh tân

Đến trả lời mới nhất
  • 16 Lượt chia sẻ
  • 41.4K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi cho em hỏi sử dụng kem mủ trôm có bị biến chứng hum ạ?. em mới đọc được cái tin về bị biến chứng khi dùng kem http://yume.vn/clickenter/article/th....35DF15FF.html . Mà em đã dùng được 1 tuần lun rùi . có nên dùng tiếp hum ạ ?. mong các chị tư vấn giùm em với .
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

trời. cái này thì nguy hiểm quá . em cũng mới mua dùng mấy ngày nè chắc phải đi bác sĩ tư vấn thử quá
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhvan8x Xem bài viết
    trời. cái này thì nguy hiểm quá . em cũng mới mua dùng mấy ngày nè chắc phải đi bác sĩ tư vấn thử quá
    Híc, kem vĩnh tân hiện nay có nhiều hàng giả lắm đó! chắc bác sài nhầm hàng giả rồi!!!
    Mình biết chổ này bán kem vĩnh tân tốt này: http://vietnammypham.com/
    Mình đã sài qua rồi mà đâu có thầy biến chứng gì đâu!
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thì lấy cái này của con em mình cũng dùng dc 1 tuần rồi thấy làn da đang cải thiện mà thấy các mẹ cứ la oai oái trên diễn đàn .......các mẹ ơi các mẹ chia sẻ giúp chúng em với híc ....có mấy bài các mẹ cũng phản hồi kinh quá híc http://**********/Ha-Noi/My-pham-nu/...hong-nang.html không biết có nên dừng ko để trở về sd của mấy em the faceshop thôi ......hix
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem mủ trôm có hại lắm các bạn ạ, mình khuyên chân thành nhé những ai đang dùng thì nên dừng lại ngay đi , các bạn thấy đó hở cái là đổi tại hàng giả nhưng mà làn da của ai đẹp bình thường dùng thì thấy không sao, nhưng mà làn da của ai mà bị nám, tán nhang, mụn, gia xỉn màu dùng thì chỉ càng tệ hơn thôi, mình đã từng mua dùng lúc đầu da của mình bị mụn ít thôi nhưng sau khi nge nói sản phẩm có hại thì mình ngừng dùng và kết quả sau 15 ngày ngừng dùng thì da thảm hại quá các bạn ạ, mà mình mua ở nơi chị này làm cảnh sát GT đó các bạn ah, làn da của chị ấy bị nám sau khi dùng thì thấy hết mình cũng tin lắm nhưng vừa rồi mình gặp lại chị ấy thì thấy nám càng mạnh hơn, từ đó mình thấy hận chị ấy và hận kem mũ trôm vô cùng
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kem mủ trôm thì hiện nay không có hãng nào mang thương hiệu này.

- Nên kem mủ trôm không có hàng giả, không có thương hiệu sao mà giả

- Nên nhớ chỉ có mỹ phẩm chứa tinh chất mủ trôm thôi , và bao nhiêu % là mủ trôm thì mù tịt.

- Một số cơ sở bị rút giấy phép như MPVT có chứa tinh chất mủ trôm http://mlmvina.blogspot.com/2012/10/...m-mu-trom.html , chứ không phải là kem mủ trôm.

- Rất nhiều cơ sở không có giất phép nhưng có chứa tinh chất mủ trôm . nên mọi người cẩn thận trước khi dùng vẫn hơn .

Giới thiệu mọi người Web www.myphammutrom.net giá rẻ
    sức khỏe sắc đẹp
    • 33 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mình chưa dùng bao giờ, nhưng người bạn mình cũng đã dùng mình cảm thấy thế này. Bạn đó bị nám da sau khi sinh nên xài nguyên bộ mĩ phẩm mủ trôm của Vĩnh tân đó, bạn ấy dùng hết mấy bộ thì thấy gần như hết nám nhưng mặt thì trắng bệch ra kiểu trắng bệnh ko có sức sống @@, bạn ấy giới thiệu cho mình dùng nhưng mình thấy trắng kiểu vậy thì thà đen tự nhiên còn hơn @@
    Yêu mỹ phẩm - Spa Beauty Shop - Mỹ phẩm xách tay Hàn Quốc - 0983020386
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cái hộp kem này bao nhiêu tiền thế các bác?
    Có phải các bác ham rẻ nên mua nhầm hàng giả k? Các bác mua tận công ty hay mua qua người quen?
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ui ui kem vĩnh tân em không biết thấy chị dâu em có dùng và da có cải thiện rất nhanh và đã được hơn 1 tháng em thấy hay hay và đã có dùng sản phẩm 10 ngày da bắt đầu có cải thiện nhưng giờ đọc cái này lại thấy sợ sợ đứa em em lại dùng của thiên tân giờ mọi người lại đổ xô kêu thiên tân tốt hơn vĩnh tân em đang quyết định ngưng sử dụng không biết có sao không đây
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Becun26 thế chắc mẹ đã dùng kem này rồi và có duy trì không em đang dùng được 10 ngày mà đang định ngưng lại
    • 256 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Mình ko biết thực hư như thế nào nhưng theo mình thấy cô bạn mình dùng hơn 2 lọ B1 rồi, bản thân da cô ấy trắng sẵn rồi dùng mp này thấy trắng kiểu bạch đấy ko hề có chút hồng hào nào cả. Mấy lần mình đã đọc thông tin của các mẹ comment và nói cô ấy nhưng bạn mình lên xem và nói có lẽ có người hợp người ko thôi chứ hiện tại da mặt bạn mình ngoài trắng bạch ra vẫn mịn màng chưa thấy vấn đề gì (hơn 3 tháng rồi ko gặp cô ấy).
    Ko biết sản phẩm này như thế nào mà tự dưng dạo này mình thấy nó "phủ sóng" ở các tỉnh miền Trung nhiều lắm, đặc biệt mấy tỉnh lẻ nhưng nhiều trường học có sinh viên. 2 tháng nay mình thấy bày bán rất nhiều ở các quầy mp các chợ. Mình thấy cũng ko tin tưởng em này lắm nên đến nay vẫn chịu cảnh mặt mộc vì làn da mình khó chịu mp.
    • 21 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

các mẹ chú ý nhé, về các sản phẩm này chắc các mẹ hay các em gái đều biết là có sản phẩm thật và sản phẩm kém thật, hơn nữa, không phải loại da nào cũng phù hợp và ai cũng có thể dùng được vì có thể người này dùng thì thấy tốt nhưng người khác dùng thì lại bị nhiều tác dụng phụ. riêng về kem mủ trôm vĩnh tân này nếu như đúng là sản phẩm chất lượng và phù hợp với da thì đảm bảo không có tác dụng phụ hay biến chứng gì hết, các mẹ bị biến chứng có thể là do bị mua phải sản phẩm bị hết hạn hoặc sử dụng cho loại da bị kích ứng đấy ạ.
    mọi người có thể kham khảo thêm tại đây nếu thấy chưa yên tâm. http://nhathuocvietphap.vn/the-gioi-...extra-peeling/
    • 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi han_thuid1234 Xem bài viết
    Kem mủ trôm có hại lắm các bạn ạ, mình khuyên chân thành nhé những ai đang dùng thì nên dừng lại ngay đi , các bạn thấy đó hở cái là đổi tại hàng giả nhưng mà làn da của ai đẹp bình thường dùng thì thấy không sao, nhưng mà làn da của ai mà bị nám, tán nhang, mụn, gia xỉn màu dùng thì chỉ càng tệ hơn thôi, mình đã từng mua dùng lúc đầu da của mình bị mụn ít thôi nhưng sau khi nge nói sản phẩm có hại thì mình ngừng dùng và kết quả sau 15 ngày ngừng dùng thì da thảm hại quá các bạn ạ, mà mình mua ở nơi chị này làm cảnh sát GT đó các bạn ah, làn da của chị ấy bị nám sau khi dùng thì thấy hết mình cũng tin lắm nhưng vừa rồi mình gặp lại chị ấy thì thấy nám càng mạnh hơn, từ đó mình thấy hận chị ấy và hận kem mũ trôm vô cùng
    Bạn này nói đúng đó, các chị các mẹ ơi đừng có ngu ngốc mà rước họa vào thân nhé. Em bảo đảm rằng kem này ko tốt như quảng cáo đâu, em nói 1 câu này thôi nhé xem có ai dám thử ko,,, những ai đang dùng kem mủ trôm 1 thời gian rồi (đại loại là từ 1-6 tháng chẳng hạn) bây h ko dùng nữa đi, sẽ thấy kết quả ngay lập tức, đừng ở đó mà nói đổ lỗi là do dùng ko đúng cách ... . Bản thân em dùng 7 tháng trời cho tới 1 ngày nọ em bị dị ứng thời tiết (gọi là cơ địa dị ứng) nên e phải ngưng dùng mỹ phẩm 1 thời gian, vậy mà....mới ngưng dc hơn nửa tháng da bắt đầu sần sùi, mụn bắt đầu trở lại và còn nám nhiều hơn trc (hồi trc e bị nám nhẹ ở má). em ân hận lắm nên e khuyên chân thành các chị các mẹ đừng có dùng cái này nha.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tốt nhất ngưng dùng ngay vì chị cũng bị mụn như em.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi huong20031968; 16/02/2014 vào lúc 08:44 PM.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tốt nhất là ngưng sử dụng vì chị cũng bị mụn như em
    • 28 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Các mẹ phó thác cái mặt mình cho may rủi thì dùng có yên tâm không. Khuyên chân thành là đừng bao giờ dùng chỉ vì nghe "thấy bảo là..." mình cũng là nạn nhân của mỹ phẩm này.
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

m thấy chị hàng xóm m dùng cái này rồi mặt mày cũng tùm lum luôn, h đang mua thuốc bắc về cắt uống để thải độc, mát gan, thấy mặt sợ lắm.
    • 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ngưng ngay cả nhà ơi, nếu dùng tiếp sau này nám lên sậm màu hơn rất nhiều đấy, hic
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trước em ham hố trắng dùng cái diamond beauty xong bị hỏng hết da, từ chỗ cũng ko đến nỗi nào mà sau đó sần sùi toàn mụn là mụn (( có đợt phát hoảng, may giờ cũng đỡ đỡ, vì da em cũng thuộc loại da trâu, dùng linh tinh lên mà may thay giờ cũng yên ổn . Nói chung cạnh đến già, giờ toàn dùng mỹ phẩm của hàn, nhật, thôi ko tác dụng ngay nhưng ít ra ngưng dùng cũng k sao

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2