Tóc đẹp

Tóc xoăn ngắn ở đâu đẹp- Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 113K Lượt đọc
  • 250 Trả lời

19 Người đang theo dõi

• 7 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Em lâu nay để đầu Vic, giờ muốn làm xoăn cho đổi kiểu (vì mặt em cũng hơi gầy). Các chi có biết địa chỉ nào ở Hà Nội làm tóc ngăn xoăn đẹp không. tư vấn cho em với? Như kiểu của em Mi Vân này này.
    Hình đính kèm
    Nếu đời chỉ cho ta một quả chanh, tại sao ta không thêm ít đường để được một cốc nước chanh!:LoveStruc:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 240 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

ui tớ cũng thích làm kiểu này, cũng đang đầu Vic

• 199 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Mình toàn làm xoăn ở Tâm loan, 49 Triệu Việt Vương, nói chung là hài lòng lắm, cũng đã có lần cắt đầu Vic lúc dài ra rùi đi làm xoăn, đẹp bạn ạ.

• 240 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

chị mehiendai ơi chị làm xoăn tay hay xoăn máy thế ạ?

• 989 Bài viết

• 901 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhím xù 284 Xem bài viết
    Em lâu nay để đầu Vic, giờ muốn làm xoăn cho đổi kiểu (vì mặt em cũng hơi gầy). Các chi có biết địa chỉ nào ở Hà Nội làm tóc ngăn xoăn đẹp không. tư vấn cho em với? Như kiểu của em Mi Vân này này.
    Em thử ra Hà Tóc 17 Lý Nam Đế xem sao. Chị cũng để đầu Vic, làm xoăn ở đó đẹp lắm. Rất style giá 380k, thuốc Davines. Hic, nhưng bây giờ chán xoăn, lại thẳng roàirooling:
    Cảm ơn số phận đã mang các bé con đến ngôi nhà của bố mẹ:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 989 Bài viết

• 901 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gagau Xem bài viết
    chị mehiendai ơi chị làm xoăn tay hay xoăn máy thế ạ?
    Xoăn tay em ah. Vì đầu chị ngắn mà. Anh Hà có rất nhiều style đầu ngắn xoăn đẹp, phong cách lắm.
    Cảm ơn số phận đã mang các bé con đến ngôi nhà của bố mẹ:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:

• 2,245 Bài viết

• 1,250 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehiendai Xem bài viết
    Xoăn tay em ah. Vì đầu chị ngắn mà. Anh Hà có rất nhiều style đầu ngắn xoăn đẹp, phong cách lắm.
    Mẹ nó ơi, tóc mỏng lơ thơ lại ngắn nữa có làm xoăn được không nhỉ? Tớ đang muốn làm xoăn đổi kiểu quá, cám ơn mẹ nó nhiều.

• 669 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mecongai Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, tóc mỏng lơ thơ lại ngắn nữa có làm xoăn được không nhỉ? Tớ đang muốn làm xoăn đổi kiểu quá, cám ơn mẹ nó nhiều.
    Tớ tóc mỏng lơ thơ, ngắn đây nên toàn phải làm xoăn bn năm nay rồi. Làm xoăn mới đẹp chứ để thẳng rất xấu

• 7 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caseyt Xem bài viết
    Mình toàn làm xoăn ở Tâm loan, 49 Triệu Việt Vương, nói chung là hài lòng lắm, cũng đã có lần cắt đầu Vic lúc dài ra rùi đi làm xoăn, đẹp bạn ạ.
    Em cung cat toc o Tâm Loan day, em nghe nhiu nguoi khen nhung cat xong cha thấy ưng tẹo nào, mà la anh Tâm căt đây nhé. EM chưa thử làm xoăn ở đo bao giờ, ko bít giá cả thế nào?
    Nếu đời chỉ cho ta một quả chanh, tại sao ta không thêm ít đường để được một cốc nước chanh!:LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,245 Bài viết

• 1,250 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TepMoon Xem bài viết
    Tớ tóc mỏng lơ thơ, ngắn đây nên toàn phải làm xoăn bn năm nay rồi. Làm xoăn mới đẹp chứ để thẳng rất xấu
    Hì, tóc tớ mỏng nhưng lại rất mượt:Smiling:. Tớ để thẳng cũng không đến nỗi nhưng phải tội cái mặt trẻ con quá nên muốn uốn để cái mặt nhìn bảo đảm một tí:Smiling:. Mẹ nó làm xoăn ngắn ở đâu vỵa?