XIn địa chỉ và review mua biotin rụng tóc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 29.3K Lượt đọc
  • 54 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình vừa mua về uống xong, ông a đi mỹ nên máu nhờ xách hộ 4 hộp về uống luôn
    Chuyên GĂNG TAY DA của NGA - Găng tay Da cho mùa đông ấm áp

ĐT , zalo 01675826899 -

http://zaodich.webtretho.com/forum/f...am-ap-2385683/
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 542 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mình đang nhờ chị bạn thân bên Mỹ tìm mua hộ Biotin cái lọ màu tím tím ấy, chưa thấy hồi âm, sốt ruột quá. Chỉ mong có ngay để uống. Tóc rụng như trút, ngồi im cũng rụng. Hôm nọ đọc trên webtretho thấy bạn nào mách dùng cỏ mần trầu gội đầu. Tối hăm hở gội, sáng ra trời ơi rụng còn kinh hoàng hơn, khóc không thành tiếng
    Nếu như màu sắc nhạt dần - anh sẽ vẽ em với màu nỗi nhớ.
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng uống biotin 10,000mcg rồi, nó chỉ có tác dụng với móng tay móng chân còn tóc thì vẫn cứ mỏng và rụng hoài
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thử mua cao thảo dược gia truyền chống rụng tóc và kích thích mọc tóc của vợ chồng anh Trần Tuấn Anh xem, anh này là công an, cao do vợ anh ấy nấu, hình như vợ anh ấy làm bên quân y mình ko nhớ rõ. Tên fb của chồng là Trần Tuấn Anh, vợ là Le Thuy Duong. Mình bôi cao mới có mấy ngày thấy đỡ rụng, còn mọc hay ko thì chưa biết. Cơ mà thấy nhiều ng mua và ưng lắm. Nghe đâu anh này hồi trc bị hói, vợ quyết tâm tìm ra cách trị hói cho chồng, chữa thành công cho chồng rùi quyết định nấu cao bán
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em không biết bài này có giúp c cải thiện được không, năm em thi đại học xong là tóc em rụng quá trời tới nỗi em tự ti lắm , xong hết thi tóc vẫn rụng nhưng đõ hơn , lúc ra kẹo gấu xanh người nhà em gửi về cho em sài ngay giờ tóc em mọc nhiều nên mẹ bắt cắt ngắn rồi, loại này em sài thấy hiệu quả nên bán , mấy dì nhà em sài tóc bồng bềnh lắm. Gía 890k/1 hộp /60 viên . Mong c sẽ mau kiếm được phương pháp tốt nhất ạ .

toc1

toc2

toc3

toc4
    • 203 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Em định viết hẳn 1 cái review về cái vụ rụng tóc này cơ, nhưng thôi tiện đây các mẹ đang quan tâm thì em chia sẻ luôn,
    Tóc em nói thật là rất dày, rụng tóc thì cũng có rụng nhưng cũng k đến nỗi. Nói chung em k care lắm đến vu rụng tóc, mặc dù em đã có 1 nhóc 5 tuổi và lũ bạn thì đang lên cơn cuồng biotin hay tất cả những phương pháp gì trị rụng tóc.
    Chính vì chủ quan nên đợt vừa rồi, em đi gội đầu ngoài hàng, các em gội đầu cứ bảo tóc em rụng nhiều lắm, em cũng thờ ơ lắm, nghĩ chúng nó gạ tiền em mua tinh dầu nọ kia.
    Xong cách đây 2 tháng em cho bé nhà em đi khám mắt bs Ngọc ở Trần Xuân Soạn, bị ngồi chờ gần 4 tiếng nên rảnh quá em ngồi vuốt tóc. Ôi mie ơi, 1 lúc sau em nhìn xuống xung quang cái ghế em ngồi, 1 núi tóc. Em xấu hổ muốn độn thổ, lừa lừa cúi xuống nhặt tóc, vứt thùng rác cho đỡ quê.
    Sau đấy em mới vắt chân lên cổ nghiên cứu vụ rụng tóc, thì thấy dân tình nói dùng tinh dầu bưởi rất tốt, chuyên trị hói đầu. Em đi gội đầu, em chia sẻ với anh chủ làm tóc cho em 8 năm nay rồi, thì anh ấy bán cho em lọ tinh dầu bưởi siêu nguyên chất, 250k, cất vào túi xách, cứ đi đâu gội đầu xong là em bảo các em gội đầu chà vào da đầu cho em. Tinh dầu của ông ấy thơm thật, bảo với em là nó cũng có nhiều loai, nhiều giá tiền, nhưng bọn bán tinh dầu mà tầm 90-150k là toàn tinh dầu pha, nhớt nhèo, k ăn thua, bla bla gì đó.
    Trộm vía chứ tóc em cũng đỡ hẳn, mà em mê cái mùi tinh dầu thơm nguyên chất của nó. Em lên cơ quan em cũng hoắng lên chia sẻ với mọi người. Thì có 1 anh trong cơ quan, anh ấy bảo " Đâu, lọ của cô đâu, đưa anh xem nào".
    Em hớn hở mang ra khoe. Ông ấy bảo :" Ô, lọ của mày giống hệt của anh? Đưa tao xem nào. Thế mày mua bao nhiêu?", em bảo em mnua 250k. Ông ấy chề mồm ra " Mày lại mua ở chỗ hàng gội đầu chứ gì? Thằng bạn anh làm ở viện khoa học CN nó mua cả dây chuyền làm tinh dầu của Nhật, chuyên chiết suất bán cho bọn hàng gội đầu. Anh mày mua có 150k thôi, dốt, k biết mở mồm ra nhờ".
    Em lôi lọ tinh dầu của thằng cha HÓI ĐẦU ấy ra so sánh, giống nhau thật ạ, mùi cũng giống. Mie, em lại bị thằng hàng gội đầu nó thăn rồi.
    Ôi em tiếc đứt ruột, hic, nên giờ ngày nào pha nước tắm cho con em cũng nhỏ tinh dầu pha nước tắm cho con, k tiếc nữa, vì có chỗ mua rẻ rồi.
    Ôi em viết dài dòng quá!
    Chốt là mẹ nào rụng tóc mà muốn thử tinh dầu bưởi thì cứ hô em nhé! Em lấy hộ cho.
    Em k kinh doanh gì đâu, các mẹ xem nick của em thì biết, chỉ giỏi ăn chơi nhảy múa với ba hoa chích chòe thui.
    Thôi em ngồi làm việc đây ạ, em chào các mẹ nhé!
    1b8b087d53c6f2252618cbcfb53cf3d7_50207620.img3182
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cám ơn bạn me_anna16 nhưng mình lên face tìm mà không biết anh nào vì không biết mặt anh đó
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn ở đâu vậy? mua tinh dầu bưởi đó ở đâu thế? mình bị rụng tóc nhiều lắm, đang lo lắng lắm đây
    • 203 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mình ở Giảng Võ, HN, mình mua ở hàng gội đầu, chưa dùng hết.
    Nhưng anh bạn cùng cơ quan mình mua được của anh bạn làm ở viện khoa học CN ( chính là cái ông chiêt suất ra tinh dầu để bán cho bọn hàng gội đầu nó thịt chị e mình đấy).
    Mà bạn ở cơ quan mình bạn ấy lấy để trong xe ô tô, xe rất thơm, nên mình cũng tính mua 1 chai nữa để mang vào xe để.
    Các mẹ muốn mua thì gom nhau vào mua cùng để lấy được giá giao buôn 150k/lọ nhé! Kể em cũng hơi ngại, nhưng kệ, cứ ra năn nỉ nhờ mua là đc ạ!
    mẹ nào cần mua thì em inbox cho sđt của thằng cha cơ quan em nhé! Hay inbox cho em, em nhắn cho, chứ k mod lại tưởng em pr này nọ, xóa nick của em thì em hết đường hóng hớt
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

úi, mình ở đồng nai bạn àk. Mình định mua xài thử nên k biết phải làm sao
    • 203 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Ui thế khó quá rồi, mẹ nó bị rụng nhiều ko?
    Nếu mà tha thiết muốn thử thì để mình mua giùm cho rồi mình chuyển phát thư cho vì lọ tinh dầu nhỏ xíu à ( coi như hồ sơ của công ty mình gửi vào cho khách hàng trong đồng nai, chắc k mất tiền đâu, nên cho mình địa chỉ công ty mẹ nó đang làm).
    Mình giúp mẹ nó thôi, giúp đc ai thì mình giúp, k phải ngại đâu
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mecachua; 21/11/2016 vào lúc 12:16 PM.
    1b8b087d53c6f2252618cbcfb53cf3d7_50207620.img3182
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình bị rụng nhiều lắm ạk. Trước đây tóc mình cũng nhiều lắm, nhưng sau một đợt bị stress và khó ngủ nên bị rụng quá trời, trên nền nhà đâu đâu cũng thấy tóc, mình đi khám ở bệnh viện da liễu, bs cho mấy loại vitamin để bổ sung nhưng uống gần 3 tháng cũng không thấy thuyên giảm ngay cả vuốt nhẹ mấy cọng tóc con cũng bị rụng luôn, giờ tóc rất mỏng nên mình phải quyết định cắt ngắn mặc dù rất đau lòng. Nếu thuốc của bạn có thể giúp không bị rụng nữa thì mình rất là biết ơn luôn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 203 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Ôi, cái này k phải thuốc mẹ nó ạ, nó chỉ là tinh dầu bưởi, để kích thích tóc mọc nhanh và nhiều hơn, đồng thời làm cho tóc mềm mượt hơn, kiểu như các mẹ hay gội vỏ bưởi ngày xưa ấy,
    Tóc mẹ nó rụng nhiều vậy có khi là do cơ thể bị suy nhược, dẫn đến thiếu chất rồi,
    Bây giờ mình nghĩ mẹ nó nên bổ sung bằng chế độ ăn uống đầy đủ dinh dưỡng + uống sữa, sinh hoạt thể dục điều độ.
    Còn tinh dầu bưởi thì cá nhân mình dùng thấy ổn, k biết người khác thế nào.Nếu mẹ nó muốn thử thì mình nhờ mua mình gửi cho, cũng rẻ có 150k, mình dùng 1 nửa thấy đỡ, rồi mình mang chai đấy mở nắp để lên ô tô cho thơm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đang bổ sung chất bạn ạk. Nếu dc bạn có thể mua dùm và gửi vào Đồng Nai dùm mình dc không?
    • 203 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi myxuan1985 Xem bài viết
    Mình cũng đang bổ sung chất bạn ạk. Nếu dc bạn có thể mua dùm và gửi vào Đồng Nai dùm mình dc không?
    Được mẹ nó ạ,
    inbox cho mình địa chỉ nhé, mình nhờ mua rồi mình đến cơ quan gửi thư chuyển phát vào cho( gửi ở cơ quan free mà), kể cả mẹ nó k trả tiền mình cũng được, giúp được ai là mình giúp luôn.
    Có gì alo mình 0 chín 1 hai 424 ba chín 6 nhé! Mình tên Trang
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3