Tóc đẹp

Tóc tém làm xoăn kiểu gì?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.52K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 99 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, tình hình là em vừa đi "xử" mái tóc của em thanh tóc tém dưng mà về mấy ngày sau thì thấy chán quá rùi, em định làm xoăn quả đầu này thì làm kiểu gì được các mẹ tư vấn giúp em với nhé. Thanks các mẹ nhìu nhìu :Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Pico Plaza làm ăn kiểu gì vậy?

Chả là thế này: Pico plaza có một chương trình khuyến mại nhân dịp khai trương bán hàng online. Mỗi mặt hàng đều có một giờ vàng nhất định và phải mua trong thời gian đó và số mặt hàng cũng có giới hạn. Mình tham gia mua cái Xách tay Dell. Mặt hàng này được khuyến mãi vào lúc 14h-15h ngày...

• Cả nhà cùng ho có nên dùng Acemuc chung được không?

Chào chuyên gia, Cả nhà 3 mẹ con ho mấy ngày nay rồi, mình chưng tắc đường phèn uống, nhỏ nước...

• 13 công dụng tuyệt vời của tinh dầu dừa + hdsd

13 CÔNG DỤNG TUYỆT VỜI CỦA TINH DẦU DỪA MÀ CÓ THỂ BẠN CHƯA BIẾT TĂNG CƯỜNG SỨC KHỎE Sử dụng 2...

• Cách bôi dầu dừa theo kiểu lười tí

Em vốn lười xoa dầu dừa cho tóc vì thấy rít rít, nhưng khó khăn nhất là thoa sao cho đều lên da đầu...

• Tóc mới làm xoăn, giờ muốn thẳng lại.Help me!!

Tình hình là thứ 7 vừa rùi e hứng chí đi uốn tóc vì quá chán với mái tóc thẳng, mỏng, hay rụng mà mái tóc thì cứ xẹp lép, nhìn chán chết. Uốn xong, nhìn cũng lạ lạ. Người ta bảo là uốn đũa. Sau khi gội xong thì dùng nước tạo nếp cho tóc. Nói chung là nhìn cũng hay hay. Hay nhất là sau khi gội xong,...

• 807 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Tóc tém của chị có ngắn quá ko ? . Chỉ sợ ngắn quá thì ko thể uốn

Chị tham khảo các kiểu sao - vì em cũng ko biết tóc chị dài ngắn thế nào

• 99 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thanks mẹ nó nhé, các kiểu này rất đẹp nhưng mà tóc tớ nó chỉ chớm cổ áo (kiểu cổ đức í) nên chắc ko thể xoăn lọn được, tớ thích kiểu cuối í. Các mẹ thông thái ơi, cho em thêm ý kiến đi nào :Rose::Rose::Rose:
    • 364 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giahuy1102 Xem bài viết
    Thanks mẹ nó nhé, các kiểu này rất đẹp nhưng mà tóc tớ nó chỉ chớm cổ áo (kiểu cổ đức í) nên chắc ko thể xoăn lọn được, tớ thích kiểu cuối í. Các mẹ thông thái ơi, cho em thêm ý kiến đi nào :Rose::Rose::Rose:
    Tóc mình cũng tém, kiểu tém Nhật, gần giống kiểu mà bạn nói thích trong ảnh mẫu ấy và mình thì luôn luôn uốn nhẹ, không tỉa ''chay'' bao giờrooling:. Vậy nên bạn yên tâm đi uốn đi nhé, uốn máy ấy, sóng mới tròn, đẹp và hợp với đầu tém của bạn. Uốn xong, bạn mua thêm gel mềm của tigi Small Talk nhé, gội xong, sấy gần khô thì xoa nhẹ một lượt, vậy là xinh lắm rồi!

Chúc bạn có đầu tém uốn đẹp như ý nhérooling:!
    • 99 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Hana Xem bài viết
    Tóc mình cũng tém, kiểu tém Nhật, gần giống kiểu mà bạn nói thích trong ảnh mẫu ấy và mình thì luôn luôn uốn nhẹ, không tỉa ''chay'' bao giờrooling:. Vậy nên bạn yên tâm đi uốn đi nhé, uốn máy ấy, sóng mới tròn, đẹp và hợp với đầu tém của bạn. Uốn xong, bạn mua thêm gel mềm của tigi Small Talk nhé, gội xong, sấy gần khô thì xoa nhẹ một lượt, vậy là xinh lắm rồi!

Chúc bạn có đầu tém uốn đẹp như ý nhérooling:!
    Thanks mẹ nó nhiều, mẹ nó cho tớ xin địa chỉ mà mẹ nó thường uốn nhé và giá rổ như thế nào? Tớ muốn đổi quả đầu này lém rùi!:Rose::Rose::Rose:
    • 428 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giahuy1102 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, tình hình là em vừa đi "xử" mái tóc của em thanh tóc tém dưng mà về mấy ngày sau thì thấy chán quá rùi, em định làm xoăn quả đầu này thì làm kiểu gì được các mẹ tư vấn giúp em với nhé. Thanks các mẹ nhìu nhìu :Rose::Rose::Rose:
    Nên uốn xoăn máy. Tém mà uốn thường thì sẽ bị già bạn ạ.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các ma ma có biết địa chỉ uốn nào đẹp ko? Mình cũng muốn thay đổi 1 chút,để tóc thẳng hoài cũng chán. Từ trước đến giờ mình hay làm tóc ở Art Hair, nhưng dạo này làm ở đó phải chờ rất lâu?
    • 4,956 Bài viết

• 1,002 Được cảm ơn

Hik,lên cho các mẹ giúp em!