Tóc đẹp

Tóc xoăn cho mặt tròn phúc hậu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 71.2K Lượt đọc
  • 96 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị cho em hỏi, em muốn để kiểu tóc giống chị Kiều Thanh, hoặc xoăn mì tôm ngắn thì có được không? Em gửi ảnh của em để tóc dài và tóc xoăn trước đây, các chị tư vấn cho em với! (Bây giờ mặt em gầy hơn chút rồi, người thì hơi thấp, lại hơi béo nữa)

Chỉnh sửa lần cuối bởi DuongNgoc; 21/04/2010 vào lúc 12:59 PM. Lý do: chưa post được ảnh

• 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tóc mấy mẹ ngắn quá chứ tóc em thi hơi dài dang mún đi làm cái đầu mới tý
    de mổi 1 kiểu chán lắm rồi
    mình thấy uốn loan to phần đuôi là dep nhưng khong biết uốn ở dau cho nó đep

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em 22t nhưng cái mặt như 25-26 ấy! hic hic:Worried:! hum qua đi làm tóc! lúc đầu em cũng chỉ ép phồng thui (Vì cái miẹt em tròn xoe mà)! Nhưng trời xui đất khiến thế nào mà tới nơi em lại bảo là xem có kiểu làm xoăn nào hợp với em ko? anh cắt tóc nói Oki! Rùi em giao toàn bộ qủa tóc cho anh ấy!
    Nhưng kết quả thì đẹp hơn em nghĩ! Làm xoăn nhưng mà cái mặt của em ko hề già đi! Trái lại nhìn còn tây hơn nữa! hí hí
    Kiểu tóc của em là ép ở phần trên rùi làm xoăn lọn to ở phần dưới! Trông rất tự nhiên là khuôn mặt cũng có vẻ đỡ tròn hơn ạ!
    chỉ tiếc là hum nay mạng làm sao ấy! em ko thể up ảnh lên được! hẹn các mẹ vào buổi sau na! hí hí

• 1,081 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tắc kè Xem bài viết
    Em 22t nhưng cái mặt như 25-26 ấy! hic hic:Worried:! hum qua đi làm tóc! lúc đầu em cũng chỉ ép phồng thui (Vì cái miẹt em tròn xoe mà)! Nhưng trời xui đất khiến thế nào mà tới nơi em lại bảo là xem có kiểu làm xoăn nào hợp với em ko? anh cắt tóc nói Oki! Rùi em giao toàn bộ qủa tóc cho anh ấy!
    Nhưng kết quả thì đẹp hơn em nghĩ! Làm xoăn nhưng mà cái mặt của em ko hề già đi! Trái lại nhìn còn tây hơn nữa! hí hí
    Kiểu tóc của em là ép ở phần trên rùi làm xoăn lọn to ở phần dưới! Trông rất tự nhiên là khuôn mặt cũng có vẻ đỡ tròn hơn ạ!
    chỉ tiếc là hum nay mạng làm sao ấy! em ko thể up ảnh lên được! hẹn các mẹ vào buổi sau na! hí hí
    Chị ơi nhớ up ảnh nha, e cũng đang muốn đổi kiểu tóc quá

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 409 Bài viết

• 391 Được cảm ơn

Mặt mình cũng tròn mà để đầu xoăn 6 năm rồi vì không để được đầu thẳng, đi Minh Phương, Hồng Phượng, Tâm Loan thử hết rồi mà hơi bị già. Mình U30 nhưng lại thích như các em 20..hôm qua đi làm tóc ở Ngọc Tống Duy Tân, mình cắt mái bằng như em Hà Hoài Thu, làm xoăn xù lên, kết quả đẹp mà trẻ ra mấy tuổi, mặt nhỏ đi nhiều. Ở đây chỉ uốn tay chứ không uốn máy, tóc mình dài ngang lưng làm xoăn là 900, nhuộm là 700, cắt 250. Mình thấy rẻ nhất so với những nơi mình đã làm mà lại đẹp nữa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 64 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình cũng đang quan tâm nên lót dép hóng vậy.
    ecada: cho xin 500 ảnh đi mẹ nó ơi,mình cũng mặt tròn và để mái ngang nhưng duỗi thẳnng lúc nào cũng phải buộc cao thì trông mặt còn đỡ ngắn và to.Còn thả tóc ra thì ôi thôi i chang cái đĩa tây ấy.
    Nick : nga_sgnp

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TieuThin Xem bài viết
    Tớ cũng 28 rùi :Sad: Nàng làm tóc như tớ đi, định tìm kiểu ảnh chụp thường hồi mới làm tóc nhưng tìm mãi ko thấy, chỉ có cái ảnh NT này nhưng tóc ngoài y thế luôn, tớ làm xoăn máy chỉ vuốt ít dưỡng thôi chứ ko phải bóp gel đâu.

Tóc tớ giờ dài ra xấu hơn rồi, đang định đi cắt ngắn lại như thế tiếp đây.
    chị ơi, chị làm đâu và rổ rá ntnao đấy, nhuộm màu ji nữa!
    hi, e mê kiểu tóc của chị quá, mặt e cũng hơi hơi trái xoan như chị, e làm xoăn dài nhưng để đen, h 4 tháng nó hết xoăn rùi, đang chán đây

• 79 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

em muốn làm kiểu này nè các chị ơi. hợp với khuôn mặt tròn nhưng em chỉ sợ ra hàng bảo người ta làm xoăn cho mà ko dc như ý mình lại thành già
    Chỉnh sửa lần cuối bởi huong.ngoc.lan; 13/01/2011 vào lúc 08:19 PM.

Maybe You are not the best , but You are the unique

• 79 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

em cũng thích cả 2 kiểu này nữarooling:rooling:
    [IMG]http://*******/upload/news/2010-03-28/1269767777-toc--ngan-dep1.jpg[/IMG]

[IMG]http://www.*******/lam-dep/4-kieu-toc-ngan-cho-mua-he-c58a27083.html[/IMG]

Maybe You are not the best , but You are the unique