Tóc đẹp

Tóc dày, mặt gầy nên để kiểu nào?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.28K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, sang mùa đông rùi nên em định cắt bớt đi. Nhưng tóc e vừa dầy, vừa khô, mặt lại gầy và góc cạnh, chả biết để kiểu nào cho hợp, cũng chả biết quán tóc nào làm đẹp mà giá cả phù hợp (em ở khu Cầu giấy). Moj ng tư vấn cho e với ak. Tks cả nhà!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Vui đónTrung Thu cùng Đêm Hội Trăng Rằm

Đón Tết Trung Thu là nét văn hóa không thể thiếu đối với người dân Việt Nam. Khi những con phố ngập...

• Mặt gầy phải làm thế nào cho béo và đầy đặn ạ?

Em cao 1m63 nặng 49-50kg .Mọi người bảo em hơi gầy phải tẩm bổ nhiều vào.Em ăn uống cũng không đến nỗi nào mà sao em lại không béo lên được mới khổ chứ.Mà điều em lăn tăn nữa vì cái mẹt của em ngày càng hốc hác má hóp vào mắt trố ra,da thì xám xịt,trông em già đi thấy rõ.:Crying:Hôm qua gặp đứa bạn...

• Đã mẹ nào làm tóc ở Salon Bắc trần tiến chưa ạ?

Tình hình là sắp mùa thu rồi ạ,em định thay đổi kiểu tóc tí cho rực rỡ. Tóc em trước là đầu bob,...

• Những "hung thủ giấu mặt" gây nên mụn

(Webtretho) Mụn muôn đời vẫn là nỗi khổ tâm của rất nhiều chị em phụ nữ. Với nỗ lực “giải cứu sắc đẹp”, chị em ta đã tốn biết bao công sức, thuốc uống thuốc bôi, thế nhưng một số người vẫn không biết rằng, những “hung thủ giấu mặt” gây ra mụn chính là những thứ ngay trong nhà chúng ta, dụng cụ...

• 13 công dụng tuyệt vời của tinh dầu dừa + hdsd

13 CÔNG DỤNG TUYỆT VỜI CỦA TINH DẦU DỪA MÀ CÓ THỂ BẠN CHƯA BIẾT TĂNG CƯỜNG SỨC KHỎE Sử dụng 2...

• 113 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

mặt gầy và góc cạnh thì em nên để kiểu tóc ôm vào mặt để giảm bớt góc cạnh. Tóc dày mà mặt gầy thì em có thể tỉa so le phần đuôi tóc như vậy nhìn mặt sẽ bớt gầy hơn. Không biết em muốn cắt tóc ngắn hay dài?
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

theo mình nên cắt ngắn, tóc ngang vai, đuôi tóc hướng ôm vào trong, tạo cảm giá bo tròn cho khuôn mặt...hjhj...
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lethuybs Xem bài viết
    Cả nhà ơi, sang mùa đông rùi nên em định cắt bớt đi. Nhưng tóc e vừa dầy, vừa khô, mặt lại gầy và góc cạnh, chả biết để kiểu nào cho hợp, cũng chả biết quán tóc nào làm đẹp mà giá cả phù hợp (em ở khu Cầu giấy). Moj ng tư vấn cho e với ak. Tks cả nhà!
    theo em thì chị nên để tóc ngắn ốp vào mặt í chị. tóc ốp vào mặt chị trông sẽ béo hơn và để tóc ngắn bao h cũng trẻ hơn chị ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng giống với chị, nhờ các mẹ tư vấn !
    • 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có khi bạn nên để 2 bên cánh dài dài 1 chút khuôn mặt sẽ đỡ gầy hơn
    • 296 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Bạn để 2 bên tóc cánh dài 1 chút. Ôm lấy khuôn mặt 1 chút! Sẽ đỡ lộ nhược điểm hơn! Em cũng vậy nè
    Cuộc đời vẫn đẹp sao.....!!!!
    • 55 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

mái kiểu dài à ? tóc đâu đủ nhỉ?
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tóc dày nên tỉa bớt, mặt dài thì để kiểu ngang cúp vào nhìn rất hợp đó
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Khổ thật, mình thì tóc lát đát vài cọng, còn mẹ thì nhiều...híc
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mời bạn qua địa chỉ này, bạn sẽ dc kiểu tóc ưng ý nhất. số 2 ngõ 76 Duy Tân, Cầu giấy
    https://www.facebook.com/duc.hoan.908