Tóc đẹp

Tiệm nào cắt tóc Bob/ tóc Vic giá rẻ, đẹp

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 26.5K Lượt đọc
  • 64 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 315 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

e đag định thay đổi kiểu tóc.e chưa để tóc ngắn bao giờ.thấy mấy đứa bạn cắt tóc ngắn trông trẻ,cá tính lắm,nên cũng tính thay đổi thử xem.mặt em tròn nên không biết để kiểu này có hợp không?kiểu này có phải là đầu Vic không các mẹ? mẹ nào biết tư vấn giúp e vs nhé,thanks các mẹ nhiều nhiều
    [br]

• 437 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

cái này là kiểu tóc bob mặt tròn để xinh chị àh

• 128 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

kểu này là kỉu zì thế các mẹ.Em cung~ tính cắt mà ko bik phải nói với tiệm cắt tóc làm sao hết

• 63 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

đấy là đầu bob nhg chị phải ép cụp mới đc như thế

• 195 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

kiểu này là mỗi làn gội là phải sấy, mà ép phồng chắc cũng được nhở các chị

• 734 Bài viết

• 638 Được cảm ơn

Đầu Bob đấy mẹ nó ơi nhưng mà nói đầu Vic thì mọi người dễ biết hơn. Kiểu này làm trẻ ra được mấy tuổi đấy nhưng mà ra tiệm chải sấy mới đẹp, còn ở nhà gội sấy thì tóc hay bị vểnh ra 2 bên, ko đc như hình.

• 195 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi honeypie Xem bài viết
    Đầu Bob đấy mẹ nó ơi nhưng mà nói đầu Vic thì mọi người dễ biết hơn. Kiểu này làm trẻ ra được mấy tuổi đấy nhưng mà ra tiệm chải sấy mới đẹp, còn ở nhà gội sấy thì tóc hay bị vểnh ra 2 bên, ko đc như hình.
    e cũng cắt đầu gần giống đầu Vic,cắt xong ai cũng bảo trẻ ra,mòitôi là mỗi lần gọi xong là mẹ em toàn phải sấy cho em ^^ lấy lược tròn uốn ý chị ạ :Smiling: để tầm mấy tiếng là ổn ^^

• 315 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

ui,lách cách ghê nhỉ :Smiling: thankss các mẹ nhé.mà t thấy đầu Vic vs đầu này cũng hơi giống nhau phải không các mẹ,n mà nhìn ng mẫu xinh nên cũng muốn thử xemrooling:

• 315 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cho_dom87 Xem bài viết
    e cũng cắt đầu gần giống đầu Vic,cắt xong ai cũng bảo trẻ ra,mòitôi là mỗi lần gọi xong là mẹ em toàn phải sấy cho em ^^ lấy lược tròn uốn ý chị ạ :Smiling: để tầm mấy tiếng là ổn ^^
    b ơi uốn có dễ không? tại mấy lần tớ uốn toàn bị rỗi tóc thôi,sợ lắm:Sad:

• 184 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Em xin can ngăn ah. Đúng là trẻ, đúng là cá tính, nhưng mà mệt lắm :Nottalkin:.
    Sáng nào cũng phải gội đầu, sấy tóc. Nói cho công bằng thì hok mất quá nhiều thời gian, vì tóc ngắn mà, gội véo cái là xong, sấy cũng không quá mất công (do tóc em tóc tơ, mỏng, mảnh nên mau khô) nhưng mà túm gọn lại là mệt.
    Em để được nửa năm, chán quá, nuôi lại tóc dài rồi đây.

Đấy là ý kiến cá nhân em, tuy nhiên, nếu đã thích, thì các chị cứ thử đi ah. Dù sao fresh bản thân cũng luôn mang lại hiệu quả tốt.

Em chia sẻ kinh nghiệm sấy tóc: Gội, lau khô tóc, dùng tay bới tóc từ gáy về đằng trước (giống kiểu mình bới tóc để cúi xuống gội đầu), sấy theo chiều tay bới. Tiếp tục lấy tay bới tóc từ dưới lên, sấy theo chiều tay bới (ôi giời ơi, chả biết diễn tả thế nào cho dễ hiểu hơn :Sad. Làm như vậy cho đến lúc tóc khô (tóc sẽ có độ bồng rất tốt). thường thì lúc này, tóc ở phía trước sẽ hơi vểnh 1 tí hoặc là thẳng đơ, lúc này dùng tay giữ tóc cúp ôm lấy mặt rồi sấy nhẹ.

Em không biết sấy này có áp dụng được cho tất cả các loại tóc được không, nhưng mà tóc em mỏng, mảnh, mềm, sấy theo cách này thì okie. Mọi người thử nhé.
    Sản phẩm của em đây ah. Gió thổi vù vù vẫn giữ nếp khá tốt
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7