Mỹ phẩm - Trang điểm

Ai đã sử dụng Kem trắng da Feiya?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 529K Lượt đọc
  • 1.28K Trả lời

• 62 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chị nào dùng kem Feiya lâu năm vào giúp em với ạ (
    Em dùng kem feiya ngày được hơn 3 năm rồi, lúc dùng da trắng mịn đẹp ai cũng khen, mỗi tội bị mụn trắng ẩn dưới da + da mỏng hơn trước. Giờ em muốn ngưng feiya để chuyển sang loại kem khác mà cứ ngưng k bôi kem 4,5 ngày là mặt lại dị ứng, mẩn đỏ lên. Bôi lại feiya ngày thì 2 hôm lại hết, da lại bt. Nhưng cứ k bôi kem thì 4,5 hôm lại bị tiếp.
    Có chị nào dùng kem feiya lâu năm mà bị như em k ạ? Cho em lời khuyên với. Em cám ơn
    • 62 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em mua kem của chị luxy, thấy triệu chứng như vậy em sợ bị phụ thuộc vào kem quá. Nhăn hỏi chị luxy, chị có nói bôi pH feiya tầm 10 ngày sẽ hết, em bôi đến ngày t5,6 là đã bị dị ứng lại rồi. Chị luxy bảo sẽ gọi điện sang Mỹ hỏi suốt 10 ngày nay cho em mà vẫn chưa thấy rep lại cho em. Em hoang mang qá, có chị nào bị trường hợp giống em k ạ ??
    • 62 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em xin cảnh báo mng đang sử dụng và có ý định sử dụng kem feiya ạ. Em dùng kem feiya đc hơn 3 năm r ah, lúc bôi thì da trắng đẹp, rất ok ạ, nhưng giờ e muốn dưng để chuyển sang loại kem khác thì triệu chứng như sử dụng kem trộn chứa corticoid luôn ạ, ngừng k bôi kem vài hôm là mặt sần sùi, đỏ lòm, dị ứng mụn tùm lum luôn.
    1 hộp kem gần triệu bạc, lại đc nói là của Nhật mà ngừng bôi thì triệu chứng như kem chưa corticoid rẻ tiền luôn.
    Em nói lên để mng biết và tránh ra ạ, đừng ham hố làm đep trước mắt mà hậu quả giờ như em, dị ứng tùm lum tùm la luôn.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thì mới đc bà chị mua cho 1 hũ Feiya này, nhưng là của Phụng, có tem đàng hoàng mà tận 50 gr lận. Mình mới sinh xong dc 1,5 tháng. Không biết có nên dùng ko các mẹ, mà ko dùng thì tiếc, vì giá tới 1250k lận. Ôi, các mẹ thông thái, xin chỉ giáo. Đa tạ các mẹ.