Tóc đẹp

Tóc xoăn cho mặt tròn phúc hậu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 72.1K Lượt đọc
  • 96 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
    • 349 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi escada Xem bài viết
    Mặt mình cũng tròn mà để đầu xoăn 6 năm rồi vì không để được đầu thẳng, đi Minh Phương, Hồng Phượng, Tâm Loan thử hết rồi mà hơi bị già. Mình U30 nhưng lại thích như các em 20..hôm qua đi làm tóc ở Ngọc Tống Duy Tân, mình cắt mái bằng như em Hà Hoài Thu, làm xoăn xù lên, kết quả đẹp mà trẻ ra mấy tuổi, mặt nhỏ đi nhiều. Ở đây chỉ uốn tay chứ không uốn máy, tóc mình dài ngang lưng làm xoăn là 900, nhuộm là 700, cắt 250. Mình thấy rẻ nhất so với những nơi mình đã làm mà lại đẹp nữa
    Chị escada ơi, e cũng làm xoăn xù, cũng cắt mái canh nhưng tóc em là tóc ngắn, xoăn tay. Công nhận là làm xong trông chơi lắm, mặt nhỏ hơn, nhìn thì như tuổi teen.
    Vậy mà các anh cùng cty e lại có vẻ ko thích, còn xã nhà em nhìn thấy em cái là dỗi luôn.
    Hjx, theo chị em có nên làm lại lọn to ko chị? Cô bé làm cho em ( em Hảo nhà Minh Phương ấy chị) thì bảo là xử lý được, nhưng em chỉ sợ hỏng tóc thôi.
    Cún yêu mang tên Bobby! Yeah, yeh,....Cún yêu, đừng đi xa xa bên kia có ma kìa!......
    • 1,172 Bài viết

• 1,795 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong.ngoc.lan Xem bài viết

em muốn làm kiểu này nè các chị ơi. hợp với khuôn mặt tròn nhưng em chỉ sợ ra hàng bảo người ta làm xoăn cho mà ko dc như ý mình lại thành già
    Mình cũng thích kiểu này ghê. Không biết có hàng nào làm xoăn nhẹ được như thế này không nhỉ.

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ốc luộc Xem bài viết
    Mình cũng thích kiểu này ghê. Không biết có hàng nào làm xoăn nhẹ được như thế này không nhỉ.
    Hi! Tóc mình làm cũng gần như thía này nè! nhưng vì mặt tròn nên mình để mái xéo
    Tóc của mình nè!
    Hình ảnh1373.jpg
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tắc kè; 14/01/2011 vào lúc 12:07 PM.
    • 411 Bài viết

• 397 Được cảm ơn

Mình cũng đang quan tâm nên lót dép hóng vậy.
    ecada: cho xin 500 ảnh đi mẹ nó ơi,mình cũng mặt tròn và để mái ngang nhưng duỗi thẳnng lúc nào cũng phải buộc cao thì trông mặt còn đỡ ngắn và to.Còn thả tóc ra thì ôi thôi i chang cái đĩa tây ấy.
    Hix...mình không biết làm thế nào để cho ảnh lên bạn ah. Mình thấy nếu để mái bằng mà mặt to thì phải làm xoăn chứ để tóc thẳng thì mặt càng to hơn nữa đó. Bạn làm theo kiểu như hình trên cũng được đó. Tóc mình nếu không vuốt gel cho xù lên thì sấy lọn lại giống kiểu của bạn Huongngoclan, không già đâu bạn ah vì mái bằng rồi thì già làm sao được.

Chị escada ơi, e cũng làm xoăn xù, cũng cắt mái canh nhưng tóc em là tóc ngắn, xoăn tay. Công nhận là làm xong trông chơi lắm, mặt nhỏ hơn, nhìn thì như tuổi teen.
    Vậy mà các anh cùng cty e lại có vẻ ko thích, còn xã nhà em nhìn thấy em cái là dỗi luôn.
    Hjx, theo chị em có nên làm lại lọn to ko chị? Cô bé làm cho em ( em Hảo nhà Minh Phương ấy chị) thì bảo là xử lý được, nhưng em chỉ sợ hỏng tóc thôi.
    Em ơi, em tóc ngắn nhưng người ta có tỉa nhiều không em. Cái mái bằng đó ở nhà Minh Phương mà ông Ngocc Anh cắt đẹp lắm đó, cắt đẹp hơn chị Phương nữa. Nếu em muốn xoăn lọn to thì em đi sấy ít lần là nó duỗi ra thôi chứ làm lại làm gì phí tiền. Tóc ngắn thì em sấy như kiểu hình trên là đẹp rồi đó, nếu mà ngắn hơn nữa thì làm lọn to không đẹp và bị già em ah vì cô chị cũng làm tóc ngắn lọn to ở nhà Tâm Loan thì chị nhìn thấy bị già mà chị lại thích teen... nhà Minh Phương thì làm sóng bền nhưng mà cũng hơi già với chị
    • 349 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

Em ơi, em tóc ngắn nhưng người ta có tỉa nhiều không em. Cái mái bằng đó ở nhà Minh Phương mà ông Ngocc Anh cắt đẹp lắm đó, cắt đẹp hơn chị Phương nữa. Nếu em muốn xoăn lọn to thì em đi sấy ít lần là nó duỗi ra thôi chứ làm lại làm gì phí tiền. Tóc ngắn thì em sấy như kiểu hình trên là đẹp rồi đó, nếu mà ngắn hơn nữa thì làm lọn to không đẹp và bị già em ah vì cô chị cũng làm tóc ngắn lọn to ở nhà Tâm Loan thì chị nhìn thấy bị già mà chị lại thích teen... nhà Minh Phương thì làm sóng bền nhưng mà cũng hơi già với chị
    đầu em là đầu Vic, tới cằm chị ạ, đằng sau cắt nhiều lớp, cao lên . Mà tóc em làm kiểu xoăn xù, lọn nhỏ lên tận chân tóc ấy ạ. Mà lại làm xoăn tay nên có sấy cũng ko ăn thua đâu ạ. em thì cũng ko thích lọn to nữa, chán rồi. Em thì cũng ko chê kiểu của e, thấy cũng trẻ lắm. Chỉ là xã nhà em ko thích, với cả tết về quê chồng, các cụ thấy e làm quả đầu này chắc ngất mất. hị hị.
    Cún yêu mang tên Bobby! Yeah, yeh,....Cún yêu, đừng đi xa xa bên kia có ma kìa!......
    • 1,125 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tắc kè Xem bài viết
    Hi! Tóc mình làm cũng gần như thía này nè! nhưng vì mặt tròn nên mình để mái xéo
    Tóc của mình nè!
    Hình ảnh1373.jpg
    Bạn ơi bạn có thể cho tớ cái hình nào k che mặt k, tớ muốn nhìn rõ hơn, thích kiểu này quá, bạn làm ở đâu thế?
    • 1,125 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong.ngoc.lan Xem bài viết

em muốn làm kiểu này nè các chị ơi. hợp với khuôn mặt tròn nhưng em chỉ sợ ra hàng bảo người ta làm xoăn cho mà ko dc như ý mình lại thành già
    Bạn ơi up lại hình đi, tớ k xem đc hichic
    • 411 Bài viết

• 397 Được cảm ơn

đầu em là đầu Vic, tới cằm chị ạ, đằng sau cắt nhiều lớp, cao lên . Mà tóc em làm kiểu xoăn xù, lọn nhỏ lên tận chân tóc ấy ạ. Mà lại làm xoăn tay nên có sấy cũng ko ăn thua đâu ạ. em thì cũng ko thích lọn to nữa, chán rồi. Em thì cũng ko chê kiểu của e, thấy cũng trẻ lắm. Chỉ là xã nhà em ko thích, với cả tết về quê chồng, các cụ thấy e làm quả đầu này chắc ngất mất. hị hị.
    Chị nghĩ mình thấy đẹp và tự tin là cũng ổn rồi mà em. Nếu em muốn làm lại thì em làm xoăn vểnh ôm ra sau nhé rồi cái mái phải uốn nhẹ 1 chút như kiểu đầu ngắn của em trong Gia đình đá quý đó em, Minh Phương làm kiểu đầu này cho bạn chị cũng đẹp đấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 769 Bài viết

• 276 Được cảm ơn

Chị nghĩ mình thấy đẹp và tự tin là cũng ổn rồi mà em. Nếu em muốn làm lại thì em làm xoăn vểnh ôm ra sau nhé rồi cái mái phải uốn nhẹ 1 chút như kiểu đầu ngắn của em trong Gia đình đá quý đó em, Minh Phương làm kiểu đầu này cho bạn chị cũng đẹp đấy
    Nhưng nếu quấn cả mái thì chắc phải quấn suốt bạn nhỉ, mình thấy bạn tả kiểu này cũng mê mê, nhưng tóc mình dài nhanh, thỉnh thoảng lại phải đi quấn lại thì thấy lười quá!
    • 411 Bài viết

• 397 Được cảm ơn

Nhưng nếu quấn cả mái thì chắc phải quấn suốt bạn nhỉ, mình thấy bạn tả kiểu này cũng mê mê, nhưng tóc mình dài nhanh, thỉnh thoảng lại phải đi quấn lại thì thấy lười quá!
    Quấn mái thì quấn lô to bạn ah và quấn nhẹ thôi vì nếu xoăn nhiều quá sẽ bị già, nếu bạn lười thì bạn mua cái lô dính to rồi tự quấn mái ở nhà cũng được. Kiểu tóc ngắn làm xoăn như mình nói đẹp lắm, mình cũng mê nhưng mình không dám cắt tóc ngắn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em chỉ nghe mọi người bảo là mặt to thì nên để tóc xoăn thôi, còn cắt tóc ngắn như hình trên thì em cũng chưa thử bao giờ. Nhưng cho em hỏi nếu tóc em dầy thì cắt kiểu trên có được không?
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenpro88 Xem bài viết
    Bạn ơi bạn có thể cho tớ cái hình nào k che mặt k, tớ muốn nhìn rõ hơn, thích kiểu này quá, bạn làm ở đâu thế?
    xin lỗi bạn nhé! vì dạo này lu bu với công việc quá nên giờ mới trả lời bạn
    Mình làm ở thế giới tóc ở Khâm Thiên ấy, cạnh ngay rạp Dân Chủ nhé! Nhưng mà bạn vào phải bảo Anh Bình làm nhé! vì quán này nhìu thợ lắm! nhưng hình như bạn tớ kêu anh Bình làm là ok nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mặt mình cũng tròn mà để đầu xoăn 6 năm rồi vì không để được đầu thẳng, đi Minh Phương, Hồng Phượng, Tâm Loan thử hết rồi mà hơi bị già. Mình U30 nhưng lại thích như các em 20..hôm qua đi làm tóc ở Ngọc Tống Duy Tân, mình cắt mái bằng như em Hà Hoài Thu, làm xoăn xù lên, kết quả đẹp mà trẻ ra mấy tuổi, mặt nhỏ đi nhiều. Ở đây chỉ uốn tay chứ không uốn máy, tóc mình dài ngang lưng làm xoăn là 900, nhuộm là 700, cắt 250. Mình thấy rẻ nhất so với những nơi mình đã làm mà lại đẹp nữa
    Chị post ảnh lên cho dân tình xem với ạ.
    Mà chị ơi, nghe nói ở Tâm Loan làm xoăn đc khen rất nhiều, chị đã làm thử hết rồi thì cho em bổ túc chúc thông tin về "giá rổ". Tóc em dài đến eo cơ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mặt tròn để tóc xoăn nhìn càng xinh, rất hợp.
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mặt em cũng tròn xoe, em đang để thẳng chưa làm xoăn bao h. Định mấy hôm nữa ra Tanya làm thử xem thế nào. Mọi ng có ai làm xoăn ở đấy chưa ạ? Cho em ít feedback với ạ
    • 3,079 Bài viết

• 1,137 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_sua_bo_PR Xem bài viết
    có ai có ảnh của em Linh mà trong phim mẹ chồng gì chiếu buổi chiều CN trên VTV3 cách đây khoảng 3-4 tháng ko nhỉ? Em đấy mặt cũng tròn mà để tóc đấy xinh hẳn so với tóc thẳng ấy
    àh, đó là diễn viên Đào Trúc Mai
    chị đó em tưởng là mặt dài chứ, miệng chữ Ớ
    Cơ mà em thích chị í lém

Mặt tròn hợp với mấy kiểu tóc cúp cúp vô mặt.
    Hợp nhất là kiểu tầng trên phồng ,cúp cúp vô mặt, đuôi dưới xoăn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi LyLys; 13/03/2012 vào lúc 09:01 PM.
    Phượng còn ẩn bóng cây tùng
    Thuyền quyên chỉ đợi anh hùng mà thôi...

Nơi đâu cho em cảm thấy khi bên anh là bến bờ.......????Anh là ai..
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TieuThin Xem bài viết
    Kiểu này là kiểu tóc thẳng xong lúc nào thích thay đổi 1 chút thì đi ra hàng hoặc tự mua cái quấn xoăn giả ý, quấn 1 tí là được (bôi chút gel vào trc khi quấn thì sẽ giữ nếp lâu hơn) bạn ạ.
    theo minh nhung mau toc ngan xoan cham soc phai ky hon nhung mau toc xoan dai vi the khi lam xoan ngan cho khuon mat tron thi ban nen mat yhoi gian hon, phai ra tiem chai toc thi toc moi dep duoc
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5