Tóc đẹp

Tóc xoăn ngắn ở đâu đẹp- Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 115K Lượt đọc
  • 250 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 7 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Em lâu nay để đầu Vic, giờ muốn làm xoăn cho đổi kiểu (vì mặt em cũng hơi gầy). Các chi có biết địa chỉ nào ở Hà Nội làm tóc ngăn xoăn đẹp không. tư vấn cho em với? Như kiểu của em Mi Vân này này.
    Hình đính kèm
    Nếu đời chỉ cho ta một quả chanh, tại sao ta không thêm ít đường để được một cốc nước chanh!:LoveStruc:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 240 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

ui tớ cũng thích làm kiểu này, cũng đang đầu Vic
    • 202 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Mình toàn làm xoăn ở Tâm loan, 49 Triệu Việt Vương, nói chung là hài lòng lắm, cũng đã có lần cắt đầu Vic lúc dài ra rùi đi làm xoăn, đẹp bạn ạ.
    • 240 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

chị mehiendai ơi chị làm xoăn tay hay xoăn máy thế ạ?
    • 986 Bài viết

• 924 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhím xù 284 Xem bài viết
    Em lâu nay để đầu Vic, giờ muốn làm xoăn cho đổi kiểu (vì mặt em cũng hơi gầy). Các chi có biết địa chỉ nào ở Hà Nội làm tóc ngăn xoăn đẹp không. tư vấn cho em với? Như kiểu của em Mi Vân này này.
    Em thử ra Hà Tóc 17 Lý Nam Đế xem sao. Chị cũng để đầu Vic, làm xoăn ở đó đẹp lắm. Rất style giá 380k, thuốc Davines. Hic, nhưng bây giờ chán xoăn, lại thẳng roàirooling:
    Cảm ơn số phận đã mang các bé con đến ngôi nhà của bố mẹ:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 986 Bài viết

• 924 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gagau Xem bài viết
    chị mehiendai ơi chị làm xoăn tay hay xoăn máy thế ạ?
    Xoăn tay em ah. Vì đầu chị ngắn mà. Anh Hà có rất nhiều style đầu ngắn xoăn đẹp, phong cách lắm.
    Cảm ơn số phận đã mang các bé con đến ngôi nhà của bố mẹ:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 2,248 Bài viết

• 1,253 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehiendai Xem bài viết
    Xoăn tay em ah. Vì đầu chị ngắn mà. Anh Hà có rất nhiều style đầu ngắn xoăn đẹp, phong cách lắm.
    Mẹ nó ơi, tóc mỏng lơ thơ lại ngắn nữa có làm xoăn được không nhỉ? Tớ đang muốn làm xoăn đổi kiểu quá, cám ơn mẹ nó nhiều.
    • 666 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mecongai Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, tóc mỏng lơ thơ lại ngắn nữa có làm xoăn được không nhỉ? Tớ đang muốn làm xoăn đổi kiểu quá, cám ơn mẹ nó nhiều.
    Tớ tóc mỏng lơ thơ, ngắn đây nên toàn phải làm xoăn bn năm nay rồi. Làm xoăn mới đẹp chứ để thẳng rất xấu
    • 7 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caseyt Xem bài viết
    Mình toàn làm xoăn ở Tâm loan, 49 Triệu Việt Vương, nói chung là hài lòng lắm, cũng đã có lần cắt đầu Vic lúc dài ra rùi đi làm xoăn, đẹp bạn ạ.
    Em cung cat toc o Tâm Loan day, em nghe nhiu nguoi khen nhung cat xong cha thấy ưng tẹo nào, mà la anh Tâm căt đây nhé. EM chưa thử làm xoăn ở đo bao giờ, ko bít giá cả thế nào?
    Nếu đời chỉ cho ta một quả chanh, tại sao ta không thêm ít đường để được một cốc nước chanh!:LoveStruc:
    • 2,248 Bài viết

• 1,253 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TepMoon Xem bài viết
    Tớ tóc mỏng lơ thơ, ngắn đây nên toàn phải làm xoăn bn năm nay rồi. Làm xoăn mới đẹp chứ để thẳng rất xấu
    Hì, tóc tớ mỏng nhưng lại rất mượt:Smiling:. Tớ để thẳng cũng không đến nỗi nhưng phải tội cái mặt trẻ con quá nên muốn uốn để cái mặt nhìn bảo đảm một tí:Smiling:. Mẹ nó làm xoăn ngắn ở đâu vỵa?
    • 91 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Đúng chủ đề mình quan tâm, tóc mình ngắn lắm ko phải đầu Vic muốn làm vểnh lên tí cho đỡ chán nhưng chưa tìm được kiểu phù hợp. Các mẹ có kiểu đầu xoăn nào post ảnh cho mình tham khảo với.
    Tìn yêu của Mẹ!!!
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao toàn ở HN ko thế? Mình Ở TPHCM nè, đang cho bé bú có uốn tóc được ko mấy mẹ?:Thinking:
    • 7 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeDuyBach Xem bài viết
    Đúng chủ đề mình quan tâm, tóc mình ngắn lắm ko phải đầu Vic muốn làm vểnh lên tí cho đỡ chán nhưng chưa tìm được kiểu phù hợp. Các mẹ có kiểu đầu xoăn nào post ảnh cho mình tham khảo với.
    Em đang định làm tóc ngắn xoăn nên đã tham khao được một vài mẫu hay hay, post lên cho chị em cùng xem nhe! Tuy nhiên em vẫn chưa chọn được cửa hang nào ở Hà Nội làm đầu nay đẹp cả, hic hic.
    Hình đính kèm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nhím xù 284; 30/10/2009 vào lúc 05:16 PM.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,248 Bài viết

• 1,253 Được cảm ơn

Tớ thích kiểu thứ 2 quá nhím xù ạ. Nhím xù thử nghiên cứu xem làm ở đâu để mình cùng làm đi:Smiling:.
    • 986 Bài viết

• 924 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mecongai Xem bài viết
    Tớ thích kiểu thứ 2 quá nhím xù ạ. Nhím xù thử nghiên cứu xem làm ở đâu để mình cùng làm đi:Smiling:.
    Tớ làm ở Hà Tóc 17 Lý Nam Đế y chang kiểu thứ hai này đấy. Nhưng đằng sau anh Hà cắt tém cao hơn nên khi uốn xoăn, tóc cực bám, không lo cái cụp cái xòe đâu. Nếu chán đầu xoăn, chải duỗi ra nó lại trở về kiểu đầu vic. hic, tớ cứ tháng cuốn xoăn, tháng chải duỗi. He he...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,248 Bài viết

• 1,253 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehiendai Xem bài viết
    Tớ làm ở Hà Tóc 17 Lý Nam Đế y chang kiểu thứ hai này đấy. Nhưng đằng sau anh Hà cắt tém cao hơn nên khi uốn xoăn, tóc cực bám, không lo cái cụp cái xòe đâu. Nếu chán đầu xoăn, chải duỗi ra nó lại trở về kiểu đầu vic. hic, tớ cứ tháng cuốn xoăn, tháng chải duỗi. He he...
    Mẹ nó cho tớ hỏi cụ tỉ tí nhé. Muốn ra đấy làm kiểu thứ 2 này thì tớ phải tả thế nào hả mẹ nó? Kiểu này có phải chăm sóc nhiều lắm không? Mẹ nó dùng gel loại gì? Giá 380k là mẹ nó làm cách đây lâu không? Ở đấy làm có phải book trước không mẹ nó? Chỉ có anh Hà cắt và uốn hay là có cả thợ khác nữa? Mẹ nó chịu khó trả lời giúp tớ với nhé, vì tóc tớ vừa ngắn vừa mỏng, làm hỏng một cái thì chắc tớ chỉ có nước cạo đầu (đầu Vic thì chồng tớ không ủng hộ lắm). Hoa cho mẹ nó này:Rose::Rose::Rose:.
    • 231 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Nhìn nhiều kiểu tóc trông đẹp quá. Tính mình cổ hủ suốt ngày 1 kiểu tóc tỉa thôi, không dám thay đổi , hihi

Bạn hiendai cho mình hỏi ấy có biết xoăn ngắn và nhuộm giá ở Hà tóc là bao nhiêu không? Bà chị mình đang thích đi làm ngắn nhưng muốn hỏi giá cả trước khi đến.
    • 215 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình cũng mún làm xoăn mà tóc mình dày quá :Sad: chỉ sợ xong lại giống con thú bông :Nottalkin:
    • 241 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

oánh dấu cái vì em cũng đang quan tâm,định sang tháng sẽ đi làm,còn mẹ nào có địa chỉ nào nữa ko share cho mọi người với ạ
    Muốn có hạnh phúc với người đàn ông thì phải hiểu họ rất nhiều và yêu họ in ít cũng được. Muốn có hạnh phúc với người đàn bà thì phải yêu họ thật nhiều và…đừng tìm hiểu họ.
    • 91 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhím xù 284 Xem bài viết
    Em đang định làm tóc ngắn xoăn nên đã tham khao được một vài mẫu hay hay, post lên cho chị em cùng xem nhe! Tuy nhiên em vẫn chưa chọn được cửa hang nào ở Hà Nội làm đầu nay đẹp cả, hic hic.
    Chị cũng thích kiểu 2, trông tây nhỉ. Nhưng tóc còn ngắn hơn cô đấy cơ ko mơ được rùi, hic.:Crying:
    Tìn yêu của Mẹ!!!