Tóc nhuộm không đều màu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.64K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuvu11 Xem bài viết
    lâu rồi mình cũng k nhuộm. đang tính nhuộm lại mà chưa biết màu gì cho đẹp mà dễ mặc quần áo
    Nếu dễ mặc quần áo bạn nên nhuộm màu trầm, tối thôi bạn. Bạn nên nhuộm màu nâu hoặc đỏ tối là dễ mặc quần áo cũng như công việc.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ở hồ chí minh thì ra tiệm số 252 phạm văn hai,p5,tân bình salon tên bình.bạn qua đó nhờ mấy a ấy tư vấn cho.e làm tóc nhiều nơi nhưng thấy chỗ này làm ok giá cả hợp lí mà a ấy rất nhiệt tình.bạn qua thử xem sao
    comment by WTT mobile view
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi! mình mới nhuộm tóc hôm 18/1/2017 màu vàng sáng rực, tối về mình thấy ghê quá nên sáng hôm sau mình ra tiệm nhuộm lại màu đỏ tím mẫu 3/66. giờ mình muốn tóc mình trở về đen lại, mình phải làm sao bạn. mình sợ nó lại trở về màu nhuộm lúc đầu, nhìn kinh lắm
    • 93 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Hic. Mình cũng mới nhuộm nâu đỏ mà ko đều màu. Ra salon hỏi thì ng ta tư vấn là nhuộm sang nâu đen. Khoảng 2-3 tháng sau là có thể nhuộm sang nâu khác mà ko bị dính ánh đỏ. 1 cách nữa là bóc màu đỏ ra nhưng mà ảnh nói là làm như z tóc xơ lắm nên mình chọn cách thứ nhất. Ráng chờ 1 time nữa r đi nhuộm màu mới thôi. Chán đời lắm r
    comment by WTT mobile view
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2