Tóc đẹp

Tìm chỗ duỗi tóc thẳng tự nhiên-TP.HCM

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.42K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 93 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Em nghe nòi bây giờ có pp duỗi tự nhiên chứ không fải thẳng đơ như hồi truớc nữa, mà em chưa tìm được chỗ nào yên tâm để giao cái đầu cho nó, các chị biết chỗ nào làm đẹp chỉ em với nhé, giá khỏang 500k trở lại thôi ạ.......Em cám ơn trước nhé:Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách bôi dầu dừa theo kiểu lười tí

Em vốn lười xoa dầu dừa cho tóc vì thấy rít rít, nhưng khó khăn nhất là thoa sao cho đều lên da đầu...

• Ăn gì để đẹp cơ thể - Phần 1 - Tóc

Ăn gì để đẹp cơ thể - Phần 1 - TócChế độ ăn uống không chỉ ảnh hưởng đến trọng lượng cơ thể mà còn...

• Tóc thẳng tự nhiên không cần máy ép

1. Hỗn hợp sữa dừa, nước cốt chanh Nạo 1 quả dừa để chiết lấy sữa dừa. Sữa dừa có đặc tính giúp cho mái tóc được suôn mượt óng ả không khác gì ép tóc. Nhưng nếu bạn thêm nước cốt chanh vào, bạn sẽ có kết quả còn tuyệt vời hơn nữa. Để hỗn hợp trong tủ lạnh trong một vài giờ. Một lớp kem sẽ xuất...

• Duỗi tóc phồng, tự nhiên ở HCM! Mong giúp đỡ

Chào các mẹ! :D mình có nỗi khổ về tóc! :( Tóc mình ko nhiều, dài ngang mông, sợi khá mảnh, hơi yếu lại xù xù nữa! ==" Nếu buộc tóc đuôi gà lên là y như rằng khoảng 10p sau là nó xù lên à! *khóc* nhìn chán lắm! Thế nên, lúc nào mình cũng búi tóc lên cả! hix Trước giờ mình chưa từng duỗi hay làm...

• Làm thế nào để bé tống được đàm ra ngoài?

Các mẹ chia sẻ giúp em nên làm thế nào để bé tống đờm ra được hoặc uống thuốc gì để bé không bị khò...

• 48 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

E cũng có câu hỏi tương tự như thế! Duỗi thật mềm mại tự nhiên đừng thẳng đơ, nhất là tóc mái mà duỗi thẳng đơ nhìn ghê lắm. E thích để tóc tự nhiên lắm nhưng vì tóc em bông và cứng wá nên mới phải đi duỗi, nhưng duỗi mấy lần đều ko ưng ý. Nghe nói bây giờ tóc mọc ra phần nào có thể đến để duỗi phần đó đc phải ko ạ (nghĩa là phần đuôi thẳng nhưng chân tóc mọc ra wăn thì chỉ duỗi chân tóc thôi). Chị nào biết chỗ nào duỗi phần chân tóc và thật tự nhiên chỉ em biết với! E cám ơn nhiều ạ!
    • 2,382 Bài viết

• 1,777 Được cảm ơn

art hair

• 4,509 Bài viết

• 2,213 Được cảm ơn

hị hị, tớ tự duỗi 1 lần, kiểu thẳng tự nhiên, phản khoa học nhưgn thấy ok lắm, cách đây 5 năm rùi

thế này nhé, lúc đó, tớ uốn tóc khoản 1 năm nên nó bông lên trông xấu tợn
    mà tết đến nơi nên ra hàng chờ lâu quá tớ ko chịu nổi, bần cùng sinh đạo tặc, tớ gội đầu sạch sẽ, để tóc khô tí rùi lấy 1 chai thuốc duỗi, pha theo công thức ( tớ mua thuốc duỗi ở ngoài cửa hàng chuyên bán sản phẩm cho nghành tóc) thú thật là giờ cũng chả nhớ rõ tên, nhưgn tớ nghĩ giờ đi mua ko khó, vì rất nhei62u hiệu tốt và nổi tiếng,
    Sau đấy thì bôi lên tóc ( nhờ 1 người bôi giúp) bôi thật đều và chải cho tóc thẳng xuống, ngồi yên khoản 45phút rùi xả sạch với nước và dầu gội
    Dập lại bằng thuốc dập cho bóng tóng
    khi dập lại bằng thuốc thì đừng có kẹp tóc, vì kẹp sẽ làm tóc thẳng đơ luôn, chỉ gội sạch, sấy khô rùi bôi thuốc dập lên, để thẳng khoảng 20p nữa là gội sạch lại, sau đó sấy khô, tóc thẳng tưng mà tự nhiên
    Mỗi tội, nó ko bóng đẹp được như khi ra hàng tóc người ta làm giúp mình á

Hic hic, bây giờ , tớ lười tự làm và ko có người trợ giúp, tớ ra ArT Hair duỗi, nó ngay đơ ra, tớ nhìn mà buồn và ti61c vì tớ thích nó thẳng nhưng hơi bồng bồng tự nhei6n, còn Art H. duỗi nó ngay đơ ra rùi........hu hu
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MePond; 11/02/2009 vào lúc 01:12 PM.
    Không chấp nhận số phận.Phải đấu tranh nhé con yêu.....
    Cần liên lạc mepond thì alo hoặc buzz trên YM nhé.
    Phone: 091 3 661 331 -- : ntdp78@yahoo.com
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có ai muốn tìm chỗ duỗi tóc thẳng tự nhiên nữa không vậy he rooling: