Tóc đẹp

Tiệm cắt, uốn, làm tóc ở TP HCM (phần 3)

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 491K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

60 Người đang theo dõi

• 547 Bài viết

• 918 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chimeodepgai Xem bài viết
    cho e xin địa chỉ nhé so cute quá, mà làm lên tóc khô ko chị, với cả ng ta dùng thuốc gì vậy chị?
    chị cũng ko biết, mà chắc Lavox, mà nó lại ko hôi. Mà trước khi đi làm tóc ở đâu cũng vậy, em gội đầu ở nhà trước, dùng 2 hoặc 3 viên serum Thailand đang hot đó xoa vào. Tóc em đỡ khô lắm. Tiem này ở Khu Nam Long Huynh Tan Phat Q7 đó em.
    -Thu này vẫn giống thu xưa
    Vẫn ngồi 1 xó, vẫn chưa có bồ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yun. Xem bài viết
    chị cũng ko biết, mà chắc Lavox, mà nó lại ko hôi. Mà trước khi đi làm tóc ở đâu cũng vậy, em gội đầu ở nhà trước, dùng 2 hoặc 3 viên serum Thailand đang hot đó xoa vào. Tóc em đỡ khô lắm. Tiem này ở Khu Nam Long Huynh Tan Phat Q7 đó em.
    nếu có địa chỉ cụ thể chị cho e nha hí hí tóc chị làm kiểu gì đẹp vậy chị ????? amida h mắc quá àh

• 547 Bài viết

• 918 Được cảm ơn

nếu có địa chỉ cụ thể chị cho e nha hí hí tóc chị làm kiểu gì đẹp vậy chị ????? amida h mắc quá àh
    mình kêu ngta cắt bầu àh, bà ấy tỉa luôn, làm nail gel đẹp lắm.

Bạn đến chung cư An Hoà, sau lưng chung cư An Viên 2 đường Trần Trọng Cung Khu Nam Long Q7. Tên là Jessica nha bạn.
    -Thu này vẫn giống thu xưa
    Vẫn ngồi 1 xó, vẫn chưa có bồ

• 217 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Mới đây mình định qua Amida mà nghe 1 chị comment nói ra đấy nói cắt tóc mà anh Hân bảo bận ăn cơm, mai ghé gì gì đấy. Mới đây chị nào làm về tóc khô queo. Thôi hẳn Đắt mình ko tiếc mà nhiệt tình với làm đáng đồng tiền thì mình cũng ok. Đằng này... thôi luôn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi gabong1503cuavo; 17/09/2013 vào lúc 10:32 AM.

• 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lena2008 Xem bài viết
    Chỗ này uốn nhuộm bao nhiêu vậy bạn? ngồi làm có lâu ko? Đang tính đến Amida mà Ngại thời gian làm tóc ở Amida lâu quá nên chưa thu xếp di được. Bạn có thể up hình cho xem ko? Tks
    Cho này làm kỹ, toc mình uon 800k, nhuộm nua thi thiet hai 1,6tr, do phuc hoi tóc hu tổn nua,ngoi lam thi cũng ko lau lam, trong tg ngoi cho co nhan vien matxa cho minh nua, noi chung chủ phục vu tận tình chu đáo.de thuong, hihi

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người có ai biết tiệm Hair salon Tùng trên đường Nguyễn Tri Phương , q.5 ko ??? cho mình ít review với

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào làm ở salon nói tóc thảo tây chưa ?! Chổ đó tốt ko mấy mẹ

• 51 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhthao.september Xem bài viết
    có mẹ nào đi nhuộm phủ bóng tóc hay hấp dầu màu chưa cho mình chút kinh nghiệm với
    Có tiểm người ta gọi là bọc MANICURE BÓNG TÓC, có loại màu và không màu. Trước mình làm ở tiệm Dương ngay Lê Văn Sỹ (đoạn bờ kênh) - gần coopmart là 500k, uốn đuội và duỗi phồng phan trên 500k. Đẹp được 3 tháng ah. Mình làm màu nên về gội nó ra màu nhiều lắm, mình nghĩ nhuộm rồi bọc loại không màu sẽ đẹp hơn

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

làm tóc có salon nào thu6óc tốtko ạ ?

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em hỏi có chị nào từng đi làm tóc ở Alex http://www.alexsalon.vn/ này chưa ạ? Em đang tính đi uống setting ở đó, tại thấy giá cũng ok (khoảng 400k) nhưng không biết chất lượng ra sao nữa. Chị nào từng đi rồi hãy tư vấn giúp em với ạ

Tiệm cắt, uốn, làm tóc ở TP HCM (phần 4) <------- Nhà mới
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod5; 11/12/2013 vào lúc 09:18 AM.