XIn địa chỉ và review mua biotin rụng tóc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 31.2K Lượt đọc
  • 54 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã mẹ nào dùng biotin rụng tóc của mỹ chưa ạ. e rụng tóc nhiều quá muốn dùng mà đang phân vân k biết loại nào . Mẹ nào dụng rồi cho e xin địa chỉ và review với ạ, e bị rụng tóc mấy năm nay. hói đi trông thấy rồi ạ
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

E cũng vậy. Ngày trc đến viện da liễu hết gần 2tr thuốc va dầu gội của pháp mà chả đc j. Năm nay lại tìm hành trình xem . E bị dụng tóc năm lớp 9 đến giờ đã 22 tuổi rồi. Tóc bây giờ thưa thớt còn 1/3 là cùng. Ai biết chỉ dùm e vs ạ.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 40 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Có phải chị dùng cái lọ biotin 10.000mcg của Natrol không? Em cũng đang dùng nó đc hơn tuần thôi, thấy trên amazon nhiều người khen nức nở làm em cũng thấy ham nên mua về uống thử, chắc phải uống tầm tháng trở lên xem thế nào. Tóc em rụng cả năm nay rồi, túm lại giờ còn 2 ngón tay là cùng, hy vọng thuốc này có hiệu quả chứ em cũng nản với ba cái thuốc men lắm rồi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi urina; 04/09/2014 vào lúc 02:01 PM.
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi urina Xem bài viết
    Có phải chị dùng cái lọ biotin 10.000mcg của Natrol không? Em cũng đang dùng nó đc hơn tuần thôi, thấy trên amazon nhiều người khen nức nở làm em cũng thấy ham nên mua về uống thử, chắc phải uống tầm tháng trở lên xem thế nào. Tóc em rụng cả năm nay rồi, túm lại giờ còn 2 ngón tay là cùng, hy vọng thuốc này có hiệu quả chứ em cũng nản với ba cái thuốc men lắm rồi
    tóc mình cũng giống bạn. Đang định mua lee stafford về gội. Thấy mọi ng khen cái đó c ạ.

• 40 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình chán ba cái dầu gội quảng cáo chống rụng lắm rồi, hóa chất chỉ hại tóc thêm, theo mình thì nên uống vitamin cho tóc, và kiếm cái dầu gội thiên nhiên kết hợp thêm gội bồ kết vỏ bưởi. Nói chung mình thấy cần thiết vẫn phải bổ sung thêm chất từ bên trong mới ổn. Tóc con mình cũng có mọc lại nhiều, nhưng tóc cũ vẫn chưa bớt rụng, nó cứ vừa rụng vừa mọc, mà rụng nhiều hơn mọc vậy chẳng biết đến khi nào mình mới có lại mái tóc dày như xưa nữa
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình chán ba cái dầu gội quảng cáo chống rụng lắm rồi, hóa chất chỉ hại tóc thêm, theo mình thì nên uống vitamin cho tóc, và kiếm cái dầu gội thiên nhiên kết hợp thêm gội bồ kết vỏ bưởi. Nói chung mình thấy cần thiết vẫn phải bổ sung thêm chất từ bên trong mới ổn. Tóc con mình cũng có mọc lại nhiều, nhưng tóc cũ vẫn chưa bớt rụng, nó cứ vừa rụng vừa mọc, mà rụng nhiều hơn mọc vậy chẳng biết đến khi nào mình mới có lại mái tóc dày như xưa nữa
    T thì gội bồ kết thấy nó khô tóc vs rụng nên k gội . lee stafford giá khá mắc. Còn thấy dầu gội thiên nhiên ichikami mọi ng đag khen. Bgio sắp ra trg rồi k còn thời gian mà chăm sóc kỳ công. Thuốc thang thì chán lắm rồi. Mà uống vào sợ k tác dụng mà hại ng . Nên muốn dùng dầu gội. Tóc con mọc. Nhưng đến toc con gội vân thay nó bj rụng.

• 40 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Giờ vitamin thì mình chỉ tập trung bổ sung biotin, kẽm với omega 3 cho tóc thôi chứ không có uống lung tung nữa. Dầu gội thì biết cái nào hợp với da đầu mình đây, càng thử nhiều càng rụng. Còn dầu gội thiên nhiên thì có thể dùng thử Ichikami của nhật như mọi ng ở đây đang dùng, cá nhân mình thì hôm đi ra Hachi Hachi mua, tự nhiên thấy cái kệ kế bên để cái dầu gội thiên nhiên cocopalm, theo như tìm hiểu thì là số 1 ở nhật, coi thành phần thì toàn các tinh chất thiên nhiên nhiều hơn cả Ichikami nên mình mua về gội thử. Bạn thử uống cái biotin mình nói ở trên xem, mình đã xem reviews khách hàng trên amazon rất kỹ, thấy đa số khen rất tốt nên mới liều nốt lần này mua về thử, đằng nào thì đc hay ko đc thì cũng coi như là một kinh nghiệm, kệ, có bệnh vái tứ phương vậy. Đợt 2 tháng trước uống cái loại biotin của VN, thấy chả có xi nhê gì, giờ đổi sang loại của Mỹ xem thế nào, biết đâu mình lại hợp
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

biotin bên shop bạn mình có bán nè bạn. uống ok lắm. tóc mình nhuộm tẩy dữ quá nó rụng với xơ uống thấy tóc mọc nhanh, dày hơn vs mượt !địa chỉ ở gò vấp , order bên us về.
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Giờ vitamin thì mình chỉ tập trung bổ sung biotin, kẽm với omega 3 cho tóc thôi chứ không có uống lung tung nữa. Dầu gội thì biết cái nào hợp với da đầu mình đây, càng thử nhiều càng rụng. Còn dầu gội thiên nhiên thì có thể dùng thử Ichikami của nhật như mọi ng ở đây đang dùng, cá nhân mình thì hôm đi ra Hachi Hachi mua, tự nhiên thấy cái kệ kế bên để cái dầu gội thiên nhiên cocopalm, theo như tìm hiểu thì là số 1 ở nhật, coi thành phần thì toàn các tinh chất thiên nhiên nhiều hơn cả Ichikami nên mình mua về gội thử. Bạn thử uống cái biotin mình nói ở trên xem, mình đã xem reviews khách hàng trên amazon rất kỹ, thấy đa số khen rất tốt nên mới liều nốt lần này mua về thử, đằng nào thì đc hay ko đc thì cũng coi như là một kinh nghiệm, kệ, có bệnh vái tứ phương vậy. Đợt 2 tháng trước uống cái loại biotin của VN, thấy chả có xi nhê gì, giờ đổi sang loại của Mỹ xem thế nào, biết đâu mình lại hợp
    ^^ ừ. Liều nốt lần này.uống thuốc kết hợp dầu gội thiên nhiên xem thế nào. Chứ rụng tóc nhiều vầy ám ảnh lắm roìi. K biết khi nào tóc mới dày đc như ng bt đây.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

các bạn dùng thử dầu gội và dung dịch chống rụng, kích thích mọc tóc của artego (Italia) thử xem. đây là hàng đặc trị chuyên dùng trong các salon đó
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

B mua ichikami o hachi hachi nhiêu z b. Mình muốn thử. Tóc mình rụng nhiều quá.

Người yêu anh cả đời anh xua đuổi.
    Kẻ nói yêu vài buổi anh lại theo.
    • 51 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mình uống 1 lọ Biotin hết mấy tháng mà chả ăn thua gì cả. Mỗi lần caò cào tóc là xót xa luôn

• 33 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Uống biotin bản chất của nó là vitamin nên các chị phải kiên nhẫn và uống đều, em chuyên nhập thuốc giảm cân và mọc tóc biotin từ US về đổ sỉ/lẻ, thấy các chị khách lẻ khen nhiều lắm ạ, có người dùng 1 lọ đã thấy kết quả rõ rệt nhưng cũng có người uống hết lọ thứ 2 mới bắt đầu thấy kết quả, vì thuốc này uống mỗi ngày 1 viên mà hộp 100 viên nên nhiều chị mới uống đc 1 thời gian chưa thấy kết quả đã bỏ giữa chừng nên rất phí.
    Các chị có nhu cầu tư vấn về thuốc hay mua lẻ/sỉ alo e:d em cũng có tìm hiểu một số dòng mọc tóc và trị hói được ưa dùng bên Mỹ nên cũng có tý kinh nghiệm
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangkattie Xem bài viết
    Mình uống 1 lọ Biotin hết mấy tháng mà chả ăn thua gì cả. Mỗi lần caò cào tóc là xót xa luôn

Sao e uống Biotin loại 10,000mcg thấy hiệu quả ok lắm, tóc giảm rụng hẳn và mọc tóc con nữa, e dùng chưa hết 1 lọ lun í, e mua hàng của Mỹ, 300k 1 lọ thấy cũng yên tâm nên uống, chị tìm thử loại Biotin 10,000mcg này uống thử xem sao,
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dungtran_0109 Xem bài viết
    Sao e uống Biotin loại 10,000mcg thấy hiệu quả ok lắm, tóc giảm rụng hẳn và mọc tóc con nữa, e dùng chưa hết 1 lọ lun í, e mua hàng của Mỹ, 300k 1 lọ thấy cũng yên tâm nên uống, chị tìm thử loại Biotin 10,000mcg này uống thử xem sao,
    Chi mua ở đâu thế chị . chỉ e với .
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Alicepernot Xem bài viết
    biotin bên shop bạn mình có bán nè bạn. uống ok lắm. tóc mình nhuộm tẩy dữ quá nó rụng với xơ uống thấy tóc mọc nhanh, dày hơn vs mượt !địa chỉ ở gò vấp , order bên us về.
    Shop bạn o đâu v bạn
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LussyFly Xem bài viết
    Uống biotin bản chất của nó là vitamin nên các chị phải kiên nhẫn và uống đều, em chuyên nhập thuốc giảm cân và mọc tóc biotin từ US về đổ sỉ/lẻ, thấy các chị khách lẻ khen nhiều lắm ạ, có người dùng 1 lọ đã thấy kết quả rõ rệt nhưng cũng có người uống hết lọ thứ 2 mới bắt đầu thấy kết quả, vì thuốc này uống mỗi ngày 1 viên mà hộp 100 viên nên nhiều chị mới uống đc 1 thời gian chưa thấy kết quả đã bỏ giữa chừng nên rất phí.
    Các chị có nhu cầu tư vấn về thuốc hay mua lẻ/sỉ alo e:d em cũng có tìm hiểu một số dòng mọc tóc và trị hói được ưa dùng bên Mỹ nên cũng có tý kinh nghiệm
    Chi bán ở đâu v chị , cho e sđt , fb đi chi
    • 302 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Cái này chống được rụng tóc hả các chị? Có khi em cũng phải thử thôi Tóc dạo này cũng rụng ghê quá
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có thể mua Biotin ở web này nha mainguyen2819 ơi: hangnhapusa.info
    địa chỉ là số 80/73 Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi alyhoapham Xem bài viết
    Có thể mua Biotin ở web này nha mainguyen2819 ơi: hangnhapusa.info
    địa chỉ là số 80/73 Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh.
    Cam ơn chi nhiều hihi
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3