Tiệm cắt, uốn, làm tóc ở TP HCM (phần 4)

• 14 Lượt chia sẻ
  • 567K Lượt đọc
  • 1.4K Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyle010 Xem bài viết
    Chị cho e hỏi chị nhuộm ở salon nguyễn tùng rồi hã giá nhuộm giờ nhiêu vậy...trước e hay làm ỡ tiệm củ..giở tiềm mới ko bít giá
    Vì tóc mình đợt trước uốn bị hư nên sơ xác lắm. Mình được bạn "arracle" trên diễn đàn này gthiệu nên có wa làm thử ở đường trần quốc thảo chứ k phải ở q10 như bạn nói. Tóc yếu nên mình nhuộm thuốc goldwell, tiệm nói là màu nhuộm tốt nhất gì đó bây giờ đó bạn. Mình vừa duỗi vừa nhuộm, nói chung là hài lòng về chất lượng. Hình như nhuộm hêt 800k đó bạn
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngothithanhvan Xem bài viết
    Mình nghĩ mỗi người 1 ý kiến. Bạn không nên cắt tỉa không mà nhờ anh ấy tạo 1 kiểu phù hợp với bạn chứ đừng nhờ cắt. Đó là ý kiến của riêng mình
    Tóc mình khô, xơ và quăn. Mình đã đi đến tiệm anh Hùng q1 khi vô tình đi ngang chứ cũng không biết gì. Vô đó hỏi nên để kiểu nào là phù hợp, nhân viên xem xét tới lui rùi hỏi chị thích kiểu nào em làm kiểu ấy, chứ tóc chị em cũng không biết thế nào ==> nản tập 1

Đến khi làm tóc xong, thấy tóc khô và xơ và giá thì siêu mắc. sau đó, mình mất thêm gần 3,4 tháng sau để cắt tỉa lại mái tóc, tự nhủ lòng không bao vờ quay lại @@
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Coquenlaicangnho84 Xem bài viết
    Chào mọi người,e biết trang web này đã lâu rồi,nhưng chỉ "tàu ngầm" theo dõi comment của mọi người mà thôi.Trước giờ e cũng đã từng làm tóc ở nhiều nơi,hễ cứ thấy ai khen chỗ này đẹp,chỗ kia đẹp e đều tới làm thử,trước là gội đầu,rồi nghe thợ tư vấn xem tóc mình nên để ntn cho hợp,nếu những lời tư vấn đó hợp tai,có tính thuyết phục thì e làm,không thì chỉ gội đầu và hấp dầu....hì.....thật sự mà nói e rất thích tiệm thuận lê văn sỹ,tóc uốn ở đó rất đẹp,lại giữ nếp lâu....nhưng mà giá thì chát quá,uốn nhuộm 1t8.e làm cách nay 3 năm rồi,ko biết giờ có lên giá không.Hôm bữa có dịp vô ngân hàng sacombank gò vấp trên đường nguyễn oanh công tác thì thấy có một chị tóc uốn rất đẹp,đã vậy còn nhuộm màu nâu rêu,nhìn tây tây sao ấy,thấy thích quá đánh liều hỏi thử xem chị đó làm ở đâu thì chỉ nói làm ở gần nhà.còn cho e cái card visit của tiệm nữa.Bon chen làm liều e quyết đinh vô tiệm đó làm thử thì đúng là ok.tuy tiệm ko sang trọng,ko quý phái như những salon e đã từng biết nhưng được một cái anh thợ ở đây rất nhiệt tình.Lúc vào e có ý đinh cắt ngắn ngang vai rồi uốn cúp cúp phần đuôi nhưng anh thợ tư vấn cắt vậy rất uổng tóc,với lại tóc e ko đến nỗi hư hại gì lắm mà phải cắt ngắn như vậy xong ảnh cho e coi những kiểu tóc dài uốn hq.hì,lung lay tư tưởng luôn."ok,a cảm thấy đẹp thì làm dùm e,nhưng e nói trước nếu a làm tóc cho e xấu e sẽ ko trả tiền,còn nếu ngược lại,e sẽ giới thiệu bạn bè tới a làm"..4 tiếng sau,hâhhahaaaa,ko những e trả tiền một cách vui vẻ mà còn lấy đt ra tự sướng lia lịa,hì,nói vậy chắc moi người biết kết quả ntn rồi he.mới hôm qua e có quay lai sacombank nguyễn oanh để chuyển tiền thì gặp chị hôm bữa,chỉ nhìn e rồi cười,hỏi e thế nào,chỉ nói với e ở ngân hàng chị 10 người thì hết 8 người qua a Ty làm rồi,hì,cả chị trưởng phòng của chỉ cũng làm ở đó. PS: e ko muốn mang danh PR,chỉ là muốn chia sẻ ý kiến của mình nên e mạn phép không nói tên tiệm.Nói thật lòng,chưa có một tiệm nào e cảm thấy hài lòng như ở đây.uốn loreal,nhuộm goldwell (pha thuốc trước mặt khách nhé,nghe nói tiêu chí salon là vậy),cái này e chưa thấy tiệm nào làm như vậy tổng chi phí 1 trieu và khuyến mãi 4 kg măng cụt cho mấy người thợ trong tiệm,hì.thôi,em bé dậy rồi,e đi chăm bé.chúc mọi người luôn vui vẻ.
    Bạn cho mình xin địa chỉ với. Thanks.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 24 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Hôm qua chủ nhật mình có dẫn 2 người bạn tới tiệm a Ty làm tóc.Do hôm bữa mình vừa duỗi cúp dợn và nhuộm nên a Ty tặng cho mình một lần hấp serum free,hì,chỉ tốn có 40k tiền gội sấy,nếu so sánh tiệm này với những tiệm khác mình thấy tiệm này có nhiều cách phục hồi tóc hơn.Mình có hỏi để hiểu kỹ hơn thì a thợ tư vấn cho mình tuỳ tình trạng tóc mà sử dụng loại dịch vụ nào.Nào là hấp serum,làm hair spa,còn tóc nào hư tổn quá mức thì làm liệu trình phủ keratin gì đó.hôm qua mình hấp serum thi thấy tóc bóng mượt hẳn lên,mình có lén để ý thì thấy a thợ dùng cái ống nashi gì đó bôi vào tóc mình xong cho ngồi máy hấp dầu.hai đứa bạn mình thì một đứa cắt ngang chúi duỗi phồng,một đứa làm keratin,nhìn thì y như duỗi tóc nhưng a thợ nói cái này chỉ giữ đuọc độ bóng mượt khoảng 3-5 tháng thôi.Trước lúc làm a thợ chính cho tui mình coi một đoạn video trên youtube về liệu trình này nên con bạn mình mới an tâm làm thử.hôm qua về mở cho mami coi thì mami nói tiệm thìn hbt có làm dv này nhưng hinh nhu tới 1t7. cuối tuần dẫn mami đi làm thử.hihi,hôm qua bạn mình làm có 600.à,mọi người lên youtube search keratin brazillian treatment là thấy các công đoạn làm à.
    Ps: có nhiều chị hởi mình tiệm này nhưng mình muốn kiểm chứng trước rồi mới giới thiệu,hì,mắc công bị la.Thoi,mình làm việc đây.à,mọi người cho hỏi hội của mình có thương off cafe không vậy,bữa nào cho mình tham gia với.
    cho mình xin địa chỉ với bạn ơi.nhắn vào số này 0918730137 cũng được nha.thank bạn nhiều
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm qua chủ nhật mình có dẫn 2 người bạn tới tiệm a Ty làm tóc.Do hôm bữa mình vừa duỗi cúp dợn và nhuộm nên a Ty tặng cho mình một lần hấp serum free,hì,chỉ tốn có 40k tiền gội sấy,nếu so sánh tiệm này với những tiệm khác mình thấy tiệm này có nhiều cách phục hồi tóc hơn.Mình có hỏi để hiểu kỹ hơn thì a thợ tư vấn cho mình tuỳ tình trạng tóc mà sử dụng loại dịch vụ nào.Nào là hấp serum,làm hair spa,còn tóc nào hư tổn quá mức thì làm liệu trình phủ keratin gì đó.hôm qua mình hấp serum thi thấy tóc bóng mượt hẳn lên,mình có lén để ý thì thấy a thợ dùng cái ống nashi gì đó bôi vào tóc mình xong cho ngồi máy hấp dầu.hai đứa bạn mình thì một đứa cắt ngang chúi duỗi phồng,một đứa làm keratin,nhìn thì y như duỗi tóc nhưng a thợ nói cái này chỉ giữ đuọc độ bóng mượt khoảng 3-5 tháng thôi.Trước lúc làm a thợ chính cho tui mình coi một đoạn video trên youtube về liệu trình này nên con bạn mình mới an tâm làm thử.hôm qua về mở cho mami coi thì mami nói tiệm thìn hbt có làm dv này nhưng hinh nhu tới 1t7. cuối tuần dẫn mami đi làm thử.hihi,hôm qua bạn mình làm có 600.à,mọi người lên youtube search keratin brazillian treatment là thấy các công đoạn làm à.
    Ps: có nhiều chị hởi mình tiệm này nhưng mình muốn kiểm chứng trước rồi mới giới thiệu,hì,mắc công bị la.Thoi,mình làm việc đây.à,mọi người cho hỏi hội của mình có thương off cafe không vậy,bữa nào cho mình tham gia với.
    Chi oi cho e xin dia chi voi,, so dt cua e 0169 335 3606, e cam on chi,.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hnxt; 05/10/2013 vào lúc 09:40 PM.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị cho e hỏi e muốn nhuộm màu tóc như trong ảnh thì gọi là màu gì ạ? Các chị có biết tiệm nào nhuộm lên màu giốg đẹp như vậy không ạ?

4321-bi_quyet_chon_mau_phu_hop_cho_toc20121110093915
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hotannasg Xem bài viết
    mình thường làm tóc ở salon Hòa Phạm 282 khánh Hội p5 q4
    hồi trước anh Hòa làm uốn tóc mình đẹp ơi là đẹp.... giờ anh Hòa sang tiệm đi Singapo rồi
    mình qua đó làm thì, ý mình không muốn làm khi biết là không có anh Hòa !
    thế mà cái anh mập mập với chị gì đó ra nói là làm đẹp hơn anh Hòa.... rồi mình uốn cái tóc về hối hận luôn,
    kinh khủng quá, mình vĩnh biệt salon Hòa Phạm luôn
    nói là làm rẻ hơn anh Hòa, làm 1 lần là ngàn thu vĩnh biệt luôn...
    mình đã nói rồi tóc mình yếu lắm, nhuộm rồi, uốn rồi..... làm được thì làm..... vậy mà ..... được được.... làm đẹp hơn anh Hòa...
    mấy hôm sau quay lạy tính chưởi cho 1 chập thì ra nói thôi chị vô trong gội lại, thế là họ tự hấp dầu cho mình luôn,... rồi tự tính tiền luôn không hỏi mình một tiếng nào hết
    hối hận quá..... xong về mấy bữa sau tóc cũng vậy à... nhìn cái đầu tóc uốn như con điên
    57656932.hoaphamđây cái anh mập đầu tiên đó..... thất vọng quá.....

http://www.muacungnhau.com/deal.php?city=hcm&id=101&
    bạn ơi! thôi đừng buồn nữa, mình ngày xưa cũng hối hận vì mái tóc của mình, thợ tay nghề yếu giờ nhiều lắm bạn ơi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thôi đừng buồn nữa salon Hoà Phạm giảm giá kinh luôn

http://www.muabangiatot.com/chi-tiet...trong---200616

chị em nào có làm tóc ở đó thì cho ý kiến nhé !
    mình thì không dám kaka.....kaka...kA.....
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mọi người,e biết trang web này đã lâu rồi,nhưng chỉ "tàu ngầm" theo dõi comment của mọi người mà thôi.Trước giờ e cũng đã từng làm tóc ở nhiều nơi,hễ cứ thấy ai khen chỗ này đẹp,chỗ kia đẹp e đều tới làm thử,trước là gội đầu,rồi nghe thợ tư vấn xem tóc mình nên để ntn cho hợp,nếu những lời tư vấn đó hợp tai,có tính thuyết phục thì e làm,không thì chỉ gội đầu và hấp dầu....hì.....thật sự mà nói e rất thích tiệm thuận lê văn sỹ,tóc uốn ở đó rất đẹp,lại giữ nếp lâu....nhưng mà giá thì chát quá,uốn nhuộm 1t8.e làm cách nay 3 năm rồi,ko biết giờ có lên giá không.Hôm bữa có dịp vô ngân hàng sacombank gò vấp trên đường nguyễn oanh công tác thì thấy có một chị tóc uốn rất đẹp,đã vậy còn nhuộm màu nâu rêu,nhìn tây tây sao ấy,thấy thích quá đánh liều hỏi thử xem chị đó làm ở đâu thì chỉ nói làm ở gần nhà.còn cho e cái card visit của tiệm nữa.Bon chen làm liều e quyết đinh vô tiệm đó làm thử thì đúng là ok.tuy tiệm ko sang trọng,ko quý phái như những salon e đã từng biết nhưng được một cái anh thợ ở đây rất nhiệt tình.Lúc vào e có ý đinh cắt ngắn ngang vai rồi uốn cúp cúp phần đuôi nhưng anh thợ tư vấn cắt vậy rất uổng tóc,với lại tóc e ko đến nỗi hư hại gì lắm mà phải cắt ngắn như vậy xong ảnh cho e coi những kiểu tóc dài uốn hq.hì,lung lay tư tưởng luôn."ok,a cảm thấy đẹp thì làm dùm e,nhưng e nói trước nếu a làm tóc cho e xấu e sẽ ko trả tiền,còn nếu ngược lại,e sẽ giới thiệu bạn bè tới a làm"..4 tiếng sau,hâhhahaaaa,ko những e trả tiền một cách vui vẻ mà còn lấy đt ra tự sướng lia lịa,hì,nói vậy chắc moi người biết kết quả ntn rồi he.mới hôm qua e có quay lai sacombank nguyễn oanh để chuyển tiền thì gặp chị hôm bữa,chỉ nhìn e rồi cười,hỏi e thế nào,chỉ nói với e ở ngân hàng chị 10 người thì hết 8 người qua a Ty làm rồi,hì,cả chị trưởng phòng của chỉ cũng làm ở đó. PS: e ko muốn mang danh PR,chỉ là muốn chia sẻ ý kiến của mình nên e mạn phép không nói tên tiệm.Nói thật lòng,chưa có một tiệm nào e cảm thấy hài lòng như ở đây.uốn loreal,nhuộm goldwell (pha thuốc trước mặt khách nhé,nghe nói tiêu chí salon là vậy),cái này e chưa thấy tiệm nào làm như vậy tổng chi phí 1 trieu và khuyến mãi 4 kg măng cụt cho mấy người thợ trong tiệm,hì.thôi,em bé dậy rồi,e đi chăm bé.chúc mọi người luôn vui vẻ.
    Bạn ơi cho mình địa chỉ với ... nt wa sđt mình cũng đc 0122 7705 221 ... cảm ơn bạn nhiều nhé ^^
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có mẹ nào có list 1 số salon ở SG có bán Moroccanoil chỉ cho em với, mua ở salon mắc quá mà hình như cty bảo k bán onl, bán trên mạng rẻ hơn 200,300k nhưng bị cắt rạch mất mã vạch hay sao í
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoang.ngahoang Xem bài viết
    Vì tóc mình đợt trước uốn bị hư nên sơ xác lắm. Mình được bạn "arracle" trên diễn đàn này gthiệu nên có wa làm thử ở đường trần quốc thảo chứ k phải ở q10 như bạn nói. Tóc yếu nên mình nhuộm thuốc goldwell, tiệm nói là màu nhuộm tốt nhất gì đó bây giờ đó bạn. Mình vừa duỗi vừa nhuộm, nói chung là hài lòng về chất lượng. Hình như nhuộm hêt 800k đó bạn
    E wa nhuộm rồi ..ok lám nhưng e chi nhuộm tigi thoi 650 thôi ...tiệm mới đẹp quá,nhìn sang mà giá rẽ nữa..phục vụ tốt ko ép khách làm nhiều dịch vụ...a Tùng hẹn tuần sau qua uốn phồng chân thank chi nhe
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngommeo Xem bài viết
    Các chị cho e hỏi e muốn nhuộm màu tóc như trong ảnh thì gọi là màu gì ạ? Các chị có biết tiệm nào nhuộm lên màu giốg đẹp như vậy không ạ?

4321-bi_quyet_chon_mau_phu_hop_cho_toc20121110093915
    Qua tiệm a Tùng đi bạn tiệm mới dời về 190 trần quốc thảo q3 nhuộm ok lám..
    https://www.facebook.com/pages/Hair-...5738296?ref=hl
    • 15 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hotannasg Xem bài viết
    mình thường làm tóc ở salon Hòa Phạm 282 khánh Hội p5 q4
    hồi trước anh Hòa làm uốn tóc mình đẹp ơi là đẹp.... giờ anh Hòa sang tiệm đi Singapo rồi
    mình qua đó làm thì, ý mình không muốn làm khi biết là không có anh Hòa !
    thế mà cái anh mập mập với chị gì đó ra nói là làm đẹp hơn anh Hòa.... rồi mình uốn cái tóc về hối hận luôn,
    kinh khủng quá, mình vĩnh biệt salon Hòa Phạm luôn
    nói là làm rẻ hơn anh Hòa, làm 1 lần là ngàn thu vĩnh biệt luôn...
    mình đã nói rồi tóc mình yếu lắm, nhuộm rồi, uốn rồi..... làm được thì làm..... vậy mà ..... được được.... làm đẹp hơn anh Hòa...
    mấy hôm sau quay lạy tính chưởi cho 1 chập thì ra nói thôi chị vô trong gội lại, thế là họ tự hấp dầu cho mình luôn,... rồi tự tính tiền luôn không hỏi mình một tiếng nào hết
    hối hận quá..... xong về mấy bữa sau tóc cũng vậy à... nhìn cái đầu tóc uốn như con điên
    57656932.hoaphamđây cái anh mập đầu tiên đó..... thất vọng quá.....

http://www.muacungnhau.com/deal.php?city=hcm&id=101&
    mình đi duỗi tóc tới nay mình còn sợ đó bạn.....
    đúng rồi đúng là chỗ này mà,

http://spa-lam-dep/goi-dich-vu-lam-t...ham-36941.html

anh mập đó mình không biết tên nhưng làm xong cái tóc duỗi cho mình tới giờ còn hối hận
    mình cũng đang tìm tiệm nào làm vừa ý nhưng vẫn chưa tìm ra
    ----- salon Hòa Phạm 282 khánh hội này ngày xưa là của anh Hòa mà, anh Hòa sang lại tiệm rồi, mình hồi trước thì cũng làm tóc của anh Hòa khoog à!
    anh Hòa làm đẹp .....
    • 15 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

thôi đung buon nua
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị cho e xin địa chỉ tiệm nha,e ở phú nhuận cũng gần gv.đang đinh uốn nhuộm lại mà ko biết nên làm ở đâu,nghe chị nói tiệm pha thuốc trước mặt mình là e thấy thích rồi,trước giờ chưa thấy tiệm nào làm vậy.thanks chị.hay chị nt qua sđt 0908778776 dùm e nhé.
    • 36 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thanhthao3387 Xem bài viết
    Nguyên ơi,sáng mình ghé bên a Ty nhuộm rồi.mình nhuộm màu honey brown,tóc rất bóng.tóc mình sau 2 ngày gội lai thì thấy mềm,tóc cũng đỡ khô xơ hơn trước khi mình làm,hì,mình có hỏi ox mình nhìn được ko thì ổng trả lời nhìn cũng được,mai mốt làm ở đâu thì làm một chỗ đi đừng làm tùm lum nữa,hư tóc nữa,kaka,nói là nói vậy thôi chứ mình biết ổng ok rồi,trước giờ có bao giờ khen một tiếng nào đâu.cảm ơn nguyên nhiều nha,nguyên cho mình lại sđt bữa nào rảnh chị e mình đi uong nuoc 8 cho vui.A,quên nữa,hồi sáng a Ty có nhờ mình nhắn lại với nguyên tuần sau keratin về,tiệm ảnh có làm chương trình đó,hình như là làm free 1 người/ngày đó.ảnh kêu nguyên dẫn mami lên ả làm cho,canh tuần sau nhắn tin thử xem sao.free 500k lận mà ngu gi ko đi,hahah
    B ơi cho mình đc với nhé. Mà a Ty cắt tóc đẹp và hợp mặt ko vậy b, m đang lăn tăn phân vân qá.... Tks b trc.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 141 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nguyên ơi,hồi chiều mình có ghé tiệm a ty uốn tóc rồi.đúng như lời bạn nói tiệm tuy hơi nhỏ nhưng nhiệt tình lắm.uốn tóc mình rất vừa ý,tóc mềm và rất bóng,lúc mình làm có đưa ả coi mẫu mình thích,làm xong tuy không giống 100% nhưng cũng đc 80 tại tóc mình hơi ngắn,nhưng vậy là hài lòng rồi. đợi 2 ngày nữa gội đầu xong xem thế nào đã.Nghe a ty nói tóc mình mai mốt ko cần chải sấy,gội xong tự ra nếp là thích rồi,chỉ có điều hồi chiều ả ko nhuộm cho mình.ả kêu mình dưỡng khoảng 1 tuần nữa lên ả làm manicurre cho có màu luôn,khỏi tốn tiền nhuộm.nãy giờ ngồi ở tiệm tính report nóng+ kèm hình ảnh luôn mà up hình ko được.để nay mai rảnh mình up ảnh sau nhé.thanks ng nhiều.
    Cho mình xin địa chỉ với nha ^^
    EwCacuNEwCap7

cY1I0GVcY1Ip7

SD9ap7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 118 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Teresa82 Xem bài viết
    Bạn cho mình xin địa chỉ với. Thanks.
    B ơi, B có địa chỉ Salon anh Ty chưa cho mình xin với, cuối tuần này tính đi sửa lại mái tóc. Cảm ơn bạn. nếu được cho mình xin vào sdt 0908816799. Vô cùng cảm ơn bạn.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nguyên ơi,sáng mình ghé bên a Ty nhuộm rồi.mình nhuộm màu honey brown,tóc rất bóng.tóc mình sau 2 ngày gội lai thì thấy mềm,tóc cũng đỡ khô xơ hơn trước khi mình làm,hì,mình có hỏi ox mình nhìn được ko thì ổng trả lời nhìn cũng được,mai mốt làm ở đâu thì làm một chỗ đi đừng làm tùm lum nữa,hư tóc nữa,kaka,nói là nói vậy thôi chứ mình biết ổng ok rồi,trước giờ có bao giờ khen một tiếng nào đâu.cảm ơn nguyên nhiều nha,nguyên cho mình lại sđt bữa nào rảnh chị e mình đi uong nuoc 8 cho vui.A,quên nữa,hồi sáng a Ty có nhờ mình nhắn lại với nguyên tuần sau keratin về,tiệm ảnh có làm chương trình đó,hình như là làm free 1 người/ngày đó.ảnh kêu nguyên dẫn mami lên ả làm cho,canh tuần sau nhắn tin thử xem sao.free 500k lận mà ngu gi ko đi,hahah
    b ơi cho xin cái địa chỉ ở đây với.....nhắn đt cho mình nhé 0934681692..ths nhiều