Tóc đẹp

Tóc xoăn tự nhiên , để đầu gì ???

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 12.9K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 225 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Em tải từ máy tính thì như thế nào ạ?
    Em đã làm đủ các bước như thế này mà vẫn ko đc:Worried:
    1)Click vào phần trả lời ,kéo con chuột đến khung Đính kèm chỗ Tải tập tin
    2)Cửa sổ pop-up hiện ra, em bấm Browse và tải lên, sau đó đóng khung lại y như lời Admin hướng dẫn

Về kích cỡ ảnh em tải là :71.0KB size 500 nhân 651 .Em nghĩ dung lượng hoàn toàn phù hợp nhưng mỗi lần đóng cửa sổ pop-up ,hình ảnh trong bài viết của em chỉ hiện lên dòng chữ kí hiệu của ảnh hoặc bài viết chay .:Crying:
    • 3,408 Bài viết

• 1,055 Được cảm ơn

Âý mở link upnhanh.com nhé
    Rùi upload ảnh lên đó ,ấn tải lên
    Lấy link có chữ img ,copy rùi paste lên topic là được
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Đã mẹ nào làm tóc ở Salon Bắc trần tiến chưa ạ?

Tình hình là sắp mùa thu rồi ạ,em định thay đổi kiểu tóc tí cho rực rỡ. Tóc em trước là đầu bob,...

• Làm kem ủ tóc 'siêu' mượt với dầu dừa

Thành phần chính của loại kem ủ dành cho tóc khô, xơ do uốn nhuộm là dầu dừa và nước chanh. Dầu dừa...

• Tủ lạnh hitachi

Bạn nào dùng tủ lạnh hitachi 2 cửa loại tiết kiệm điện năng chưa a? Mình định mua , nhưng thấy đc...

• Tóc xoăn tự nhiên nên nhuộm màu gì?

http://i966.photobucket.com/albums/ae150/man_ai/1-7.jpg http://i966.photobucket.com/albums/ae150/man_ai/3b0c5e36.jpg tóc như thế nên nhuộn màu gì mọi người nhỉ. Tóc xoăn tự nhiên mà con bé cứ đòi ép thẳng :( :D:D

• Mẹ nào tóc xoăn tự nhiên thì vào đây

Mẹ nào có mái tóc xoăn tự nhiên và xù bông lên, nói chung là chẳng ra cái kiểu gì thì vào đây chia sẻ với em. Nói chung là em có một nỗi buồn chính là mái tóc vì nó chẳng ra cái gì cả, lúc nào em cũng mơ ước mình có mái tóc thẳng xuôn và mượt nên ép mãi thì cũng hỏng tóc mà làm xoăn thì chắc cũng...

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chan lam cac me a! toc xoan tu nhien ep ra duoc 2 thang la no lai moc ra ep nhieu hong het ca toc. Minh dang muon cat ngan day nhung so moi ep dc 3 thang cat no lai xu len. Ca me tu van ho minh co nen cat ko nhe.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2