Tóc đẹp

Tóc tém làm xoăn kiểu gì?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.39K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 99 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, tình hình là em vừa đi "xử" mái tóc của em thanh tóc tém dưng mà về mấy ngày sau thì thấy chán quá rùi, em định làm xoăn quả đầu này thì làm kiểu gì được các mẹ tư vấn giúp em với nhé. Thanks các mẹ nhìu nhìu :Rose::Rose::Rose:

• 807 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Tóc tém của chị có ngắn quá ko ? . Chỉ sợ ngắn quá thì ko thể uốn

Chị tham khảo các kiểu sao - vì em cũng ko biết tóc chị dài ngắn thế nào

• 99 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thanks mẹ nó nhé, các kiểu này rất đẹp nhưng mà tóc tớ nó chỉ chớm cổ áo (kiểu cổ đức í) nên chắc ko thể xoăn lọn được, tớ thích kiểu cuối í. Các mẹ thông thái ơi, cho em thêm ý kiến đi nào :Rose::Rose::Rose:

• 366 Bài viết

• 703 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giahuy1102 Xem bài viết
    Thanks mẹ nó nhé, các kiểu này rất đẹp nhưng mà tóc tớ nó chỉ chớm cổ áo (kiểu cổ đức í) nên chắc ko thể xoăn lọn được, tớ thích kiểu cuối í. Các mẹ thông thái ơi, cho em thêm ý kiến đi nào :Rose::Rose::Rose:
    Tóc mình cũng tém, kiểu tém Nhật, gần giống kiểu mà bạn nói thích trong ảnh mẫu ấy và mình thì luôn luôn uốn nhẹ, không tỉa ''chay'' bao giờrooling:. Vậy nên bạn yên tâm đi uốn đi nhé, uốn máy ấy, sóng mới tròn, đẹp và hợp với đầu tém của bạn. Uốn xong, bạn mua thêm gel mềm của tigi Small Talk nhé, gội xong, sấy gần khô thì xoa nhẹ một lượt, vậy là xinh lắm rồi!

Chúc bạn có đầu tém uốn đẹp như ý nhérooling:!

• 99 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Hana Xem bài viết
    Tóc mình cũng tém, kiểu tém Nhật, gần giống kiểu mà bạn nói thích trong ảnh mẫu ấy và mình thì luôn luôn uốn nhẹ, không tỉa ''chay'' bao giờrooling:. Vậy nên bạn yên tâm đi uốn đi nhé, uốn máy ấy, sóng mới tròn, đẹp và hợp với đầu tém của bạn. Uốn xong, bạn mua thêm gel mềm của tigi Small Talk nhé, gội xong, sấy gần khô thì xoa nhẹ một lượt, vậy là xinh lắm rồi!

Chúc bạn có đầu tém uốn đẹp như ý nhérooling:!
    Thanks mẹ nó nhiều, mẹ nó cho tớ xin địa chỉ mà mẹ nó thường uốn nhé và giá rổ như thế nào? Tớ muốn đổi quả đầu này lém rùi!:Rose::Rose::Rose:

• 429 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giahuy1102 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, tình hình là em vừa đi "xử" mái tóc của em thanh tóc tém dưng mà về mấy ngày sau thì thấy chán quá rùi, em định làm xoăn quả đầu này thì làm kiểu gì được các mẹ tư vấn giúp em với nhé. Thanks các mẹ nhìu nhìu :Rose::Rose::Rose:
    Nên uốn xoăn máy. Tém mà uốn thường thì sẽ bị già bạn ạ.

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các ma ma có biết địa chỉ uốn nào đẹp ko? Mình cũng muốn thay đổi 1 chút,để tóc thẳng hoài cũng chán. Từ trước đến giờ mình hay làm tóc ở Art Hair, nhưng dạo này làm ở đó phải chờ rất lâu?

• 4,960 Bài viết

• 999 Được cảm ơn

Hik,lên cho các mẹ giúp em!