Tóc đẹp

Tiệm cắt, uốn, làm tóc ở TP HCM (phần 3)

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 494K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

60 Người đang theo dõi

• 16 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi qndv_smallfish Xem bài viết
    Ca sĩ, diễn viên là được thuê để quảng cáo đó bạn :v. Còn chất lượng thì e rằng ko được như bạn mong đợi.
    có chuyện này nữa sao mẹ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 19 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

các salon llớn giá cao lém. tìm cái nhỏ nhỏ có nhiều tiệm cũng ok, giá tốt nữa. hí hí

• 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebina0509 Xem bài viết
    Mình đang có ý định đến Hân amida làm tóc. Nhưng ghé face của amida nói A. Han đang đi Hàn quốc. và địa chỉ trên face là 241B1 nguyễn trãi, quận 1 chứ không phải ở 37 Cô Bắc. Vậy là sao ta. Có mẹ nào rành trả lời hộ mình với, Thanks nhiều nha!
    tiệm tóc Amida hair giờ chuyển qua Nguyễn Trãi rồi đó chị, chị qua đó làm rồi up hình cho em xem nhé, em cũng định làm tóc bên đó ah.

• 531 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

mọi người ơi, em nghe tiệm Thúy CMT8 có tiếng lắm
    mà sao đọc topic mình ít review quá nhỉ?
    ai làm rồi cho em xin vài ý kiến nha
    em tính cuối tháng đi uốn và nhuộm đó
    em xin cảm ơn trước ạh ^^

• 1,154 Bài viết

• 1,684 Được cảm ơn

có chị nào uốn phồng chưa ạ, chị nào uốn rồi thì cho em ý kiến với.
    Đừng mơ ước những ai ngoài tầm với
    Mây của trời hãy để gió cuốn đí

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy có salon vũ hoàng đang bán voucher trên nhommua, mình có theo mẹ đến làm tóc thì thấy có chị kia duỗi phồng cũng đẹp lắm, bạn xem khảo thử nhé hihi

• 139 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

mình mới mua 1 cái voucher của Mừng thiên nga, 240k..lấy phiếu rồi giờ mới rảnh lên google search lại thì ôi thôi bùn ơi là sầu. Thấy mẹ nào cũng chê hết, tự nhiên thấy nản luôn

• 58 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ các chị có ai biết đến salon Hoàng Lan ở đường Dân Chủ - Thủ Đức không??? Review cho em xin tí thông tin với! Bạn em bảo đến đó làm đc đó mà em không biết ntn . Em ở Hà Nội mới vô em đâu biết gì

• 41 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình đang muốn cắt tóc dài hơn vai tý, nhiều layer và mái xéo. Không biết tiệm nào cắt đẹp nhỉ các chị ? Em ở hcm.

• 106 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mizu.pham Xem bài viết
    mình mới mua 1 cái voucher của Mừng thiên nga, 240k..lấy phiếu rồi giờ mới rảnh lên google search lại thì ôi thôi bùn ơi là sầu. Thấy mẹ nào cũng chê hết, tự nhiên thấy nản luôn
    Mừng thiên nga e có dùng voucher 1 lần rồi. E uốn setting. Cô Mừng thì rất là tận tình, hỏi mình về tình trạng tóc để dùng thuốc cho phù hợp. nhưng nhân viên thì e thấy ko ổn cho lắm, tư vấn kiểu tóc cũng khá kĩ, hướng dẫn cách chăm sóc tóc nữa, nhưng hay vẽ ra nhiều dv khác quá. Nói chung là e thấy tạm ổn thôi, tóc ko bị khô như bên Art Hair